ใครเคยได้สาวทาง facebook บ้างครับ เพิ่งเกิดกับผมเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี่เอง

หัวข้อ: ใครเคยได้สาวทาง facebook บ้างครับ เพิ่งเกิดกับผมเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี่เอง  (อ่าน 31780 ครั้ง)

ออฟไลน์ secretman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าตัวเองกด like แฟนเพจนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่ แล้วอยู่ดีๆก็มีน้องคนนึงแอดมาผมก็กดรับ คือน้องเขาเปิดประเด็นด้วย
คำพูดที่มันดูเหมือนกระเทยนะครับแต่ดูรูปในโปรไฟล์ก็ไม่เหมือนนะแต่ก็ไม่ใช่คนสวยอะไรหน้าตาธรรมดาแต่ก็ถือว่าดูดี แต่ยังไงผมก็ยังสงสัย
ว่าเป็นกระเทยคือน้องเขาทักมาว่า "หนูอยากเจอพี่เรามามีอะไรกันไหม?" ใครมันจะไม่คิดว่าเป็นกระเทยหรือไม่ก็พวกแกล้งมาอำ ไอ้ผมก็ไม่ใช่คนหล่ออะไร
หน้าตาธรรมดาผิวขาวไม่ได้รวยอะไรด้วย แต่บังเอิญผมชอบเล่นดนตรีและชอบโพสคลิปที่ตัวเองดีดกีตาร์ น้องเขาบอกว่าดูคลิปพี่ดีดกีตาร์แล้วมีอารมณ์อยากมีอะไรกับพี่

ผมก็งงๆ แต่ก็เออออห่อหมกไปกับเขา (หวังลึกๆ) แล้วเราก็นัดเจอกันคืนนั้นเลยครับ นั่ง bts ไปเจอกันที่สวรีชัยแต่ผมพาเพื่อนไปด้วยนะเพราะกลัวจะเป็นพวกรูดทรัพย์
แต่ให้เพื่อนผมดูเชิงอยู่ไกลๆไม่ให้เขารู้ตัวพอไปเจอตัวจริงก็ดูคล้ำกว่าในรูปนิดหน่อยแล้วก็หน้าไม่ใสเท่าในรูปแต่ภาพรวมก็โอเค เพราะเธอหุ่นดีมากและมีกลิ่นน้ำหอมที่
หอมมากผมเขินๆไม่รู้จะเริ่มยังไงก็ชวนไปดูหนังกันก่อนแต่เธอบอกว่าเธอต้องรีบกลับบ้านไม่มีเวลามาก ไป รร แถวสะพานควายเลยดีกว่า โอ้ววว ผมตื่นเต้นมากเลยแต่เสียง
เธอไม่เหมือนกระเทยนะครับเป็นเสียงหญิงแท้ๆเลย คือเท่านั้นแหละผมโด่ทันทีเลย ผมก็ให้เธอนำทางเราก็นั่ง bts ไปลงที่สถานีสะพานควายแล้วไปที่โรงแรมม่านรูดแถวๆนั้น

พอไปถึงห้องเธอก็ชวนไปอาบน้ำกันเราก็อาบน้ำไปจูบปากแลกลิ้นกันไปเอามือจับลูกไล้ของกันและกัน ไปที่เตียงผมขอให้เธออมให้
แต่เธอบอกไม่เอาไม่เคยอม แล้วเธอก็ดูนาฬิกาเหมือนกับกังวัลเรื่องเวลาผมก็สงสัยนะว่า นี่แอบหนีพ่อแม่มาหรือหนีผัวมาหรือว่า โกรธกับแฟนมาหรือเปล่าแล้วมาทำประชด
แล้วเราก็ทำกันทำอยู่ไม่นานแต่เธอก็ไม่ได้ดูเหมือนคนเซ็กส์จัดอะไรเลยนะดูเหมือนคิดอะไรอยู่ตลอดเวลาพอเสร็จกิจเธอก็รีบเข้าห้องน้ำอาบน้ำแล้วขอตัวกลับก่อนเพราะต้องเข้าบ้าน

คือผมงงว่าตกลงว่างานนี้ยังไง ใครได้ใครแล้วนี่เธอเป็นอะไรทำไปเพื่ออะไร งงครับ โทรไปหาเธอก็ปิดเครื่องหนีไปแล้วและทุกวันนี้ผมก็ยังโทรหาเธอและทัก facebook ไปเธอก็เปลี่ยนรูป
โปรไฟล์เป็นรูปการ์ตูนและไม่มีการตอบกลับอะไรใดๆ เหมือนกับเลิกใช้ facebook นี้ไปแล้ว ใครเคยเจอเธอบ้างครับผมไม่รู้ว่าผมเป็นรายแรกหรือเปล่า ผมต้องการคำตอบมากเลย

Facebook Comments

ออฟไลน์ somchai

• *

ผมก็เคยได้ในเน็ตนะครับพวกเว็บหาคู่แต่ไม่ได้รวดเร็วอะไรแบบนี้ คุยกันอยู่ หลายวันก่อนจะไปซั่มกัน

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

อยากเจอเหมือนกัน 555 แต่เดี๋ยวนี้เห็นมีแต่หารับเลี้ยงบ้าง เงินไม่พอใช้บ้าง อะไรแบบเนี้ย อิอิ ไม่ค่อยมีแบบว่าความต้องการเหมือนกันความมันจึงบังเกิด

ออฟไลน์ โกโก้

• *

ผมก็เคยเจอนะ เจอกันในเอ็มเอสเอ็น คุยกันได้เดือนกว่า ก็แลกเบอร์ โทรหากันบ้าง เวลาว่างๆ แล้ววันนึงเธอก็โทรมาบอกว่าวันนี้ว่า อยากเจอกันมั๊ย เราก็ว่างๆ ก็โอเค เธอบอก งั้นเจอกันแถวๆ สะพานควายนะมีเวลาไม่มากต้องรีบกลับไปทำานต่อ พอเจอกันคุยกันพักนึงน้องเค้าก็น่ารักดี ตัวเล็กๆ อวบนิดๆ หมวยๆ แล้วเปิดห้องเลย นัวกันซะ พอจะกลับมีการบอกเราว่าพี่เอามันส์กว่าแฟนหนูอีก ไอ้เราก็งงตอนคุยกันบอกโสด ที่แท้ประชดแฟน จับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก เลยทำมั่งหลังจากวันนั้นเธอก็หายไปจากชีวิตผม ไม่รับสายไม่คุยเหมือนกัน เฮ้อ.... :P

ออฟไลน์ manlikesex

• *

โหนายแน่มาก โม้เปล่าเนี่ย