ใครเคยมีความสัมพันธ์ลับๆ กับเพื่อนร่วมงานบ้าง

หัวข้อ: ใครเคยมีความสัมพันธ์ลับๆ กับเพื่อนร่วมงานบ้าง  (อ่าน 10215 ครั้ง)

ออนไลน์ k123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ใครเคยมีความสัมพันธ์ลับๆ กับเพื่อนร่วมงานบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 09:18:49 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มีครับ เพิ่งจะเสร็จไปประมาณตอนสองทุ่มครึ่งที่ผ่านมา ที่โรงแรม เย็ดเสร็จเธอไม่อยากจะใส่เสื้อผ้า ผมเลยซื้อชุดชั้นในให้เธอใส่ แล้วผมก็หอบเสื้อผ้าชุดทำงานของเธอกลับมาก่อน ผมโทรให้เพื่อนอีกสามคนตามมาเย็ดเธอต่อที่โรงแรม ป่านนี้เธอคงจะขึ้นสวรรค์อยู่ครับ

Facebook Comments