เรื่องจริง ไม่เหมือนในหนังเลยคับ

หัวข้อ: เรื่องจริง ไม่เหมือนในหนังเลยคับ  (อ่าน 1930 ครั้ง)

ออฟไลน์ doodee038

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

เรื่องจริง ไม่เหมือนในหนังเลยคับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018, 08:17:06 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีคับ สงสัยนิดๆคับ
เรื่องมีอยู่ว่าผมชอบดูหนัง AV แนวผู้ชายรุมผู้หญิง จึงใฝ่ฝันว่าอยากมีประสบการแบบนี้ซักครั้งในชีวิต ตอนแรกเคยขอให้แฟนไปลองสวิงแต่ทำยังไงเธอก็ไม่ยอม ช่วงหลังผมมีกิ๊ก จึงลองชวนกิ๊กดูตอนแรกเธอก็ไม่ยอม ผมคะยั้นคะยอบวกค่าขนมอีกนิดหน่อยเธอจึงยอม ผมจึงบอกกับเพื่อนสนิทของผมอีก 4 คนนัดแนะ แจ้งกติกากันเรียบร้อย เพื่อนชายของผมกับกิ๊กผมไม่รู้จักไม่เคยเห็นหน้ากันมาก่อน คราวนึี้ถึงวันจริง เพื่อนของผมทั้ง4ก็มาตามนัด ในห้องมีกิ๊กผมเป็นผู้หญิงอยู่คนเดียว ผู้ชายรวมผมก็5คน ตอนแรกเธอเขินๆหน่อย ผมบอกเธอว่า การร่วมจะขึ้นอยู่กับเธอ ร่วมแบบปกติทุกประการ หากเธอต้องการหุดตอนไหนเราก็จะหยุดทันที ผมเริ่มด้วยการเปิดหนังavแนวนี้ พร้อด้วยปลุกอารมณ์เธอตอนแรกเธออายเลยไม่ถอดผ้า เราทั้ง5 ช่วยกันเล้าโลมเธอและค่อยๆเปล้องผ้าไปทีละชิ้น ผมจับน้องสาวเธอ เห็นว่าพอจะมีน้ำหล่อลื่นแล้ว ก็เลยขอเริ่มบทรัก ฌธอok ผมตั้งใจให้เพื่อนทั้ง4ทลลองบรรเลงก่อนผมรอเป็นคนสุดท้าย เพื่อนคนแรกเริ่มบรรเลง ที่เหลือก็ไวร์เธอบ้าง ขอให้เธอโม้คบ้างผัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันไป โดยไม่มีใครยอมแตก คือพอจะแตกก็ถอยออกมาให้คนอื่นต่อ ครามนี้เวลามันผ่านไปซักประมาน 30-40 นาที เธอก็เริ่มอิดออด ซักพักเธอก็เริ่มเหนื่อยล้าจนเห็นได้ชัด น้ำหล่อลื่นเหือดแห้งไปหมด เธอบอกพอแล้วพอก่อน เพื่อนผมคนนึ่งพยามใช้เจลกับเธอ แต่เธอก็ไม่มีอารมร่วมแล้ว ในคืนนั้นมีคนได้เสร็จกับเธอแค่สองคน ที่เหลือช่วยตัวเองบ้างนั่งดูเฉยๆบ้าง
****คราวนี้มาถึงคำถามที่ผมสงสัย ว่า ผู้หญิงโดยส่วยใหญ่มีเซ็กได้ยาวนานแค่ไหน เรื่องจริงนี่แตกต่างกับหนังavโดยสิ้นเชิงเลยใช่มั้ยคับ เข้าใจว่าในหนังเค้าฝึกมา ใครพอทราบบ้างว่านางเอกพวกนี้เค้าฝึกกันอย่างไร ไม่ได้จะให้กิ๊กฝึกหรอกคับ แค่อยากรู้ไว้ ส่วมผม มีได้ประสบการแบบนี้ครั้งเดียวก็พอแล้วคับ คงไม่มีครั้งที่2 ขอบคุณคับ

Facebook Comments

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

Re: เรื่องจริง ไม่เหมือนในหนังเลยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 03:04:26 am »

น่าติดตาม สงสัยเหมือนกันเพราะอะไร ทำไมอยู่ดีๆหมดอารมณ์
แล้วกับ 2 คนแรกเค้ามีอารมณ์ร่วมด้วยหรือ

ผมสงสัย ปกติกิ๊กที่มีอะไรกับคุณ เพราะเค้ารักคุณหรือเปล่า
เพราะผู้หญิงส่วนใหญ่ถ้าไม่มีใจให้ เค้าจะไม่อยากมีอะไรด้วยนะ

ออฟไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 16

Re: เรื่องจริง ไม่เหมือนในหนังเลยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 06:44:18 am »

หนัง av หลายๆครั้งเค้าก็ถ่ายหลายเทคนะครับ ไม่ได้ถ่ายรวดเดียวจบ

อาจจะมีหลายปัจจัยครับที่ทำให้ถ่ายรวดเดียวจบไม่ได้ครับ

เคยดูสารคดีแนวนี้ บางทีของผู้ชายหดก็ต้องหยุดถ่ายไปนั่ง build อารมณ์กันก่อนค่อยมาถ่ายต่อ

นักแสดงหนัง X มองว่า sex เป็นงานที่ต้องทำ หลายๆครั้งก็เบื่อ อยากพักมากกว่า ไม่ได้แบบเราๆที่ดูทีไรปึ๋งปั๋งได้ตลอด อิอิอิ  ;D

ออฟไลน์ Politeman

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 04:25:04 pm »

จำนวนผู้ มากไปครับ อัตราส่วน ควรจะ2/1 ครับ ควรเตรียมเควายไปด้วยครับ น้ำหล่อลื่นธรรมชาติของผู้หญิงอย่างไรก็ไม่พอใช้ครับ ขนาด1/1ยังแห้งเลยครับ ยิ่งลมแอร์เป่า ถุงยางอนามัย ยังไงก็แห้ง แห้งก็จะเจ็บ เจ็บก็หมดอารมณ์

ในทุกขณะของการปฏิบัติการทุกคนต้องร่วมทำนะครับ ไม่ควรมีคนใดคนนึงนั่งดู ทำอย่างไรได้ให้เธอ รู้สึกว่านี่คือการบริการเธอ อยากให้เธอมีความสุข ไม่ใช่ให้เธอรู้สึกว่าเราหาความสุขจากเรือนร่างเธอครับ

เทพธิดา คลีนิค เพื่อผู้หญิงขั้นเทพฯ ทุกปัญหาคาใจที่คุณอยากรู้ ทุกเรื่องที่คุณไม่มั่นใจ พูดคุยกันครับ

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 07:02:36 pm »

น่าติดตาม สงสัยเหมือนกันเพราะอะไร ทำไมอยู่ดีๆหมดอารมณ์
แล้วกับ 2 คนแรกเค้ามีอารมณ์ร่วมด้วยหรือ

ผมสงสัย ปกติกิ๊กที่มีอะไรกับคุณ เพราะเค้ารักคุณหรือเปล่า
เพราะผู้หญิงส่วนใหญ่ถ้าไม่มีใจให้ เค้าจะไม่อยากมีอะไรด้วยนะ
ขอบคุณคับ คือเราผัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันทำกิจกรรม โดยต่างคนต่างก็คุมไม่ให้น้ำแตก แต่พอจะเสร็จกิจกิ๊กผมก็เหน่อยเสียก่อนเลยได้เสร็จกับเธอไปแค่ 2 คน ทั้งนี้เพราะใช้ ky ช่วยด้วยคับ
ส่วนที่สงสัยว่าเรารักกันมั้ย ตอบเลยว่าไม่ได้รักกันคับ เป็นความพึงพอใจกันมากกว่าเธอได้ผลปรนะโยชน์จากผมส่วนผมก็ได้จากเธอคับ

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 07:04:55 pm »

จำนวนผู้ มากไปครับ อัตราส่วน ควรจะ2/1 ครับ ควรเตรียมเควายไปด้วยครับ น้ำหล่อลื่นธรรมชาติของผู้หญิงอย่างไรก็ไม่พอใช้ครับ ขนาด1/1ยังแห้งเลยครับ ยิ่งลมแอร์เป่า ถุงยางอนามัย ยังไงก็แห้ง แห้งก็จะเจ็บ เจ็บก็หมดอารมณ์

ในทุกขณะของการปฏิบัติการทุกคนต้องร่วมทำนะครับ ไม่ควรมีคนใดคนนึงนั่งดู ทำอย่างไรได้ให้เธอ รู้สึกว่านี่คือการบริการเธอ อยากให้เธอมีความสุข ไม่ใช่ให้เธอรู้สึกว่าเราหาความสุขจากเรือนร่างเธอครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ

ออฟไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 07:22:00 pm »

ผมเดาว่าส่วนนึงน่าจะมาจากเธอไม่ได้มีอารมณ์กับแนวนี้หรือไม่ก็อาจตื่นเต้นมากเกินไป

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2018, 08:37:01 am »

มาครั้งแรกก็หลายคนซะขนาดนั้นมให้เงี่ยนแค่ไหนกลัวค่ะ
อีกทั้งถ้าผช.ไม่ได้ดูดี ดูน่ามีอะไรด้วย ไม่คุ้นเคยกันก็ยากขึ้นเกร็ง ไม่สบายใจแหละ จริงๆ น่าลองเริ่มจาก 2-3 คน ดูก่อนแล้วก็อย่าไปเร่งไปบังคับเธออ่ะ

เราก็อยากลองนะแต่ไม่รีบ ขอให้ผู้ถูกใจคุ้นเคยกันสัก 2-3 คนก็น่าจะพอไหวแหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ 247spa

• พลังน้ำใจ: -7

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2018, 11:46:03 am »

1. จำนวนคนอาจจะเยอะไป
2. เธออาจจะแค่ตามใจคุณเฉยๆ พอสักพักอารมณ์ค่อยๆหาย อาจจะล้าครับ หรือเธออาจจะกลัวๆ เพราะครั้งแรกด้วย หลายสาเหตุครับ
3. เท่าที่เคยเจอมา เจอทั้งผู้หญิงที่มี sex ได้นานๆ กับแบบไม่นาน บางทีผญเสร็จแล้ว ก็ต้องหยุด หรือบางคนเสร็จแล้ว ก็ต่อได้อีกเรื่อยๆ แล้วแต่คนอ่ะครับ
4. ถ้ามีรอบหน้า พามา 2-3 คนก็พอแล้วครับ

บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2018, 11:24:56 pm »

ไม่เคยสวิง แต่เคยทำได้นานๆ เลยขอเดาว่า
-เธออาจจะไม่ชอบแนวนี้แค่ลองเพราะค่าขนมที่คุณให้
-ผช ที่มาเยอะไป / ไม่ถูกใจ / บิ้วไม่ถึง เลยไม่มีอารมณ์ร่วม เลยแห้ง
-ปกติเธออาจมีsexได้ไม่นานอยู่แล้ว / เธอมีเรื่องคิด,เครียดๆอยู่

สรุปว่า ถ้าอยากสวิงควรชวนคนที่ชอบแนวเดียวกัน น่าจะworkกว่าค่ะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล