..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง

หัวข้อ: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง  (อ่าน 4412 ครั้ง)

ออฟไลน์ erotic_massage

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2018, 10:12:03 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

รู้สึกตอนเสร็จบางทีก็ไม่ได้พีคอะไรมากนะ สำหรับการเสร็จข้างใน
บางทีไม่รู้ตัวเองเลยด้วยซ้ำ แต่คู่เราจะรู้ดีเชียวล่ะ

ถ้าเสร็จที่คริสตอริส อันนี้ดีจริง แต่สำหรับเรายากมาก

แต่ยิ่งกว่าตอนเสร็จคือ ชอบตอนที่เสียวจนอยากให้ทำไปเรื่อยๆ ไม่ต้องหยุดมากกว่าอีก

เหมือนกันกับผมเลยครับ   เย้ๆ

ไม่ชอบตอนเสร็จ ...แต่ชอบตอนซอย อยากทำไปเรื่อยๆ ไม่ต้องหยุด อิอิ

Line ID: eroticmassage
หมอนวดชาย หน้าไทย ผิวสีแทน สะอาด อารมณ์ดี เป็นมิตรกับทุกคน บริการนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีโดยเฉพาะครับ ^^
Facebook Comments

ออฟไลน์ BBG

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 8

Re: ..เกี่ยวกับการ "เสร็จ" ของผู้หญิง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2018, 02:04:09 am »

เป็นประเภทที่ว่า ไม่รู้ว่าเสร็จคืออากรยังไง ไม่รู้ตัวว่าเสร็จบ้างรึป่าว
แต่เวลามี sex รู้สึกว่าทำได้เรื่อยๆนะ

ออนไลน์ Nikar

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 11:38:47 am »

เสร็จด้วยนิ้วตัวเองจะฟินอีกแบบนึง เสร็จด้วยนิ้วผู้ชายจะฟินอีกแบบ แต่แฟนชอบถามว่า เสร็จกี่ครั้งแล้ว โอย ใครจะไปนับ แต่เป็นคนเสร็จไว เสร็จได้หลายครั้ง ลงลิ้นเสร็จไวสุด

ออฟไลน์ ♥ Cheesecake

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 14

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2018, 04:01:02 pm »

เป็นคนที่มีจุดเสร็จอยู่ 2  จุด จุดด้านในกับจุดด้านนอก
แต่หาจุดยากมากค่ะ กว่าจะหาเจอต้องเปลี่ยนหลายท่า ชอบให้คุณผช.ใช้นิ้ว
ไม่ชอบให้ใช้ลิ้น อาจเป็นเพราะไม่เคยเจอถูกใจมั้งคะ 555.
แต่ถ้าเจอถูกจุด นี่สามารถเสร็จได้เรื่อยๆเลยนะถ้าไม่หมดแรงสะก่อน อิอิ

อาการตอนเสร็จ เกร็งมากเลยค่ะ แถมเหงื่ออกด้วย น้องสาวกระตุกนิดๆ
แต่เคยมีอาการถึงขึ้นกระตุกทั้งตัวเลยตัวงอเลยค่ะ
ส่วนตัวหลังเสร็จทั้งตัวเราเสร็จ และฝ่ายตรงข้ามเสร็จ
 ชอบให้คลอเคลียกอดจูบนะคะ มันเป็นจุดละมุนดี คิคิ

ชอบๆที่มาแชร์ค่ะ ^^

F O R. . . F u N

ออฟไลน์ nonthawattana

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 08:20:27 pm »

จากประสบการณ์..อาการเสร็จของผู้หญิงบางคนต่างกันบางคนเหมือนกัน(เคยเจอ.ผญ.ครับแบบว่าใครทำให้ด้วยเจี้ยวก็ไม่เสร็จแต่ด้วยมือลิ้นเสร็จง่ายเชียว)...เคยเจอแบบว่าผมกระแทกรัวๆเธอเสร็จไปสัก20-30ครั้งในยกเดียวโดยที่เธอไม่ต้องพักเกรงผมชอบประเภทนี้สุดผู้หญิงที่เสร็จแบบนี้น่าจะมีความสุขทางเพศมากสุดกว่าเสร็จแบบอื่นๆละเพราะเสร็จต่อเนื่องมากครั้ง.เสียแต่ว่าผู้ชายจะเหนื่อยมากถ้าจะให้เธอเสร็จแบบนั้นเรื่อยๆแรงต้องไม่ตกพอแรงตกเธอก็หยุดเสร็จเมื่อนั้นข้อเสียอีกอย่างคือจิกหลังจนได้เลือดและเสียงกรี๊ดทำเอาผมเกือบหูหนวก555.อีกประเภทก็เสร็จง่ายเสร็จได้เรื่อยๆแต่ตอนเสร็จจะเกร็งกระตุกตัวลอยและเราต้องหยุดทำก่อนพอเธอหายเกร็งก็ทำต่อพอเธอเสร็จก็เกร็งตัวลอยน้ำแตกและพักแบบนี้ไปเรื่อย.ข้อดีผู้ชายได้พักเวลาเธอเสร็จ.อีกประเภทก่อนจะเสร็จต้องเร่งกระแทกแบบให้เธอมันสุดๆพอเธอเสร็จก็กระตุกตัวลอยแต่พอเสร็จแล้วเธอไม่ให้แตะเนื้อแตะตัวเลยจนกว่าจะผ่อนคลายอาการเสร็จ.ข้อเสียเธอพักนานจนผู้ชายเจี๊ยวหดเสียก่อน555.อีกประเภทตอนเสร็จหอยตอดน้ำทะลักแถมร้องให้เสียงดัง..ประภทนี้ผู้ชายคนไหนขวัญอ่อนอาจตะตกใจได้ว่าเราทำอะไรผิดหว่าอิอิ

ออฟไลน์ Who care

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2018, 06:03:08 am »

เสริมนะครับ ผู้หญิงมีโอกาสเสร็จแบบสุดๆช่วง 10-14 วัน ก่อนมีประจำเดือน

ถ้าเสร็จแต่ไม่สุด ให้ทำร่างกายของทั้งสองคนให้พร้อม แล้วจัดกันช่วงนั้น โอกาสเสร็จแบบสุดๆ จะมีสูงครับ

ไม่อ้วนแต่กอดอุ่นนะครับ