คบกัน 3 คน เปิดใจ ยอมรับกันและกัน ในเรื่องบนเตียงเลยดีไหม

หัวข้อ: คบกัน 3 คน เปิดใจ ยอมรับกันและกัน ในเรื่องบนเตียงเลยดีไหม  (อ่าน 1711 ครั้ง)

ออฟไลน์ Forum2

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรามีแฟน 2 คน แบบไม่ตั้งใจ แต่สุดท้ายเค้าทั้งสองคนก็ยินยอมเพราะเค้ารักเราทั้งคู่ เค้าสองคนบอกแบบนั้น เราเลยแบ่งเวลาให้เค้า 2 คนเท่าเทียมกัน แต่ติดปัญหาตรงที่ขนาดตรงนั้นของแฟนทั้ง 2 ต่างกันมากพอสมควร เราจะรู้สึกแน่นๆ เจ็บๆ กับแฟนคนที่ 2 ซึ่งสรีระอวบหนากว่ามาก ทั้งที่มีอะไรกับแฟนคนแรกมาเป็นปีไม่เคยรู้สึกแบบนี้ อาจจะด้วยขนาดที่ธรรมดา เราจึงให้แฟนคนที่ 2 ใช้เจลหล่อลื่นช่วยทุกครั้ง และพยายามผ่อนคลายไม่เกร็งตอนมีอะไรด้วย ก็รู้สึกดีขึ้นไม่ค่อยเจ็บแต่มันก็แน่น อึดอัด และเข้าลึกจนจุกในท้องอยู่นะ เอาจริงๆเรากลัวของเราหลวมมากๆ กลัวแฟนคนแรกจะไม่มีความสุข ยิ่งเค้าขอบถามด้วยว่าของแฟนคนที่ 2 เป็นอย่างไร ขนาดต่างจากเค้ามั้ย แต่ไม่พูดกับเราตรงๆว่ารู้สึกหลวมนะ คงกลัวเราโกรธ เราก็เลี่ยงที่จะตอบนะ เพราะอายที่จะพูด และไม่อยากให้เค้า 2 คน คิดเปรียบเทียบด้วย เลยอยากปรึกษาว่าแบบนี้ เราจะดูแลตัวเองอย่างไรดี ใช้เจลหล่อลื่นมากๆ จะช่วยถนอมส่วนนั้นเราได้มั้ย เราคิดมากทุกครั้งเวบาอีกคนถามถึงเรื่องบนเตียงของเรากับอีกคน หรือเราไม่ต้องคิดมากดี มีเพื่อนบอกเราว่าถ้าคบ 2 คนพร้อมกันแล้ว ก็นอนมันด้วยกัน 3 คนผัวเมียเลย มีอะไร เป็นแบบไหน ต่างกันอย่างไร ก็ให้เห็นๆกันไปเลย เค้ายินยอมให้เรามี 2 คนพร้อมกันแล้ว ก็ควรเปิดใจในทุกเรื่อง รับทุกการเปลี่ยนแปลง เราควรทำแบบนั้นหรือเปล่า ขอคำปรึกษาด้วยค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ TOPING

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขมิบช่วยได้ครับ เรื่องอื่นต้องคุยกันเอง

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: -4

เรามีแฟน 2 คน แบบไม่ตั้งใจ แต่สุดท้ายเค้าทั้งสองคนก็ยินยอมเพราะเค้ารักเราทั้งคู่ เค้าสองคนบอกแบบนั้น เราเลยแบ่งเวลาให้เค้า 2 คนเท่าเทียมกัน แต่ติดปัญหาตรงที่ขนาดตรงนั้นของแฟนทั้ง 2 ต่างกันมากพอสมควร เราจะรู้สึกแน่นๆ เจ็บๆ กับแฟนคนที่ 2 ซึ่งสรีระอวบหนากว่ามาก ทั้งที่มีอะไรกับแฟนคนแรกมาเป็นปีไม่เคยรู้สึกแบบนี้ อาจจะด้วยขนาดที่ธรรมดา เราจึงให้แฟนคนที่ 2 ใช้เจลหล่อลื่นช่วยทุกครั้ง และพยายามผ่อนคลายไม่เกร็งตอนมีอะไรด้วย ก็รู้สึกดีขึ้นไม่ค่อยเจ็บแต่มันก็แน่น อึดอัด และเข้าลึกจนจุกในท้องอยู่นะ เอาจริงๆเรากลัวของเราหลวมมากๆ กลัวแฟนคนแรกจะไม่มีความสุข ยิ่งเค้าขอบถามด้วยว่าของแฟนคนที่ 2 เป็นอย่างไร ขนาดต่างจากเค้ามั้ย แต่ไม่พูดกับเราตรงๆว่ารู้สึกหลวมนะ คงกลัวเราโกรธ เราก็เลี่ยงที่จะตอบนะ เพราะอายที่จะพูด และไม่อยากให้เค้า 2 คน คิดเปรียบเทียบด้วย เลยอยากปรึกษาว่าแบบนี้ เราจะดูแลตัวเองอย่างไรดี ใช้เจลหล่อลื่นมากๆ จะช่วยถนอมส่วนนั้นเราได้มั้ย เราคิดมากทุกครั้งเวบาอีกคนถามถึงเรื่องบนเตียงของเรากับอีกคน หรือเราไม่ต้องคิดมากดี มีเพื่อนบอกเราว่าถ้าคบ 2 คนพร้อมกันแล้ว ก็นอนมันด้วยกัน 3 คนผัวเมียเลย มีอะไร เป็นแบบไหน ต่างกันอย่างไร ก็ให้เห็นๆกันไปเลย เค้ายินยอมให้เรามี 2 คนพร้อมกันแล้ว ก็ควรเปิดใจในทุกเรื่อง รับทุกการเปลี่ยนแปลง เราควรทำแบบนั้นหรือเปล่า ขอคำปรึกษาด้วยค่ะ

