ผู้ชายรับได้ไหม​ ถ้าแฟนตัวเองเคย​ 3P

หัวข้อ: ผู้ชายรับได้ไหม​ ถ้าแฟนตัวเองเคย​ 3P  (อ่าน 956 ครั้ง)

Nmnn และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Pimsis

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผู้ชายรับได้ไหม​ ถ้าแฟนตัวเองเคย​ 3P
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 10:12:14 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอนที่เรีย​น​ ปวส.​ เราเคยคบผู้ชายพร้อมกัน​ 2​ คน​ และเค้า​ 2​ คน​ ก็เป็นผู้ชาย​ 2​ คน​แรก​ ที่รุมเปิดซิงเรา​ เราคบกันและอยู่หอพักด้วยกัน​ มีเซ็กส์แบบ​ 3​ คน​ บ่อยๆ​ แต่สุดท้ายเราก็บอกเลิกกับเค้าทั้งคู่ทั้งที่ยังรัก​ เพราะรู้ตัวว่ามันเป็นไปไม่ได้ที่จะคบกันแบบนี้​ ​และเราก็ไม่อยากให้ใครต้องเสียใจแค่คนเดียว​ ผ่านมา​เกือบปี​ เราใช้ชีวิตทำงาน​ ตัดใจได้​ เราเจอผู้ชายคนใหม่​และเริ่มคบกัน​ เค้าจริงใจ​ เค้าบอกเรื่องราวทุกอย่าง​ รวมทั้งเราก็เป็นผู้หญิงคนแรกของเค้า​ด้วย แต่ตัวเราเองกลับมีอดีตที่ยังไม่เคยบอกเค้า​ รู้สึกติดในใจ​ อยากบอก​ แต่ก็กลัวเค้ารับไม่ได้​ เค้าก็คงสงสัยเกี่ยวกับสรีระแต่ก็ไม่ถามตรงๆออกมา​ เอาอย่างไรดีค่ะ​ ผู้ชายทั่วไปรับได้ไหม โดยเฉพาะเรื่องอย่างว่าที่เราเคยๆ​ ​มาก่อน​ และเคยมากกว่าผู้หญิงคนอื่นด้วย

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ผู้ชายรับได้ไหม​ ถ้าแฟนตัวเองเคย​ 3P
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 12:40:35 pm »

ก็แล้วแต่คนนะครับ ผมก็เคยเจอเหมือนกัน ตอนคบกับผู้หญิงคนนึงถึงขั้นแต่งงานกันเลย แล้วผู้หญิงคนนั้นสมัยเรียนเคยถูกแฟนพาไปให้เพื่อนรุมโทรมแรกๆก็ไม่ได้เต็มใจอะไรมาก แต่หลังๆเริ่มยอม พอผมรู้ตอนแรกก็ช็อคมากแต่ก็ไม่ได้เลิกนะทำใจนานเหมือนกัน แต่สุดท้ายก็ต้องเลิกกันด้วยความร่านที่ยังไม่หมดไปจากตัวเค้า

ออฟไลน์ Pimsis

• *

Re: ผู้ชายรับได้ไหม​ ถ้าแฟนตัวเองเคย​ 3P
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 02:14:51 pm »

ก็แล้วแต่คนนะครับ ผมก็เคยเจอเหมือนกัน ตอนคบกับผู้หญิงคนนึงถึงขั้นแต่งงานกันเลย แล้วผู้หญิงคนนั้นสมัยเรียนเคยถูกแฟนพาไปให้เพื่อนรุมโทรมแรกๆก็ไม่ได้เต็มใจอะไรมาก แต่หลังๆเริ่มยอม พอผมรู้ตอนแรกก็ช็อคมากแต่ก็ไม่ได้เลิกนะทำใจนานเหมือนกัน แต่สุดท้ายก็ต้องเลิกกันด้วยความร่านที่ยังไม่หมดไปจากตัวเค้า
สะดุดเลย... ยอมรับว่าการที่เคยมีแฟน​ 2​ คน​ ทำให้เราค่อนข้างมีความต้องการนะ​ 2​ ปีที่คบกัน​แบบลับๆ ช2​ ญ1​ เราไม่เคยรู้สึกว่าตัวเองถูกรุมโทรมนะ ทุกครั้งที่มีอะไรกับเค้าทั้งคู่​ แบบพร้อมกัน​ แม้อึดอัด​ แน่น​ แต่มันก็เป็นไปอย่างช้าๆ​ จนเราเสร็จ​ ซึ่งเราก็รู้สึกนะ​ว่า​ ตัวเอง​ร่าน​ เพราะคิดเปรียบเทียบเสมอเลย​ เราไม่เคยเสร็จกับแฟนคนนี้​ ตอนที่มีอะไรกันมันเหมือนมีช่องว่างที่อยากให้มีอีกคนมาเติมเต็ม​ สรุปเรายังลืมสัมผัสแบบนั้นจากแฟนเก่า​ 2​ คน​ ไม่ได้จริงๆ​ เสียใจ​ รู้สึกไม่ดี​ รู้สึกผิดกับแฟนคนนี้จริงๆ​ เราต้องทำอย่างไรดี

ออฟไลน์ คนที่คุณ ก็รู้ว่าใคร

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 03:52:26 pm »

ขึ้นหลังเสือแล้วลงยาก มันเป็นความชอบ จะต้องทน เพื่อคนๆ นึง สุดท้ายมันจะมีความต้องการเหมือนเดิมที่ต้องการ

ออนไลน์ iamgun

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 06:13:46 pm »

สะดุดเลย... ยอมรับว่าการที่เคยมีแฟน​ 2​ คน​ ทำให้เราค่อนข้างมีความต้องการนะ​ 2​ ปีที่คบกัน​แบบลับๆ ช2​ ญ1​ เราไม่เคยรู้สึกว่าตัวเองถูกรุมโทรมนะ ทุกครั้งที่มีอะไรกับเค้าทั้งคู่​ แบบพร้อมกัน​ แม้อึดอัด​ แน่น​ แต่มันก็เป็นไปอย่างช้าๆ​ จนเราเสร็จ​ ซึ่งเราก็รู้สึกนะ​ว่า​ ตัวเอง​ร่าน​ เพราะคิดเปรียบเทียบเสมอเลย​ เราไม่เคยเสร็จกับแฟนคนนี้​ ตอนที่มีอะไรกันมันเหมือนมีช่องว่างที่อยากให้มีอีกคนมาเติมเต็ม​ สรุปเรายังลืมสัมผัสแบบนั้นจากแฟนเก่า​ 2​ คน​ ไม่ได้จริงๆ​ เสียใจ​ รู้สึกไม่ดี​ รู้สึกผิดกับแฟนคนนี้จริงๆ​ เราต้องทำอย่างไรดี

ถ้าให้ผมแนะนำ ผมแนะนำให้บอกไปครับ ถ้าเค้ารับได้คุณจะโชคดีมากที่ได้คนนี้เป็นแฟน ถ้าไม่รับไม่ได้ก็คิดซะว่าไม่ใช่คุ่กัน ที่คุณมีความต้องการส่วนนึงน่าจะมาจากที่คุณไม่เสร็จเวลามีอะไรกับแฟนคนนี้ ผมเชื่อว่าถ้าผู้ชายใส่ใจผู้หญิงจริงไม่ว่าจะหลวมแค่ไหนก็ทำให้เสร็จได้ แต่ต้องคุยกันตรงๆ

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -9

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 08:27:38 pm »

ผมว่าถ้าเค้าไม่ได้ถามไม่ได้อยากรู้แบบถามจี้มาก ๆ ก็ไม่ต้องบอกไปหรอกครับ เรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องธรรมดา แต่สำหรับบางคนที่เค้าไม่ได้ชอบหรือฟักไฟว่อะไรในด้านแบบนี้บางครั้งเค้าก็คงจะมีรับไม่ได้ หรือ ตกใจบ้างครับ แต่อย่าไปคิดมากครับ เราก็แค่เคยผ่านผุ้ชายมาเหมือนคนทั้วไปก็เท่านั้นเอง แต่ของเราแค่พิเศษเข้าพร้อมกัน 2 คนเท่านั้นครับ เรื่องแบบนี้บางคนถ้ารู้ไปก็เข้าใจก็ไม่เป็นไร บางคนรู้แล้วอาจจะชอบแล้วอยากทำแบบนั้นเลยก็มีครับ ทั้งนี้ทั้งนั้นผมก็ตอบไม่ได้ครับเพราะไม่รู้จักแฟนคุณ แต่เอาเป็นว่าอย่าไปคิดมากครับว่าเรายังงั้นยังงี้ มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ ผุ้หญิงบางคนผ่านมา ร้อยแปดพันเก้า อย่าไปคิดมากครับ สำหรับตัวผมรับได้ครับ ถ้า.....มันผ่านมาแล้วนะจะถามต่อเพราะความอยากรู้ตื้นเต้นด้วยซ้ำครับ

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 08:37:24 pm »

เรื่องนี้มันเป็นเรื่องแล้วแต่บุคคลมากกว่านะคะ ปัจจัยของชีวิตคู่มันหลายๆอย่าง นิสัยอื่นๆ เคยมีอะไรแบบนั้น ปัจจุบันยังทำไหม นอกใจกันบ้างหรือเปล่า ในส่วนของการเข้าพร้อมกันบ่อยๆ แน่นอนว่าตรงนั้นต้องหลวมถ้าเจอขนาดเล็กกว่าเดิมมากๆ รูปร่างเปลี่ยนไปบ้าง แต่ก็ยังไม่ใช่ปัญหาถ้ารักกันจริงๆ เพราะยังไงตรงนั้นอาจจะทำให้มีความสุข แต่เป้าหมายจริงๆมันไว้เพื่อมีลูก ถ้ามันยังใช้ได้ปกติก็ไม่น่าเป็นไร ส่วนเรื่องเซ็กถ้าอยากมีกับคนอื่นอีก ก็ต้องให้แฟนรู้หรือไปด้วยกัน
เราเองก็ทำอยู่ จะได้ไม่มีปัญหาอะไร

ออฟไลน์ themyth

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2018, 04:21:20 pm »

สำหรับคนอื่นแล้วไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ถ้าความคิดของผมนั้น ค่อยคุยกัน บอกไปดี ๆ จะดีกว่าครับ เพราะแฟนคนปัจจุบันของคุณก็เคยผ่านผู้หญิงคนอื่นมาก่อนแล้ว เขาน่าจะเข้าใจและเขาน่าจะรับได้ แต่สมมุติว่า แฟนคุณ ก็คือผมนั้น ผมขอตอบตามตรงว่าผมนั้นก็ตอบไม่ถูกเหมือนกัน ใจหนึ่งผมก็รับไม่ได้ แต่อีกใจผมก็รู้สึกตื่นเต้นอยากจะให้คุณเล่าให้ฟังเหมือนกัน

ออฟไลน์ k.k.k999

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 08:57:29 am »

อยู่ที่ปัจจุบันครับ ว่าคุณพอใจกับแฟนคนปัจจุบันไหม รึว่ายังต้องการแบบเดิมอยู่

ออฟไลน์ eroticman

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • **

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 10:16:07 am »

ส่วนตัวผมมองว่าประเด็นสำคัญไม่ใช่แฟนคุณที่จะรับได้หรือรับไม่ได้  แต่เป็นตัวของคุณเองที่ต้องถามตัวเองว่าจะอดทนกับความรู้สึกโหยหาสัมผัสเดิมๆ ได้นานแค่ไหน  สมมุติว่สถ้าบอกความจริงแล้วแฟนคุณรับได้...แล้วยังไงต่อ  ในเมื่อส่วนลึกของใจมันบอกว่ายังไม่พอ ยังไม่ใช่  ตรงนี้ต่างหากที่มันจะกลายเป็นสารตั้งต้นให้เกิดปัญหาระหองระแหงตามมาเมื่อผ่านช่วงหวานชื่นไปแล้ว และอาจลุกลามไปสู่จุดที่ต้องเลิกลา  ไม่มีอะไรจะอยาดไปกว่าการเอาชนะใจตนเอง   เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 04:24:17 am »

อย่างที่ข้างบนบอกเลยครับ ตัว จขกท. เองจะทนได้นานแค่ไหนเมื่อพ้นช่วงข้าวใหม่ปลามันไปแล้ว
อีกอย่าง ตอนทะเลาะกัน ผู้ชายอาจเอาเรื่องอดีตมาปะปน

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 25

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 11:20:51 pm »

ส่วนตัวผมมองว่าประเด็นสำคัญไม่ใช่แฟนคุณที่จะรับได้หรือรับไม่ได้  แต่เป็นตัวของคุณเองที่ต้องถามตัวเองว่าจะอดทนกับความรู้สึกโหยหาสัมผัสเดิมๆ ได้นานแค่ไหน  สมมุติว่สถ้าบอกความจริงแล้วแฟนคุณรับได้...แล้วยังไงต่อ  ในเมื่อส่วนลึกของใจมันบอกว่ายังไม่พอ ยังไม่ใช่  ตรงนี้ต่างหากที่มันจะกลายเป็นสารตั้งต้นให้เกิดปัญหาระหองระแหงตามมาเมื่อผ่านช่วงหวานชื่นไปแล้ว และอาจลุกลามไปสู่จุดที่ต้องเลิกลา  ไม่มีอะไรจะอยาดไปกว่าการเอาชนะใจตนเอง   เป็นกำลังใจให้ครับ
เห็นด้วยนะ
ประเด็นเรื่องบอก/ไม่บอกมันต้องรู้จักแฟนคุณอ่ะถึงจะพอเดาทางได้
แต่หลักๆเลยคือคุณจะเอายังไงต่อมากกว่า จะคบทีละคนแบบตอนนี้ หรืออยากจะกลับไปเป็นแบบเดิม?....
เราว่าควรตอบคำถามนี้ให้ได้ก่อนที่จะตกลงคุยกับแฟนค่ะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออนไลน์ krut

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 03:54:34 pm »

ต้องหยังเชิงดูก่อนครับ ชวนเขาดูหนังแนวสวิงแบบนี้ดู แบ้วดูว่าเขาชอบไหม ถ้าเขาชอบ ตอนมีsex ก็ลองสมมุติเล่นดูไป

แต่ถ้าเขาไม่ชอบแต่ต้น ห้ามบอกครับ ถ้าคิดจะคบกับเขาต่อ ถ้าบอกเขารับคุณไม่ได้แน่นอน

ออฟไลน์ nok45

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 12:46:46 am »

เอาที่สบายใจก็แล้วกันนะค่ะ ปัญหาใต้พรม แพร่หลาย รับรู้และทราบโดยทั่วกันว่ามีจริง แต่ยังไม่เป็นที่ยอมรับในสังคมไทยอย่างเปิดเผย เฉยๆไว้เดี๋ยวก็ดีเองแหละค่ะ

ออฟไลน์ nonomi

• *

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 10:34:04 am »

ถ้าอยากเติมเต็ม   ก็ต้องค่อยๆสอนเค้าก่อนครับ  โอกาสดีที่เค้าเพิ่งเคยกับคุณเป็นคนเเรก  สอนให้รู้รสชาติของเรื่องเซ็กส์  ถ้าจะให้เค้ายอมรับได้ก็ต้องให้เค้าลองแบบสองต่อหนึ่งก่อน หญิงสอง ชายหนึ่ง  ให้มันสนุกเข้าไว้    ส่วนเรื่องการยอมรับ  ก็ยอมรับว่าเคยมีแฟน หนึ่งคน หรือสองคน แต่ไม่ต้องบอกว่าพร้อมๆกัน  มันอาจจะรับไม่ได้ หรือติดค้างในใจ อย่างมากครับ