ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)

หัวข้อ: ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)  (อ่าน 709 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom5567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)บางครับ เป็นงั้ยบาง ส่วนตัวลองกับแฟนแล้ว ทาบริเวณเม็ดเสียว และบริเวณปากช่องคลอด แต่ไม่มีไรเกิดครับ แต่แฟนรู้สึกเย็นอย่างเดียว พอมีใครใช้ได้ผลเป็นงั้ยบางคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ jojo83

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2018, 07:38:38 pm »

เคยลองใช้กับผู้หญิงแต่ละคนโหลด slotxoไม่เหมือนกันครับบางคนชอบแบบเขื่อนแตกเลย บางคนไม่รู้สึก บางคนบอกแสบสรุปว่าแล้วแต่คนครับ  ;)

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ

Re: ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2018, 11:24:20 pm »

ใช้มาหลายหลอดแล้ว กับลูกค้านวดนะครับ มีทั้งเห็นผล และไม่เห็นผล มีทั้งลูกค้าทราบถึงความต่าง และไม่ทราบถึงความต่าง ระหว่างใส่เจลนี้กับไม่ใส่  แต่ภาพรวม คือ เห็นผลมากกว่าครับ ลูกค้าหลายท่าน เสร็จไวขึ้น เสร็จเร็วขึ้น เสร็จถี่ขึ้นกว่าเดิม จนบางคนตกใจกับตัวเอง คือ โดยปกติกว่าลคจะเสร็จจะนานกว่านี้ แต่เค้าเสร็จไวขึ้น ผมจึงเฉลยว่าใช้เจลนี้ ลคคนนั้นถึงกับต้องซื้อต่อเลยครับ อิอิ ผมเลยขายราคาประหยัดให้ อยากลองใช้ดูก่อน ผมว่ามันดี แค่แพงเฉยๆ แต่อย่าใช้เยอะ หยดเดียวก็ซึ้งแมนครับ

Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2018, 04:30:20 pm »

ใจจริงว่าจะมารีวิวเหมือนกัน โดยส่วนตัวไม่ค่อยได้ผลนะคะ
แต่ก็ซื้อมาลองเล่นไปแล้ว ยังเหลืออยู่เยอะแยะเลย
มันก็แค่เย็นๆ ช่วยให้รู้สึกวูบวาบเหมือนใช้ผ้าอนามัยเย็นอะไรแบบนั้น
เทียบกัน : เคยใช้ครั้งนึงไม่เสร็จไม่เสียวไม่ช่วยอะไร
แต่ครั้งล่าสุดที่ไม่ได้ใช้เสร็จเยอะเสร็จมากกว่าอีก

แต่สำหรับคนที่ความรู้สึกไวน่าจะมีผลมากกว่าคนเสร็จยากนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 174

เคยครับ ใช้ได้ดี คอนเฟิร์ม

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 10
  • Balance every thought with its opposition.

แอดมินคะ ใช้ดีนี่ ใช้กับใครเอ่ย  ดียังไงคะ ตอบมาให้ครบๆนะคะ

มิน่าล่ะ .. พี่ไปหาซื้อไม่ได้อยู่พักใหญ่
เปลี่ยนโฉมนี่เอง  ใจจะขาดดดดด

"Sometimes When We Touch"

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -1

เคยใช้ครับ บางเคสก็ได้ผล บางเคสก็ไม่ได้ผลครับ

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987

ออนไลน์ barom55

• *

ใช้ให้กับลูกค้าประจำครับ 80% เห็นผลไวขึ้นและมีความถี่มากขึ้นครับ

ID Line : EroticSunSpa ; เพื่อนเที่ยว ; มีรถส่วนตัวบริการ