แฟนผมเล้าโลมก็ฉี่ราดแล้ว

หัวข้อ: แฟนผมเล้าโลมก็ฉี่ราดแล้ว  (อ่าน 1060 ครั้ง)

ออฟไลน์ nigochi

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

แฟนผมเล้าโลมก็ฉี่ราดแล้ว
« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 10:25:11 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อครับ
คือแค่กำลังเล้าโลมกันอยู่ ผ่านไปแปบเดียว กางเกงแฟนก็เปียกแล้ว
ตอนแรกก็ตกใจ ทำไมน้ำออกมาเยอะ
ที่ไหนได้แฟนบอกว่า มันคือฉี่ เวลาแฟนเสียวๆ แฟนจะปวดฉี่ ต้องรีบไปเข้าห้องน้ำ
แฟนก็บอกว่า สมัยที่เคยเบ็ด เบ็ดๆไปสักพักก็จะฉี่เต็มกางเกงเลย

ตอนเราก็กลัวว่าเขาจะเป็นอันตราย
แต่พอหลังจากเล้าโลม หลังจากแฟนฉี่ออกมา
แฟนผมก็จะมีความต้องการมากขึ้น มากๆอ่ะครับ

แฟนก็บอกเป็นมานานแล้ว เวลาเสียวๆฉี่จะไหล
แต่พอฉี่ออกมาแฟนบอกทำจะเงี่ยนหนักกว่าเดิม

ทุกวันนี้ ผมกับแฟนเวลาจะทำภารกิจ
ผมก็จะล้วงกางเกงไปเบ็ดให้แฟนก่อน
พอแฟนเริ่มจะฉี่ราด แล้วถ้าเราแกล้งเอามือออก
แฟนก็จะเอามือล้วงเองเลย แบบต้องต่อให้เสด
พอแฟนฉี่ราดดออกมาแล้ว คราวนี้ผมก็สบายละ
เพราะแฟนจะลุกไปถอดกางเกง ถอดกางเกงในที่เปียก
แล้วมาเริ่มภารกิจกันจนเสด

ผมเลยเรียกแฟนว่า สาวสองบุคลิก
หนึ่ง บุคลิกทั่วไป
สอง บุคลิกหลังฉี่แตก
เวลาผมอยากเย ผมก็บอกแฟนว่า "แกๆ อยากเห็นร่างจริงแกอ่ะ"
แฟนก็จะบอกประมาณว่า อยากเห็นก็มาทำให้แตกซิ

เคยแกล้งแฟนด้วยแบบทำให้แฟนฉี่แตก แล้วไม่ยอมทำต่อ
แฟนหงุดหงิดมาก จนไปนอนเบ็ดเอง 555
ผมเลยไม่อยากอีกแล้ว เลยไปช่วยทำต่อให้เสด

อันนี้มาเล่าประสบการณ์เฉยๆนะครับ

ซึ่งผมมี Fetish เกี่ยวกับ ฉี่ อยู่
พอมีแฟนที่ต้องฉี่ก่อนเงี่ยน นี่ถูกใจผมเลย
ผมเข้ามาจีบเพราะอยากเยเธออยู่แล้ว แบบเป็นนี้นี่
ผมจะไม่ปล่อยเธอไปไหนแน่ๆ รักเลยยย

จนบางทีต้องยืนเล้าโลมกัน เพราะขี้เกียจซักผ้าปูที่นอน 55

Facebook Comments

ออฟไลน์ Pang_booboo

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

Re: แฟนผมเล้าโลมก็ฉี่ราดแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2018, 02:11:06 pm »

โดยส่วนตัวชอบไปมี sex ที่โรงแรมมากกว่าค่ะ ไม่ต้องกังวลเรื่องเตียงเราเปียก 555