เดทร้อนซ่อนรักสาวนักนวด :หยุดใจไว้ที่เธอ

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: เดทร้อนซ่อนรักสาวนักนวด :หยุดใจไว้ที่เธอ  (อ่าน 2844 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lilith

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 32

Re: เดทร้อนซ่อนรักสาวนักนวด :หยุดใจไว้ที่เธอ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 10:09:33 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เป็นการบ้านที่น่ารักมากกกกท

เห็นการบ้านนี้ สงสัยต้องมาเขียนให้หมอในดวงใจตอนนี้ซะแล้ว

ไม่ฟิวแฟนแต่ได้ความฟินสุดๆๆ ที่เจอ ไม่เคยผิวหวัง เดียวขอเคลียร์งานแล้วจะลงมือเขียนให้เสร็จสักที

..****แต่ จจ ก็น่ารักทุกครั้งที่เจอ****..

รออ่านการบ้านนะคะ /เขิน

Re: เดทร้อนซ่อนรักสาวนักนวด :หยุดใจไว้ที่เธอ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 10:13:33 pm »

อีลุงแน่ๆ ท่านวดจังไรไม่เหมือนใครแน่นอน
แว่วๆมามีท่าใหม่ ไปให้ลุงซ้อมท่ากันเร๊วววววว

นัดไปเที่ยวกันตลอดเลย ท่านง ท่านวดลืมหมดแล้ว
นี่ก็แว่วๆมา ว่าแกจะมีธูป มีเทียนด้วยนะ
ไปลองออฟชั่นใหม่แกด้วย 555

ปอลิง..  นัดไว้ปลายเดือนเราก็เลื่อนแล้วเลื่อนอีก ไม่รู้จะได้เจอเมื่อไหร่
 ถามเราว่าอยากไปเที่ยวไหน แต่แกอ้อนไว้ว่าอยากดูหนัง
จะได้ดูหรือเล่นเองกันแน่งานนี้ oops!

ส่วนของน้องหนูคงได้นัดนวดกันปีหน้าแหง๋มๆ
อีลุงนวดสลายพุงได้นะ เห็นเปรยๆว่าเรียนมา
แต่นวดแล้วเหนื่อยใช้แรงเยอะ ขี้เกียจซะงั้น
ไอ้เรารึอยากจะสลายพุงกลมๆนี่
เรื่องคุยกะอีลุงอย่าอะไรมากมาย ลุงเปนคนเปิดเผย
รูปตอนนั่งขี้ก็เคยได้มาแล้ว เปนกันเองสุดๆฮะคนนี้

จริง  จริงที่สุด  ฮากระจาย น่ารักฉบับกวนๆ
นุ้ๆ พี่ปวด

เรื่องจริงอีกอย่างคือ เวลาแชท ต้องแปลไทยเป็นไทย
ลุงแกพิมพ์ส่งมาแบบว่าไม่ค่อยตรงตามหลักอ่าาา
เวลาอ่านเลย งงๆ มันก็อ่านได้ แค่บางอันก็ งง
อย่าคำว่า ดู ก็เป็น ดุ เลยงงว่าจะดุอะไรน้องหนูว๊าาาา
ต้องถามซ้ำถึง อ้อออออ .. จะดู
หรือบางทีคำว่าแหย่ ก็เป็น แย่ คือน้องหนูทำอะไรแย่ว๊าาาา
เปล่าเลย อีลุงขอแหย่ มึนเลย

เจอเม้นนี้ถึงกับต้องขอแจมด้วยคนเลยค่ะ
ครูสอนภาษาไทยจะต้องร้องไห้กับคนคนนี้ /ฮาาา

ออฟไลน์ Aftertherain

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 44

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 07:54:29 pm »

อีลุงแน่ๆ ท่านวดจังไรไม่เหมือนใครแน่นอน
แว่วๆมามีท่าใหม่ ไปให้ลุงซ้อมท่ากันเร๊วววววว

นัดไปเที่ยวกันตลอดเลย ท่านง ท่านวดลืมหมดแล้ว
นี่ก็แว่วๆมา ว่าแกจะมีธูป มีเทียนด้วยนะ
ไปลองออฟชั่นใหม่แกด้วย 555

ปอลิง..  นัดไว้ปลายเดือนเราก็เลื่อนแล้วเลื่อนอีก ไม่รู้จะได้เจอเมื่อไหร่
 ถามเราว่าอยากไปเที่ยวไหน แต่แกอ้อนไว้ว่าอยากดูหนัง
จะได้ดูหรือเล่นเองกันแน่งานนี้ oops!

