เซ็กส์หมู่ เซ็กส์แลกคู่ ถึือเป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ

หัวข้อ: เซ็กส์หมู่ เซ็กส์แลกคู่ ถึือเป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ  (อ่าน 1188 ครั้ง)

yzaroons, Nisanan และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

themyth

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยครับว่า เซ็กส์หมู่ เซ็กส์แลกคู่ ถึือเป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

มีทั้งปรกติแล้วไม่ปรกติครับ พอจะเข้าใจผมไหม 5555 ผมเองก็เป็นเดี่ยวหนึงคนครับบางครั้งก็มีคู่หนุ่มสาวเรียกให้ไปช่วย เรื่องแบบนี้บางครั้งมันก็เป็นที่มุมมองจริง ๆ ครับ บางคนเค้าแค่อยากสนุก อยากหาอะไรตื่นเต้น บางคนบางคู่ก็มีปัญหามาเลยต้องหาให้คนมาช่วย เอากันเองไม่ได้ไม่แข็งต้องมีคนอื่นด้วย หรือต้องเห็นแฟนตัวเองโดนคนอื่นด้วยถึงจะมีอารม มันเป็นเรื่องรสนิยมครับ มีทั้งคนปรกติ และคนป่วยครับ บางคนก็เป็นความชอบครับ

ออฟไลน์ ladda

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ไม่แปลกหรอกค่ะ บางคนก็ถือเป็นสีสันเป็นความสนุกรูปแบบหนึ่ง

themyth

• บุคคลทั่วไป

มีทั้งปรกติแล้วไม่ปรกติครับ พอจะเข้าใจผมไหม 5555 ผมเองก็เป็นเดี่ยวหนึงคนครับบางครั้งก็มีคู่หนุ่มสาวเรียกให้ไปช่วย เรื่องแบบนี้บางครั้งมันก็เป็นที่มุมมองจริง ๆ ครับ บางคนเค้าแค่อยากสนุก อยากหาอะไรตื่นเต้น บางคนบางคู่ก็มีปัญหามาเลยต้องหาให้คนมาช่วย เอากันเองไม่ได้ไม่แข็งต้องมีคนอื่นด้วย หรือต้องเห็นแฟนตัวเองโดนคนอื่นด้วยถึงจะมีอารม มันเป็นเรื่องรสนิยมครับ มีทั้งคนปรกติ และคนป่วยครับ บางคนก็เป็นความชอบครับ
คนเดิม ถ้าจำได้มารายงานตัวครับ

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -8

ครับผม มีอะไรให้รับใช้ดีครับ  ;D

ออฟไลน์ simonsay

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบลองเปิดใจดูครับ ผมชอบแลกคู่ หรือเเลกเปลี่ยนประสบการณ์ตื่นเต้นก็ได้นะครับผม 27 แฟน 20 คร้าบ

ออฟไลน์ itao

• *

คงเป็น​เรื่อง​ของ​รสนิยม​ทั้ง​2ฝ่าย​ ไม่มี​ผิด​ไม่มี​ถูก​ครับ

แต่​ก็​มี​สิ่ง​ที่​สงสัย​เหมือนกัน​ครับ​ สำหรับ​สังคมไทย​ และชายไทย อยากทราบ​ว่า​ลึกๆ​แล้ว​ คุณ​ผู้ชาย​ จะยัง​รู้สึก​รัก​ หรือ​ให้เกียรติ​คู่​ของคุณ​อย่าง​ดี​อยู่​หรือ​ไม่​ครับ​ หลังจาก​ที่​คู่​ของคุณ​ได้​ร่วม​ทำ​ใน​สิ่ง​ที่​คุณ​ผู้ชาย​ หรือ​ทั้งสอง​ฝ่าย​ชอบ​ใน​สิ่ง​เดียวกัน​

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -5

คงเป็น​เรื่อง​ของ​รสนิยม​ทั้ง​2ฝ่าย​ ไม่มี​ผิด​ไม่มี​ถูก​ครับ

แต่​ก็​มี​สิ่ง​ที่​สงสัย​เหมือนกัน​ครับ​ สำหรับ​สังคมไทย​ และชายไทย อยากทราบ​ว่า​ลึกๆ​แล้ว​ คุณ​ผู้ชาย​ จะยัง​รู้สึก​รัก​ หรือ​ให้เกียรติ​คู่​ของคุณ​อย่าง​ดี​อยู่​หรือ​ไม่​ครับ​ หลังจาก​ที่​คู่​ของคุณ​ได้​ร่วม​ทำ​ใน​สิ่ง​ที่​คุณ​ผู้ชาย​ หรือ​ทั้งสอง​ฝ่าย​ชอบ​ใน​สิ่ง​เดียวกัน​

ส่วนตัวคงไม่ริเริ่มแต่แรก
แฟนเราเป็นของสูง ถนุดถนอมที่สุด

นึกภาพที่พ่อแม่เค้าฝากลูกสาวไว้กับเรา แต่เรากลับพาเค้าไปทำไรแบบนั้น จะรู้สึกผิดมากๆ

แล้วแต่คนนะของแบบนี้

ออฟไลน์ doodee038

• *

สำหรับผมไม่แปลกคับ มันเป็นเรื่อธรรมชาติ เป็นเรื่องของความชอบ ถ้าทำแล้วไม่เดือดร้อนก็ทำไปเหอะคับ ผมเป็นคนนึงที่ชอบแบบนี้

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 4

ปกติคับพี่ หลังไมค์มาแชร์ประสบการได้ ผ่านมาเยอะคับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

ปกติครับ  ยิ่ง ถ้า คู่เเลก เรารู้จักดีด้วยกันเเล้ว  ยิ่งตื่นเต้นครับ ต่างก็เก็บความลับได้ครับ    สามารถ   ใส่สด  ได้เลยครับ
ต่างฝ่ายต่างเก็บความลับ ได้ยุเเล้วครับ