ผู้ชาย​ ที่ยอมให้​แฟน​มี​คนอื่น​อีกคน​ ผม​ว่า​เค้าน่าจะ​มี​ใจ​เอน​เอียง​ ชอบ​แนว​นี้​นะ​ครับ​ อย่าง​ที่เพื่อน​แนะนำ​ ลอง​เปิดใจ​คุย​กัน​ครับ​ อาจจะ​ทำ​ให้​เกิด​ความ​สุข​กับ​ทั้ง3​คน​ได้​

เพราะ​ถ้า​คน​ที่ไม่ชอบ​แนวนี้​ ป่านนี้​คง​อกแตก​ตาย​ไปแล้ว​ ที่ต้อง​รับ​สภาพ​แบบนี้​เพื่อ​คำว่า​รัก​ ซึ่ง​ถ้า​เป็น​ผม​ที่ไม่ชอบ​แนวนี้​ คง​จะ​แสดง​ความ​รัก​ด้วยการปล่อย ให้เธอ​ไป​มี​ความสุข​กับ​คนอื่น​โดย​ไม่​ต้อง​มีผม​ดีกว่า

ลอง​คุย​กัน​ดู​นะ​ครับ​ ส่วน​เรื่อง​หลวม​ก็​คง​ต้อง​ฝึกขมิบ​ รวมถึง​ออกกำลังกาย​ให้ฟิต​แอนด์​เฟิร์มทุกส่วน​ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2018, 06:34:46 am โดย itao »

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

1.กลัวของเราหลวมมากๆ กลัวแฟนคนแรกจะไม่มีความสุข?
-เรื่องนี้อย่าคิดมากครับ ส่วนตัวผมว่าไม่หลวมหรอก เพราะมันยืดหยุ่นได้ รัดได้ การขมิบเป็นประจำช่วยได้
ของผมก็เล็กนะ ขยันซอยเข้าไปก็ฟินแล้ว

2.ใช้เจลหล่อลื่นมากๆ จะช่วยถนอมส่วนนั้นเราได้มั้ย
-ผมว่าการถนอม เจลช่วยได้ในระดับหนึ่งถ้ารู้สึกแห้งครับ ทั้งนี้คุณผู้ชายก็ต้องช่วยด้วยในการบิ้ว สร้างอารมณ์ให้ร่างกายคุณผู้หญิงหลั่งสารหล่อลื่นตามธรรมชาติออกมา ช่วงแรกควรจะมีการเล้าโลมก่อนการสอดใส่ ถ้าสอดใส่ทำนานจนรู้สึกแห้ง จึงใช้เจล บางคนก็รู้สึกแสบร้อนใช้เจลไม่ได้ก็มี

3.ก็นอนมันด้วยกัน 3 คนผัวเมียเลย มีอะไร เป็นแบบไหน ต่างกันอย่างไร ก็ให้เห็นๆกันไปเลย เค้ายินยอมให้เรามี 2 คนพร้อมกันแล้ว ก็ควรเปิดใจในทุกเรื่อง รับทุกการเปลี่ยนแปลง เราควรทำแบบนั้นหรือเปล่า?
-การร่วมรักแบบ 3 คน ชาย2 หญิง 1 ก็เป็นรสนิยมอย่างหนึ่งครับ ทั้งนี้ถ้าฝ่ายชายทั้งคู่ ok, /ฝ่ายหญิง OK ก็ไม่ใช่เรื่องแปลกครับ ..มีเยอะแยะไป..

.::Private Oil Massage ::.