ครั้งแรกที่ผมได้เย็ดกับแม่สุดเสียว

หัวข้อ: ครั้งแรกที่ผมได้เย็ดกับแม่สุดเสียว  (อ่าน 797 ครั้ง)

ออฟไลน์ diormas99

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ครั้งแรกที่ผมได้เย็ดกับแม่สุดเสียว
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 04:04:33 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หายก็ดีหรอถึงออกมาจากห้องได้แล้ว ดูทีท่าของแม่แล้วราวกับว่าเมื่อคืนนี้ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็เลยประพฤติตนตามน้ำไปก่อน ผมบอกกับแม่ว่าอาการดีเยี่ยมแล้ว วันนี้อาจอาบน้ำเองได้แล้วไม่ต้องให้แม่เช็ดตัวให้ มองสีหน้าท่าทางแม่เมื่อได้ยินคำตอบผมราวกับเสียดายอะไรซักอย่าง แต่มันยิ่งทำให้ผมดีใจมากขึ้นอีก ราวกับว่าคงจะได้มีโอกาศทดแทนเร็วขึ้น บ่ายวันนั้นในตอนที่ผมกำลังดูหนังเพลิดเพลินๆจู่ๆก็มีเสียง โครม!! ผมรีบไปดูปรากฏว่าแม่ผมตกบันได แม้กระนั้นโชคดีที่ตกไม่กี่ขั้น ผมถามแม่ว่าอาการเป็นอย่างไรกันบ้างเจ็บที่ใดหรือไม่ แม่บอกไม่เป็นอะไรมากมายแม้กระนั้นเพียงพอจะลุกยืน ก็ทรุดลงไปอีกแม่บอกสงสัยข้อเท้าจะพลิก ให้ผมช่วยประคองไปนั่งหน่อยตอนที่ผมประคองตัวแม่ไปนั่งคิดว่าตัวแม่อุ่นๆเพียงพอพาแม่ไปนั่งแล้วเอายามานวดแล้ว ผมถามแม่ว่าตกบันไดได้ยังไง แม่กล่าวว่าหน้ามืด สงสัยจะไม่สบายเพราะว่าดูแลผมมานับเป็นเวลาหลายวัน บางทีอาจจะพักน้อยหรือไม่ก็ติดไข้จากผมไปด้วย ผมเลยบอกไปว่า ช่างเถอะสักครู่ผมดูแลแม่ทดแทนละกัน ไม่จำเป็นที่จะต้องเป็นห่วง เย็นนี้ผมจะเช็ดตัวให้แม่เอง แม่บอกจะดีหรอ ประเดี๋ยวแม่เกาะข้างฝาประคองตัวไว้แล้วอาบน้ำเองก็ได้ ผมเลยบอกไปว่า ช่างเถอะหรอก แม่เช็ดตัวให้ผมหลายรอบแล้ว โอกาสนี้ให้ผมขัดถูให้แม่มั่ง พวกเราสองคนคุยกันอีกซักครู่ มีความรู้สึกว่าแม่จะไข้ขึ้นสูงขึ้นมากยิ่งกว่าเก่า ผมเลยไปหาอะไรมาให้แม่รับประทานก่อน แล้วพอหลังจากนั้นก็ค่อยให้รับประทานยาตาม บอกให้แม่นอนพักเย็นๆจะมาปลุก เวลาเย็นซักราว 5 นาฬิกา ผมเข้าไปปลุกแม่ในห้องนอน ถามแม่ว่าจะรับประทานข้าวก่อนหรือจะเช็ดตัวก่อน แม่บอกเช็ดตัวก่อนค่อยทานข้าว ผมเลยลุกไปเอากะละมังกับผ้าขนหนูมาเพื่อได้เช็ดตัวให้ ดูทีท่าแม่อายๆเสมือนไม่ต้องการจะให้ผมเช็ดตัวให้ ผมเลยบอกxxxไปว่าเป็นแม่-ลูก กันไม่ต้องอายหรอกครั้งแม่เช็ดตัวให้ผม ผมยังไม่อายเลย ผมเริ่มเช็ดหน้าแม่ก่อน แล้วขัดถูแขนทั้งสองข้าง พอดิบพอดีแม่สวมเสื้อแขนกุด ผมขัดได้จนกระทั่งต้นแขน ผมบอกแม่ว่าจะเช็ดถูภายในเสื้ออย่างไร ด้วยเหตุว่าเสื้อมันคับใส่มือเข้าไปมิได้ แม่เลยพูดว่าถ้าอย่างงั้นก็ถอดเสื้อออกเหอะ จะได้เช็ดถูได้สบายหน่อย