ส่วนของน้องหนูคงได้นัดนวดกันปีหน้าแหง๋มๆ
อีลุงนวดสลายพุงได้นะ เห็นเปรยๆว่าเรียนมา
แต่นวดแล้วเหนื่อยใช้แรงเยอะ ขี้เกียจซะงั้น
ไอ้เรารึอยากจะสลายพุงกลมๆนี่
เรื่องคุยกะอีลุงอย่าอะไรมากมาย ลุงเปนคนเปิดเผย
รูปตอนนั่งขี้ก็เคยได้มาแล้ว เปนกันเองสุดๆฮะคนนี้

จริง  จริงที่สุด  ฮากระจาย น่ารักฉบับกวนๆ
นุ้ๆ พี่ปวด

เรื่องจริงอีกอย่างคือ เวลาแชท ต้องแปลไทยเป็นไทย
ลุงแกพิมพ์ส่งมาแบบว่าไม่ค่อยตรงตามหลักอ่าาา
เวลาอ่านเลย งงๆ มันก็อ่านได้ แค่บางอันก็ งง
อย่าคำว่า ดู ก็เป็น ดุ เลยงงว่าจะดุอะไรน้องหนูว๊าาาา
ต้องถามซ้ำถึง อ้อออออ .. จะดู
หรือบางทีคำว่าแหย่ ก็เป็น แย่ คือน้องหนูทำอะไรแย่ว๊าาาา
เปล่าเลย อีลุงขอแหย่ มึนเลย

เจอเม้นนี้ถึงกับต้องขอแจมด้วยคนเลยค่ะ
ครูสอนภาษาไทยจะต้องร้องไห้กับคนคนนี้ /ฮาาา

แกขี้เกียจ กด shift 555555+

++ อ่อนแอก็แพ้ไป ++

ออฟไลน์ arthit999

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 08:16:38 pm »

อิอิ

ยิ้ม ยิ้ม หวาน ยิ้ม คิดถึงกัน นัดยิ้มหวาน น่า ประสพการณ์ ยาวนาน ไม่พุดเยอะเจ้บคอ 555 รับงานนวด แอด  id  ไลท  arthit999

ออฟไลน์ Sagitas27

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 5
  • Keeping all in my heart

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 09:48:42 pm »

อิอิ

ยังจะมา อิอิ อีกนะลุง
ชื่อuser คือไอดีไลน์นะคะ
อยากเจอยิ้มหวานๆ หรือ อยากโดนยิ้มหวานๆ
แอดไปโล้ดค่าาาสาวๆ

We just having fun
We don't care who sees
Living young, 'n wild, 'n free

• **

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 10:00:09 pm »

อิอิ

อยากเจอยิ้มหวานๆ หรือ อยากโดนยิ้มหวานๆ

555 เดี๋ยวนี้ลุงพัฒนา มี user เข้ามาป่วนเองแล้ว
เมื่อวานไปนัดยิ้มมา แฉะทั้งวันเลย(ฝนสิ ตกตลอดทาง อดเที่ยวเลย ฮ่าาา หัวเราะทั้งน้ามมตา น้ามแตก) ขอดองการบ้านไว้ก่อนนะ คริๆ

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 09:56:02 pm »

อิอิ

555 เดี๋ยวนี้ลุงพัฒนา มี user เข้ามาป่วนเองแล้ว
เมื่อวานไปนัดยิ้มมา แฉะทั้งวันเลย(ฝนสิ ตกตลอดทาง อดเที่ยวเลย ฮ่าาา หัวเราะทั้งน้ามมตา น้ามแตก) ขอดองการบ้านไว้ก่อนนะ คริๆ

งื้อออ อย่าดองนานน้าาา เค้ารออ่านอยู่ /เขินนนนน

• **

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 11:02:59 pm »

อิอิ

งื้อออ อย่าดองนานน้าาา เค้ารออ่านอยู่ /เขินนนนน

มีอารายให้เขิน 5555
มาส่งการบ้านด้วยกันสิคะ รออ่านด้วยคน^^

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<