ตอนนี้แฟนผมกำลังเซ็กส์หมู่ที่โรงแรม และจะไปต่อที่อื่นอีกครับ

หัวข้อ: ตอนนี้แฟนผมกำลังเซ็กส์หมู่ที่โรงแรม และจะไปต่อที่อื่นอีกครับ  (อ่าน 503 ครั้ง)

themyth

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตอนนี้เพื่อนผมใจร้อนครับ จากเดิมที่เคยนัดกันไว้ว่าจะไปมีเซ็กส์หมู่ในวันเสาร์อาทิตย์ พวกเขาพาแฟนผมใส่แค่ชุดชั้นในแบบนี้ ขึ้นรถตู้ไปโรงแรมครับ ผมตามไปทีหลัง เห็นตอนที่เธอกำลังนั่งขย่มควยอยู่พอดี ร้องครางเสียงดังได้อารมณ์มากครับ เสร็จแล้วแฟนผมคุยกับผมพร้อมๆกับเปลี่ยนมานั่งถ่างขาให้เพื่อนผมมาเลียหีไปด้วย บอกให้ผมกลับมาห้องพักก่อนครับ  เพื่อนผมจะพาเธอไปหาประสบการณ์เย็ดกับฝรั่งต่อ มีค่าตอบแทนให้ด้วย แฟนผมยังบอกผมอีกว่าติดใจเปลือยกับเซ็กส์
ครับ เธอยังเอามือถือ กับกระเป๋าตังค์ให้ผมเก็บไว้ ผมเลยไปซื้อชุดชั้นในที่ห้างมาเพิ่มอีก ก่อนกลับผมบอกแฟนว่าอย่าหักโหมมาก เธอพยักหน้า แล้วพูดสั้นๆว่า กลับไปตอนเย็นพรุ่งนี้จะให้ผมเย็ดต่อ เพราะพรุ่งนี้เธอลางานไว้แล้ว จะไปขายบริการทั้งวัน ตอนนี้ ผมจึงรอแฟนที่บ้านครับ นึกถึงภาพที่เพิ่งจะเห็น ก็เลยช่วยตัวเองครับ แต่กำหนดเดิมก็ยังไม่ยกเลิกครับ จะเล่าต่อคราวหน้าครับ

Facebook Comments