อยากมีลูกคนที่​ 2​ แต่พบความจริงว่าตัวเองเป็นหมัน

หัวข้อ: อยากมีลูกคนที่​ 2​ แต่พบความจริงว่าตัวเองเป็นหมัน  (อ่าน 1124 ครั้ง)

ออฟไลน์ JPYP

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนเราแต่งงานกันได้ปีกว่า แต่มีลูกสาวอายุ​ 2​ ขวบ​ เป็นลูกที่เกิดจากผู้ชายคนก่อนของแฟน​ แรกๆก็ไม่แน่ใจ​ เพราะช่วงนั้นแฟนผมเธอมีทั้งแฟนคนเก่าและผม​ เธอยังคบอยู่กับแฟนเก่าแต่ผมก็มีอะไรกับเธอด้วย​ในช่วงดวลาที่เธอคบซ้อน​อยู่​ 2-3​ เดือน ที่ผ่านมาก็เพราะรักไม่เคยสนใจว่าเป็นลูกใคร​ แต่มาคิดและแน่ใจต​อนที่วางแผนจะมีลูกคนที่สอง​ ทางครอบครัวเราสองคนอยากได้ลูกชาย​ เลยได้ตรวจร่างกาย​จึงรู้ว่าผมเป็นหมัน​ แต่เราสองคนก็ปิดเรื่องนี้เอาไว้​ ไม่มีใครรู้​ เพราะมันคงทำให้เธอดูไม่ดีแน่ๆ​ ลูกสาวคนนี้​ ผมก็รักเหมือนเดิม​ เพราะเลี้ยงมาด้วยกัน แต่ทางครอบครัวก็เร่งรัดอยากให้มีลูกชาย​ให้ได้ไวๆ ผมควรทำอย่างไรดีครับ​คิดและพูดเล่นๆกับแฟนว่าให้เธอแอบกลับไปหาผู้ชายคนก่อน​ แล้วให้เค้าช่วยทำให้ท้องอีกซักครั้งจะดีไหม​ แฟนผมก็เขินๆ​แต่ก็ดูท่าจะเอานะ ผมรู้สึกหึงหวงนิดๆ​ แต่ก็คิดว่าทำใจได้​ เพราะตอนคบกันใหม่ๆก็ผ่านจุดนั้นมาแล้ว​ ผมเป็นคนที่มาทีหลัง​ เธอก็ไม่ได้เปลืองตัวอะไร​ใช้วิธีนี้เลยดีไหม ง่ายๆ​ เป็นธรรมชาติด้วย​ โดยเราสองคนจะปิดเป็นความลับ​ นานๆไปจะมีปัญหาตามมาไหมครับ​

Facebook Comments

themyth

• บุคคลทั่วไป

ขอถามกลับก่อนครับ แล้วถ้าเกิดลูกของแฟนคุณหน้าตาไม่คล้ายหรือเหมือนคุณ และหน้าตาไม่เหมือนหรือคล้ายแฟนคุณ แต่หน้าตากลับไปคล้ายกับแฟนเก่าของแฟนคุณ แล้วคุณจะตอบครอบครัวของคุณกับของแฟนว่ายังไงครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

แรงๆๆๆ   กลับไปคิดไหม่ครับ

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

หาหมอครับ IVF อาจช่วยได้ กรณีมีเชื้อแต่น้อยจนท้องธรรมชาติไม่ได้

คัดเพศได้เลยด้วย ถ้าอยากได้ลูกชาย

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 26

ถ้าให้แฟนกลับไปหาแฟนเก่าเพื่อทำลูกให้อีกคน เราว่าเรื่องวุ่นวายคงตามมาอีกเยอะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล