ผิดปกติมั้ยคับ

หัวข้อ: ผิดปกติมั้ยคับ  (อ่าน 186 ครั้ง)

ออฟไลน์ doodee038

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผิดปกติมั้ยคับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 02:02:18 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมมีเรื่องจะปรึกษาคับ ผมอายุ 28 ปี อีชีพเป็นครู สอนระดับมัธยมเรื่องมีอยู่ว่า เวลาผมเจอนักเรียนหญิงที่หน้าตาน่ารักผมมักจะมีอารมณ์ทางเพศ โดยเฉพาะกับนักเรียนที่อายุ 15-16 ปี แต่ผมไม่เคยทำอะไรเกินเลย หรือแสดงออกว่าชอบแต่อย่างใด กรณีแบบนี้มีท่านอื่นเป็นเหมือนผมหรือเปล่าคับ หรือผมจะผิดปกติ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

Re: ผิดปกติมั้ยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 03:11:19 am »

ผมว่าไม่ผิดครับ ตราบใดที่ไม่ลงมือทำ ไม่ผิดหรอก ธรรมชาติ
กฏหมายดันมากำหนดที่อายุ 18
ต่ำกว่านี้ก็เลยผิด

นึกถึงที่ซาอุดีอาระเบีย ผู้หญิงขับรถผิดกฏหมาย เพราะกฎหมายกำหนดมาแบบนั้น

หน้ามัธยม นมมหาลัยเยอะแยะไป 555+

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -9

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 02:11:35 pm »

ธรรมดาแหละครับ ผุ้ชายกับผู้หญิง ยิ่งเด็กสาวขาว ๆ บางทีมันก็หวิวๆ กันบ้าง แต่ว่าระวังตัวเองไว้ให้ดีครับ เดียวมันจะตะบะแตก  ;D ผมเคยได้คุณครูนะ เค้าก็บอกว่าครูเองก็มีอะไรกับนักเรียนตัวเองเยอะครับ เค้าเองก็ยังเคยมีอะไรกับลูกศิษย์ แต่นั้นระดับ ปวช ปวส แล้วครับ ศิษย์ต้องมีครูครับถ้าทั่งคู่เป็นใจก็ถือว่าเป็นวิชาความรุ้ไปครับ  ;)

ออฟไลน์ doodee038

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 08:33:22 pm »

ขอบคุณทั้งสองท่านมากคับ