ขนาดเล็ก แต่แข็งตัวดีมาก สอดใส่แล้วแฟนไม่ค่อยรู้สึก

หัวข้อ: ขนาดเล็ก แต่แข็งตัวดีมาก สอดใส่แล้วแฟนไม่ค่อยรู้สึก  (อ่าน 719 ครั้ง)

ออฟไลน์ itao

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขนาดน้องชายค่อนข้างเล็ก รอบวง 4.5 ยาว 5 แต่แข็งตัวดีมาก(เหมือนมีแต่เอ็น ไม่ค่อยมีเนื้อ ปลายเล็กกว่าโคนมาก) แฟนบอกว่าเวลาแข็งมากๆรู้สึกเจ็บเหมือนเอาไม้มาแทง แต่ไม่ค่อยรู้สึกถึงการสัมผัส แต่เมื่อใช้นิ้วให้เธอถึงจะเล็กกว่า แต่เธอบอกรู้สึกสัมผัสได้ดีกว่า เห้ออ มีแต่คนมีปัญหาเพราะแข็งไม่เต็มที่ แต่ของผมมีปัญหาเพราะแข็งเกินไป จะว่าเป็นที่เรื่องขนาด แต่ทำไมใช้นิ้วแล้วรู้สึกกว่า งงมากครับ

ตอนนี้พยายามเพิ่มขนาดด้วยการนวดอยู่ ไม่รู้จะดีขึ้นมั้ย เพราะไม่มั่นใจว่าปัญหาจริงๆมาจากขนาดหรือความแข็งกันแน่ เพราะแฟนเก่าเธอมีขนาดใหญ่กว่ามากแต่ไม่แข็งเท่าของผม เธอก็ไม่รู้สึกเจ็บ และรู้สึกสัมผัสได้ดีกว่า

มีสาวๆท่านไหนเป็นแบบนี้บ้างไหมครับ หรือพอจะมีคำแนะนำอะไรได้บ้าง
ปล.แฟนเสร็จทุกครั้งด้วยปาก นิ้ว หรือถ้าสอดใส่ต้องใช้ไข่สั่นไปด้วยจึงจะเสร็จครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2018, 03:39:22 am โดย itao »
Facebook Comments

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

แนะนำอาจจะเปลี่ยนท่า ให้ลองดูครับ บางท่าอาจจะเจ็บ บางท่าอาจะเจ็บ ต้องดูแล้วถามแฟนตรงครับ จากประสบการณ์เคยเจอสอดเข้าแล้วผู้หญิงเจ็บ เค้าแนะนำให้ท่า พอเปลี่ยนแล้วผู้หญิงก็ไม่เจ็บครับ

ออฟไลน์ itao

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

แนะนำอาจจะเปลี่ยนท่า ให้ลองดูครับ บางท่าอาจจะเจ็บ บางท่าอาจะเจ็บ ต้องดูแล้วถามแฟนตรงครับ จากประสบการณ์เคยเจอสอดเข้าแล้วผู้หญิงเจ็บ เค้าแนะนำให้ท่า พอเปลี่ยนแล้วผู้หญิงก็ไม่เจ็บครับ

ขอบคุณ​มาก​ครับ​ เรื่อง​เจ็บ​ จะลอง​เปลี่ยน​ท่า​ดู​ครับ​ แต่​ไม่ค่อย​มี​ปัญหา​เท่าไหร่​ แต่​เรื่อง​สัมผัส​นี่สิ​ คือ​แฟนบอก​มันทื่อ​ๆ​ ไม่สัมผัส​ เหมือน​ไม่รู้​สึก​อะไร​ แต่​กับนิ้ว​ดัน​รู้สึก​มากกว่า​ 

ผม​ทำ​ให้แฟน​เสร็จ​ก่อน​ด้วย​นิ้ว​และลิ้น​ทุกครั้ง​ แต่​ตอน​สอดใส่​เธอ​ไม่​เสร็จ​เพราะ​เธอบอก​ถ้า​ไม่​เจ็บ​ ก็​คือ​ไม่ค่อย​รู้สึก​เพราะ​มัน​แข็ง​ทื่อๆ​  พยายาม​หา​คำตอบ​และ​แก้​ปัญหา​อยู่​ครับ​ ถ้า​ได้ผล​ยังงัย​จะมา​แจ้ง​ครับ

ออฟไลน์ Politeman

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

นิ้วมันตรงจุดกว่าอยู่แล้วครับ

เทพธิดา คลีนิค เพื่อผู้หญิงขั้นเทพฯ ทุกปัญหาคาใจที่คุณอยากรู้ ทุกเรื่องที่คุณไม่มั่นใจ พูดคุยกันครับ

ออนไลน์ ladda

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ส่วนมากนิ้วมันจะเสียวเพราะมันตรงจุดกว่าจริงค่ะ แต่ของจริงก็เสียวกันไปคนละแบบ
น่าจะไม่เกี่ยวกับแข็งเกินไปหรืออะไร อาจจะเจ็บเพราะท่าทางลีลายังไม่เข้าที่ ต้องลองปรับดู หรือน้ำฝ่ายหญิงออกน้อยไม่พอ ก็ควรแก้ตรงนั้นก่อน