เจอพี่เข้าไป ไปไหนไม่รอด...ภาค2ต่อๆ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: เจอพี่เข้าไป ไปไหนไม่รอด...ภาค2ต่อๆ  (อ่าน 587 ครั้ง)

ออฟไลน์ ikea

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

เจอพี่เข้าไป ไปไหนไม่รอด...ภาค2ต่อๆ
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 09:07:20 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พี่เสกคนนี้ดีต่อจัย และอะไรๆ

นี้เป็นนัดครั้งที่4ละ กะว่าแค่คิดถึงอยากเจอเฉยๆกินข้าวกัน นั่งรถเล่นกัน ...แต่ด้วยความที่เรามันก็ผีเข้าผีออกอะนะ กลัวทำปากดีชวนไปเที่ยว สุดท้ายเงี่ยนซะงั้นจะทำไง เอาเป็นว่านัดที่ รร แล้วกัน จะทำไม่ทำ ค่อยว่ากันอีกที

นัดเจอกันตั้งแต่เช้าเลย ถ้าง่วงก็มานอนกอดกันต่อที่นี้แหละ

พอเจอกัน พี่เขาก็ถามว่านวดมั้ย เราก็ตอบว่าไม่ค่ะ ชวนพี่มานอนเล่นเฉยๆ พี่นอนเลยๆ แต่ตัวเองเดินไปอาบน้ำซะงั้น(จิตวิญญานพาไป)
ต่างคนต่างอาบเสร็จก็ลงมานอน แต่พี่เสกก็เปิดน้ำอ่างจากุชชี่ทิ้งไว้ด้วย เผื่อแช่

แล้วก็มานอนกอดกันที่เตียง เราบอกพี่เสกว่า พี่นอนเลยๆห่มผ้าให้เรียบร้อย เราก็หันหลังให้พี่เขานอนกอด ไม่ทันไร มือก็เริ่มมาคลึงๆอยู่ที่นม ...เราก็บอกว่า พี่เสกไม่นอนหรอ ...พี่ก็ตอบเรามาว่า ก็นอนอยู่นี้ไงจ๊ะ
มือก็คลำเต้าต่อไป
ไม่ต้องนงต้องนอนมันแล่วว!!!
พลิกกลับมาจูบกันเหมือนหิวมากตายอดตายอยากมาจากไหน ดูดปาก ดูดนม ดูดอะไรๆแล้ว ทีนี้ตาหนูมั่ง

พี่เสกนอนเลยค่ะ  ขอเล่นของพี่เขามั่ง ของพี่เขาดีงามพระรามเจ็ด-แปด" ประมานนี้เลย ทั้งหอม ทั้งแข็ง แล้วสายอมอย่างเราจะทนไหวได้ยังไงกัน ขออมของพี่ยาวๆไป
พี่ไม่ต้องกังวล ไม่ต้องมาเลียมาเบิร์นให้เรา ความสุขเราอยู่ตรงนี้แหละ

อมรูดดูดเลียจนพอใจประมานหนึ่ง ทนไม่ไหวล่ะคะ บอกพี่ว่า เอาเลยนะ แล้วก็จัดไป ไม่มีผิดหวัง ไม่เคยผิดหวังอะไรกับพี่เสกเลยสักอย่าง ลีลาดี แทงจุกสะใจทุกที ขนาดเราอ้วนๆ พี่แกก็ยังเล่นกันอยู่หลายท่า พี่เสกบอกว่า เดี๋ยวเราผอมมาสิ เดี๋ยวพี่จะอุ้ม (ใจกรูคิด รีบเลยค่ะ รีบผอมด่วน555) แล้วก็เอากันยาวๆไปค่ะ พอถึงตอนเรากำลังขย่มเองอยู่ดีๆ เกิดปวดหัวจี๊ดกะทันหันขึ้นมา ขอพักยกก่อน พี่ก็พามานอนพัก นวดๆหัวให้เบาๆ ถามเราว่าดีขึ้นหรือยัง เฮ้ออ ได้หยุดพักนิดนึงที่ปวดหัวก็หาย นึกว่าจะตายในหน้าที่เสียแล้ว

แล้วพี่ก็เลยชวนไปแช่น้ำ น้ำอุ่นๆกำลังดีเลย พี่เสกใส่ฟองลงไปด้วย ฟองเต็มอ่าง น่าสนุกมาก พากันลงไปนอนแช่ในอ่าง จากที่นั่งแช่กันคนละฟาก เราก็ขยับกลับมานั่งหันหลังพิงบนตัวพี่เสก ให้พี่เขากอดไปแช่น้ำไป น้ำอุ่นๆ กอดอุ่นๆ เฮ้ออออ อิจฉามั้ยละ

กอดได้สักพัก พระรามก็มาอีกละ ทีนี่พี่เสกขึ้นนั่งขอบอ่าง เราแช่ในน้ำ โม๊กไปสิคะ สบายแท้ๆ นั่งแช่น้ำ อมจู๋เนี่ย ...อมจนพอใจ ก็ต่อกันในอ่างเลย แล้วก็ลากมาขอบเตียงอีก แล้วก็ลากขึ้นไปขึ้นเตียงอีกคะ เวลาใกล้หมดแล้วล่ะค่ะ โทรศัพท์ก็ตามกันเหลือเกินอะไรนักหนา..แต่ก็เอากันจนหมดเวลานั้นแหละคะ

ไม่ต้องอะไรมาก โจทย์เรา ชอบเอาอึดๆ พี่เสกนี่ไม่รู้ใส่ถ่านอะไรนะคะ ไม่เคยมีเสร็จแซงหน้า ขยับเต็มเวลาตลอด รักมาก รักสุดๆ  จัดหนักจัดเต็มกันมาทุกครั้ง
ถึงแม้ว่า เราจะซุกซนไปเที่ยวเล่นลิ้มลองอะไรมาบ้าง
แต่พี่เสกก็ยังคงเป็นตัวเต็งในใจเราเสมอ และต่อๆไป น้องสัญญา 5555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2018, 09:35:17 am โดย ikea »

ออฟไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: เจอพี่เข้าไป ไปไหนไม่รอด...ภาค2ต่อๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 09:28:29 am »

อ่านไปเขินไป ><

การบ้าน18+ มากๆนะเนี้ย อิอิ
ขอบคุณมากๆ น๊าาาาาา

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^

ออฟไลน์ ikea

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: เจอพี่เข้าไป ไปไหนไม่รอด...ภาค2ต่อๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 09:37:03 am »

รักนะ จุฟๆ

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<