เย็ดนักศึกษาสาวสุดเอ็กซ์จนหลงไม่กลับบ้าน

หัวข้อ: เย็ดนักศึกษาสาวสุดเอ็กซ์จนหลงไม่กลับบ้าน  (อ่าน 750 ครั้ง)

ออฟไลน์ diormas99

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมมีพี่สาวสุดงามเซ็กส์ซี่อยู่คนชื่อพี่ยุ้ย คุณเป็นเพศหญิงที่เซ็กส์ซี่และยั่วเอามากๆเวลาอยู่บ้านพี่ยุ้ยจะถูกใจใส่เสื้อสายผู้เดียว เวลาผมเข้าไปนั่งพักผ่อนนั่งคุยกับพี่ยุ้ยควยแข็งจนถึงเกือบจะระเบิด เวลานั่งหรือนอนพี่ยุ้ยก็ชอบไม่ค่อยระวังเนื้อระวังตัว หรือตั้งอกตั้งใจอ่อยผมก็ไม่รู้จัก เนื่องจากว่าเวลานั่งบางเวลาแคมแทบปลิ้นออกมา หรือเวลาก้มครั้งผมงี้หัวใจแทบจะวาย เนื่องจากว่าเวลาอยู่บ้าน พี่ยุ้ยชอบไม่ใส่เสื่อชั้นใน บางโอกาสก็มองเห็นจุกนมทิ่มแทงออกมาเลยก็มี จนกระทั่งผมจำต้องเก็บพี่ยุ้ยไปชักว่าวเป็นภรรยาผมในจินตนาการเกือบทุกคืน ยิ่งเวลาพี่ยุ้ยใส่ชุดเสื้อผ้านักศึกษานะยิ่งโคตรน่าเย็ด ใส่กระโปรงสั้นโคตรๆจนถึงผมมองเห็นหวออยู่เสมอๆส่วนเสื้อก็ใส่รัดซะจนกระทั่งนมปลิ้นผมล่ะต้องการจะจับเย็ดพี่ยุ้ยเย็ดที่ตรงนั้นไม่ปลดปล่อยให้ไปเรียนเลยเชียว…แต่ว่าก็ได้ เพียงแค่คิด เนื่องจากว่าหากพี่ยุ้ยไม่เล่นด้วย มีหวังผมโดนบิดามารดาไล่ออกจากบ้านในขณะนี้ผมเลยได้เพียงแค่แอบเข้าไปในห้องพี่ยุ้ยในช่วงเวลาที่พี่ยุ้ยไม่อยู่ แล้วเอาชุดเสื้อผ้านักศึกษาที่พี่ยุ้ยพึ่งจะถอด เสื้อผ้าสำหรับนักศึกษาพี่ยุ้ยหอมมากมายๆมีกลิ่นความสาวๆของพี่ยุ้ยผมรีบเอากระโปรงๆสั้นๆของพี่ยุ้ยมาเช็ดควยโดยทันที พร้อมๆกับดมตัวหอมๆของพี่ยุ้ยที่เสื้อนิสิต....โอ้ววววพี่ยุ้ยค่ะมาให้แมนเย็ดซะเถิดนะ อิริยาบถร่านๆควยแบบงี้รับประกันหากได้เย็ดซักหนจะเอาให้ครวญคร่ำไม่เป็นภาษาเลย ซักพักผมก็น้ำแตกใส่กระโปงพี่ยุ้ย กระทั่งผมจำเป็นต้องรีบถูออก แม้กระนั้นก็มีคราบเปื้อนน้ำควยผมที่กระโปรงพี่ยุ้ยอยู่ดี ผมรีบเอาชุดเสื้อผ้านักศึกษาไปวางไว้ที่เดิม เมื่อก่อนออกมาจากห้องผมก็แอบจับกางเกงลิงของพี่ยุ้ยออกมามาด้วย กะจะเอาไปว่าวต่อที่ห้อง อิอิเมื่อก่อนที่ผมจะกลับห้อง ดันเดินไปพบพี่ยุ้ยนั่งดูโทรทัศน์อยู่พอดิบพอดี พี่ยุ้ยเรียกผมเข้าไปถามหัวข้อการเรียน ผมงี้ตระหนกตกใจสุดๆ เพราะเหตุว่านึกว่าพี่มิ้นจะจับได้ว่าผมแอบเอาชุดเสื้อผ้านักศึกษาของพี่ยุ้ยไปชักว่าวเป็นประจำผมรีบยัดกางเกงชั้นในของพี่ยุ้ยใส่เอาไว้ข้างในกระเป๋ากางเกงแต่ว่าพี่ยุ้ยดันมองเห็นก่อน พี่ยุ้ยเลยถามคำถามว่ามีอะไร ผมรีบบอกไปว่าไม่มีอะไรหรอก แต่ว่าพี่ยุ้ยยังจะมองให้ได้ผมเลยรีบเดินหนีเข้าห้อง แต่ว่าพี่ยุ้ยก็ยังเดินตามเข้ามาจะขอดูในกระเป๋ากางเกงผม พี่ยุ้ยเอามือมาคว้าที่กระเป๋ากางเกงผม แม้กระนั้นผมเรียบเบียงตัวออกไป พี่ยุ้ยเสียหลักจะล้ม เลยเลยรีบคว้าตัวพี่ยุ้ยเอาไว้ ในขณะนี้เอวเล็กๆของพี่ยุ้ยอยู่ในอ้อมกอดของผมแล้ว เสื้อสายเดียวของพี่ยุ้ยถึงกับหลุดไปที่ไหล่ ซึ่งในตอนนี้ผมแลเห็นนมของพี่ยุ้ยเกือบจะทั้งยังเต้า พี่ยุ้ยก็เสมือนจะอึ้งๆไป ผมเลยจับพี่ยุ้ยนอนลงที่เตียง ผมคิดในใจ วันนี้ล่ะอียุ้ยข้าจำต้องเอาแกเป็นภรรยาเราให้ได้ ถูกใจแต่งตัวอ่อยนักใช่มั๊ย ผมรีบจับแขนพี่ยุ้ยตรึงไว้กับที่พักผ่อน ก้มตัวไปหนังโป๊ดูดนมพี่ยุ้ย พี่ยุ้ยดิ้นใหญ่กล่าวว่าอย่าๆๆๆอย่าทำอะไรพี่เลยนะ ผมก็เลยกล่าวว่าถ้าเกิดไม่อยากที่จะให้ทำอะไรก็นอนนิ่งๆสิ เพียงพอพี่ยุ้ยนอนนิ่งๆผมก็เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงพี่ยุ้ย เอามือรอดผ่านเข้าไปในกางเกงชั้นใน พี่ยุ้ยนอนตัวเกร็ง ก่อนที่จะเอามือจิกข้างหลังผมแน่น ผมไม่รอคอยช้ารีบดูดนมกระทั่งพี่ยุ้ยอาจกับกัดริมฝีปากแน่น ผมเบาๆถอดกางเกงที่มีขาสั้นของพี่ยุ้ยออก พร้อมๆกับรุดกางเกงชั้นในของพี่ยุ้ยลงไปที่ข้อเท้า ผมแยงนิ้วเข้าไปในรูหีของพี่ยุ้ยได้ถนัดขึ้น ด้วยเหตุว่าในตอนนี้ในรูหีของพี่ยุ้ยมีแต่ว่าน้ำเสียวววววอยู่เต็มรู แม้กระนั้นแต่กระนั้นผมได้ยินพี่ยุ้ยพูดเสียงเบาๆว่า แมน อย่าเย็ดยุ้ยเลยนะ อย่าทำยุ้ย พวกเราเป็นญาติกันนะ...แม้กระนั้นโน่นก็เป็นเพียงแต่เสียงพูดที่เสมือนคร่ำครวญเบาๆออกมา จากคอของพี่ยุ้ยแค่นั้นผมรีบถอดกางเกงของผมออกโดยทันที ควยที่แข็งกระทั่งแทบระเบิดของผมกระดกออกมาผมไม่คอยช้ารีบเอามาจ่อรูหีของพี่ยุ้ยโดยทันที พี่ยุ้ยที่โดนผมแยงรูหี รวมทั้งดูดจุกนมจนถึงกระหายจัด รีบผวาเข้ามากอดคอผม พิ่ยุ้ยกระซิบกระซาบด้า

Facebook Comments