ได้ผู้ชายซิงมาเป็นแฟน

หัวข้อ: ได้ผู้ชายซิงมาเป็นแฟน  (อ่าน 810 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pimsis

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ได้ผู้ชายซิงมาเป็นแฟน
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2018, 10:15:52 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ได้เปิดซิงผู้ชาย​ (แฟนคนปัจจุบัน)​ แล้วมีข้อสงสัยค่ะ
1.​ ผู้หญิงที่ได้เปิดซิงผู้ชาย​ รู้สึกว่าตัวเองต้องคอยสอนเค้าทุกอย่างมั้ย​ แบบว่าใส่ตรงไหน​ ขยับอย่าไร​ แบบนี้​ เราอายนะแต่ก็ต้องทำ
2.​ ทำไมผู้ชายซิง จึงดูสะอาดไป​ เกลี้ยงเกลาค่ะ​ แบบว่าตรงนั้นแทบไม่มีเส้นขนเลย ต่างจากของเราเองกับแฟนเก่าที่เคยคบกัน​แบบว่าขนเยอะดกดำเลย
3.​ ทำไม่ตรงนั้นจึงมีหนังหุ้ม​ และดูขนาดเล็ก​ กว่าแฟนเก่าเรามากค่ะ​ มีอะไรกันบ่อยๆ​ จะใหญ่ขึ้นมั้ย
4.​ เค้าบ่นเจ็บตอนทีอะไรกัน​ แต่เรากลับรู้สึกลื่นๆ​ หลวมๆ​ ไม่เสียวเลย
5.​ ลึกๆเค้าจะคิดเปรียบเทียบ​ น้อยใจมั้ย​ ที่ได้แฟนที่เคยๆ​มาก่อน​ แบบประสบการณ์เยอะกว่า
6.​ เรื่องเซ็กส์ เราควรใสใจเค้าเป็นพิเศษมั้ย เพราะเป็นรักครั้งใหม่ที่เราอยากให้ยืนยาว

Facebook Comments

ออนไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

Re: ได้ผู้ชายซิงมาเป็นแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2018, 10:47:42 pm »

1. ไม่ต้องสอนทุกอย่างหรอกครับ แค่บอกว่าชอบอะไรไม่ชอบอะไรก็พอเดี๋ยวเค้าก็ทำเป็นเองแหละ
2. เรื่องขนนี่อยู่ที่คนไม่เกี่ยวกับซิงแล้วคนน้อย
3. หนังหุ่้มถ้าไม่ค่อยได้ถอกก็ไม่ค่อยเปิดหรอก ส่วนขนาดเล็กใหญ่แล้วแต่คน ถ้าปล่อยตามธรรมชาติก็ไม่ใหญ่ขึ้นหรอก
4. ที่เจ็บก็มาจากข้อ3 คือหัวไม่ค่อยได้ถอก
5. เป็นผมไม่คิดอะไรนะ แต่อย่าพูดถึงคนเก่าแล้วกัน
6. ก็ควรใส่ใจ เอาใจมากๆ แต่เค้าก็ต้องพยายามทำให้เรามีความสุขด้วย

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2018, 04:28:34 pm »

ของเราก็เพิ่งเปิดซิงไป แต่เค้ารู้อยู่แล้วว่าเราเชี่ยว และเค้าก็ยินดีให้เราสอนทุกอย่างด้วย

ลองไปอ่านเพิ่มเติมได้ค่ะเผื่อจะเข้าใจมากขึ้น

=== ในที่สุด!! ก็เปิดซิงผู้ชายจนได้สิน่า... ===
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?slim=ok&topic=6155.0

1.เรารู้สึกสนุกค่ะ เพราะเค้ายอมทำตามที่เราบอกหมอเลย สำหรับเราว่าดีกว่าทำกะคนเห็นแก่ตัวขอให้ตัวเองเสร็จๆ ก็พอ
2.หนุ่มของเราก็ซิง แต่ขนดกหนามากค่ะ
3.น่าจะเป็นที่หนังหุ้มปลายน่าจะหมั่นถอกหน่อย
4.ถ้าถอกหรือทำแล้วเจ็บ ไปขลิบปลายหน่อยน่าจะดีกับตัวเขาค่ะ
5.น่าจะแล้วแต่คน สำหรับผู้เราเค้าดีใจที่เสียซิงสักที ฮ่าๆๆ
6.ต่อให้ไม่ใช่คนรัก แต่เป็นแค่คู่นอนก็ใส่ใจกันได้ค่ะ ถ้ามีความสุขทั้งคู่ก็แฮ้ปปี้อยู่แล้ว

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ kajohn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 07:08:50 am »

:) :) :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2018, 09:43:25 am โดย kajohn »

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 128
  • Just the way ..i am..

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018, 01:42:38 pm »

ต้องสอน
จะได้ถูกใจเราด้วย
ได้มีความสุขด้วยกัน

อย่าคิดมาก

ถ้าผช.เจนจัดมาก ก็จะระแวงไปอีก ^^

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P