ผมเอื้อมมือสั่นๆไปแกะกระดุมออกครั้งละเม็ดเม็ด มีความคิดว่ากระดุมแต่ละเม็ดมันถอดยากจริงๆพอเพียงผมปลดกระดุมหมดแล้ว เต้าขาวออบก็โผล่ออกมาอวดความสมบูรณ์ของมัน ยิ่งชั้นในรัดอยู่ มันยิ่งมองอ้วนนูนน่าจับน่าฟัด ผมเผลอจ้องมองอยู่นาน จนได้ยินเสียงแม่บอกให้รีบถอดเสื้อเร็วๆผมเลยจำเป็นต้องรีบถอดเสื้อของแม่ออก ร่างกายท่อนบนของแม่งามมากมาย ได้รูปกระชับยังไม่มีส่วนไหนห้อยให้เสียรูปเสียทรงเลย อาจด้วยเหตุว่าบริหารร่างกายตลอดแน่นอนหลังจากที่มีการใช้สายตาตรวจสอบร่างกายท่อนบนของแม่พอแล้ว ซึ่งดูแล้วแม่ก็มิได้พากเพียรปกปิดร่างกายเลย ผมก็เลยเอาผ้ามาขัดถูต่อจนกระทั่งสะอาด แต่มันติดเสื้อยกทรงอยู่ เลยยังถูได้ไม่หมด ผมบอกแม่ไปว่าถอดเสื้อชั้นในด้วยมิเช่นนั้นผมจะเช็ดตัวไม่ทั่วแม่ไม่ว่าอะไรถอดเสื้อชั้นในออกให้แต่ว่าโดยดี แม้ว่าจะถอดเสื้อชั้นในออก ปลดปล่อยให้เต้าขาวสวยปรากฏต่อสายตาผมแล้ว แม่ก็ยังไม่คิดจะปกปิดอะไรเลย นั่งทิ้งมือสองข้างไว้ข้างตัว ราวจะปลดปล่อยให้ผมมองให้สุดกำลัง ผมลืมตัวจ้องดูที่ปลายยอดอกสีน้ำตาล ตัดกับเต้าสีขาวมันมองเด่นขึ้นมาในทันที ผมเบาๆถูเต้าคู่สวยอย่างทะนุถนอม จับมือของผมกับเต้านมของแม่ที่แม้ว่าจะมีผ้าขนหนูกัน แต่ว่าความอ่อนนุ่มก็มิได้ต่ำลงเลย ตอนที่ผมเลื่อนมือผ่านยอดอก รู้สึกได้เลยว่าส่วนยอดนั้นมันแข็งชี้ขึ้นมาเลย เพียงพอผมเช็ดหน้าอกของแม่เสร็จแล้วถึงจะได้ดูอย่างชัดๆสายตา ส่วนยอดอกในช่วงเวลานี้มันพุ่งยกออกมาเป็นติ่งขนาดเกือบจะเท่าปลายนิ้วก้อย เต้านมแข็งเป็นก้อนไม่มีหย่อนยานเลยมองมันแข็งๆแตกต่างจากในตอนที่พึ่งถอดเสื้อชั้นในใหม่ๆผมใจเต้นไม่เป็นจังหวะ ข้างล่างก็แข็งขึ้นมาเป็นลำอยู่ในกางเกง ผมต้องการจับนมแม่อีกซักรอบแต่ยั้งใจไว้ก่อนดีมากกว่า ยังเหลือด้านล่างของตัวแม่ที่จะจำเป็นต้องเช็ดถูอีก ผมบอกให้แม่ขยับเขยื้อนตัวหันเท้ามาวางที่ผม แล้วถอดกางเกงออก ตอนขาของแม่ก็ไม่ใช่ย่อยเลยขาเรียวยาวบั้นท้ายกลมกลึงได้รูป ผมจับขาแม่ข้างนึงวางบนพื้นอีกข้างนึงวางไว้ที่ขาผม เริ่มขัดถูตั้งแต่ต้นขาขาวไล่ลงไปที่น่องจนกระทั่งปลายตีน แล้วพอหลังจากนั้นก็ค่อยไปขัดถูอีกข้าง เช็ดถูขาไปสายตาผมก็ตรวจร่างกายด้านล่างไปเรื่อยกระทั่งมาสะดุดที่กลางหว่างขา แม่ใส่กางเกงชั้นในเล่ห์เหลี่ยมสีขาว ทำให้ผมมองเห็นรอบๆเนินสวาทเจ้าเนื้ออูมขึ้นมา มันใหญ่อย่างกับเอาอะไรเข้าไปยัดไว้ แถมยังมองเห็นขนสีดำซีดๆหลบซ่อนอยู่ใต้ลายกลอุบายด้วย ผมมานะข่มใจสุดกำลัง ไม่ให้เอื้อมมือไปจับ ผมบอกแม่ว่าเช็ดตัวเสร็จแล้วจะใส่ชุดไหนดี แม่บอกชุดไหนก็ได้ที่ใส่กล้วยๆนะ ผมเลยเอาชุดที่มีไว้

Facebook Comments