อาจารย์มีแฟนเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัย เป็นเรื่องน่าเกลียดหรือไม่

หัวข้อ: อาจารย์มีแฟนเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัย เป็นเรื่องน่าเกลียดหรือไม่  (อ่าน 523 ครั้ง)

themyth

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่า สมัยผมเรียน มหาวิทยาลัยเลย เคยได้ยินมา จึงสงสัยสัยครับว่า อาจารย์มีแฟนเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัย เป็นเรื่องน่าเกลียดหรือไม่

Facebook Comments

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

สำหรับผมไม่แปลกครับเพราะเพื่อนผมก็เพิ่งแต่งงานไปก็ได้กับอาจาร์ยเนี้ยแหละครับ

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

คนเป็นแฟนกัน มีความรักให้กันมันผิดตรงไหน
เพียงแต่ในเรื่องหน้าที่การงานของอาจารย์อาจจะดูไม่ดี และผิดวินัย
เพราะมันเสี่ยงต่อการทำผิด ทุจริตในหน้าที่การงานของคนที่เป็นครูด้วย
อย่างถ้าให้เกรดเพราะพิศวาสอะไรแบบนี้อ่ะนะ

แต่ในชีวิตจริงถ้ารักชอบกันจริงๆ ก็ทำได้แหละ แค่ต้องระวังอย่าให้มีปัญหาแค่นั้น
คงต้องแอบๆ คบกันไปจนกว่าจะเรียนจบนั่นแหละ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★