ขอคำแนะนำด้วยคะ ใครมีประสบการณ์แฟนซาดิสเกี่ยวกับฉี่บ้างไหมค่ะ

หัวข้อ: ขอคำแนะนำด้วยคะ ใครมีประสบการณ์แฟนซาดิสเกี่ยวกับฉี่บ้างไหมค่ะ  (อ่าน 841 ครั้ง)

ออฟไลน์ fonsaa775

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีทุกคนค่ะ นานแล้วที่ไม่ได้เข้ามา...อิอิ ;D อยากปรึกษากันหน่อยค่ะ แฟนคนใหม่นี้แนวซาดิสนิดๆเรื่องฉี่ ชอบให้เรานั่งคร่อมฉี่บนตัวบ้าง ฉี่ใส่หน้า ใส่ปาก ชอบให้เราอั้นฉี่ก่อนเยิบ... :o สำหรับตัวเรามันก็ดีเป็นบางช่วงนะ ตื่นเต้นได้ลองอะไรแปลกๆแต่ก็มีช่วงก็เจ็บตัวบ้าง เพราะแฟนให้อั้นฉี่นานแบบปวดสุดๆ แล้วชอบกดท้องเราแบบอยากเห็นเราฉี่ราดค่ะ แบบบางครั้งก็ชอบไปทำนอกบ้านด้วยนะ
อันนี้พอได้นะแต่ที่ไม่ไหวจริงๆคือ มัดมือเราแล้วเอาเทปกาวมาปิดจิมิแล้วให้เบ่งฉี่ดันให้เทปหลุดออกมาไม่ให้ใช้มือแกะ เราพยายามเบ่งแล้วแต่เบ่งไม่ออก ปวดกระเพาะฉี่มากเพราะอั้นเต็มที่ สุดท้ายกัดฟันเบ่งสุดแรงจนหน้าแดงเลยกว่าจะออก แฟนเหวอเลยเพราะไม่คิดว่าจะหลุดได้ 555 แต่ปวดท้องมาก

เลยรู้สึกว่ามีแนวทางเล่นแบบอื่นไหมเรื่องฉี่ ที่ไม่ต้องเจ็บตัวขนาดนี้หน่ะค่ะ กลัวจะมีปัญหาสุขภาพตามมาอีก..(บางครั้งก็คิดอยู่นะ ว่าเราผิดที่ยอมทำให้เขาทุกอย่างตั้งแต่แรกเลยไหลไปเรื่อยๆ ทำไงได้ก็คนนี่เรารักมากนินาา ::) ::))

มีใครอยู่แนวนี้บ้างไหมคร่ะ ขอให้แชร์เทคนิควิธีให้หนูหน่อยค่าาา :P

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

เขาน่าจะชอบดูหนัง ญี่ปุ่นครับ ถ้าแค่ฉี่รดหน้าก็ไม่น่าจะมีปัญหา แต่ถ้าเอาเทปกาวมาปิดนี่แอดว่าเริ่มแสดงความไม่พอใจหรือปรามเขาไว้ก็ดี กลัวจะพัฒนาเป็น ขี้รถหนา หรือเอาอะไรอันตรายเช่น ปลาไหล ปลาช่อน ชัดใส่ช่องคลอดหรือรูทวาร พอดีหนังแนวนี้มันชอบทำประมาณนี้อะครับแอบเปนห่วง

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -6
  • สิ่งที่ฉันเป็น

สวัสดีทุกคนค่ะ นานแล้วที่ไม่ได้เข้ามา...อิอิ ;D อยากปรึกษากันหน่อยค่ะ แฟนคนใหม่นี้แนวซาดิสนิดๆเรื่องฉี่ ชอบให้เรานั่งคร่อมฉี่บนตัวบ้าง ฉี่ใส่หน้า ใส่ปาก ชอบให้เราอั้นฉี่ก่อนเยิบ... :o สำหรับตัวเรามันก็ดีเป็นบางช่วงนะ ตื่นเต้นได้ลองอะไรแปลกๆแต่ก็มีช่วงก็เจ็บตัวบ้าง เพราะแฟนให้อั้นฉี่นานแบบปวดสุดๆ แล้วชอบกดท้องเราแบบอยากเห็นเราฉี่ราดค่ะ แบบบางครั้งก็ชอบไปทำนอกบ้านด้วยนะ
อันนี้พอได้นะแต่ที่ไม่ไหวจริงๆคือ มัดมือเราแล้วเอาเทปกาวมาปิดจิมิแล้วให้เบ่งฉี่ดันให้เทปหลุดออกมาไม่ให้ใช้มือแกะ เราพยายามเบ่งแล้วแต่เบ่งไม่ออก ปวดกระเพาะฉี่มากเพราะอั้นเต็มที่ สุดท้ายกัดฟันเบ่งสุดแรงจนหน้าแดงเลยกว่าจะออก แฟนเหวอเลยเพราะไม่คิดว่าจะหลุดได้ 555 แต่ปวดท้องมาก

เลยรู้สึกว่ามีแนวทางเล่นแบบอื่นไหมเรื่องฉี่ ที่ไม่ต้องเจ็บตัวขนาดนี้หน่ะค่ะ กลัวจะมีปัญหาสุขภาพตามมาอีก..(บางครั้งก็คิดอยู่นะ ว่าเราผิดที่ยอมทำให้เขาทุกอย่างตั้งแต่แรกเลยไหลไปเรื่อยๆ ทำไงได้ก็คนนี่เรารักมากนินาา ::) ::))

มีใครอยู่แนวนี้บ้างไหมคร่ะ ขอให้แชร์เทคนิควิธีให้หนูหน่อยค่าาา :P

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -6
  • สิ่งที่ฉันเป็น

มันเป็นความตื่นเต้น เราจะใช้ปากทั้งรูหน้ารู้หลังนานๆเป็น 2-3 ชม.แกล้งให้เสี่ยวมากๆ แล้วของเทียมเสียบคาไว้จ่อไว้ที่หน้าเราอ้าปากรอ พอขยับซอยน้ำทะลักทั้งหน้าเข้าปากเรากลื่นหมดทุกครั้ง อย่างเมียผมก็หลวมเพราะเคยมีลูกมาแล้วสามีเก่าตัวสูงใหญ่ผมเยอะ ผมก็อยู่กันมาเกือบ20ปีผมชอบหลวมๆ ร่วมได้นานดี ทีแรกก็ใช้ปลอกเพิ่มขนาดแบบหนาครั้งแรกที่ใช้แอบใส่ใหญ่กว่าของจริงเท่านึงตื่นเต้นสุดๆแล้วใช้มาตลอดใช้เกือบปี พอใส่ของจริงไปก็หลวมได้ใจผมชอบมาก ตอนนี้ใช้ของเทียมใหญ่กว่าของจริงสองเท่าตรงหัวจะใหญ่มากเอามือกำไม่มิดทุกครั้งที่ใช้ผมจะใสุ่ถุงยางเพิ่มทุกครั้ง ผมจะใช้ปากทั้งเลียทั้งดูดให้เธอเสร็จก่อน แล้วใช้ของเทียมซอยแป๊บเดียวน้ำพุงมาเยอะมากผมเคยกินน้ำเธอบ่อยๆ เสร็จแล้วจึงใส่ของจริง ให้เธอหันยกก้นขึ้น เห็นรูเธอกลวงโบ๊ผมจะจูบตรงนั้นเธอครับ เรื่องจริง สำหรับคุณผมว่าจงพอใจกลับสิ่งที่คุณมี รักแต่ระหว่างร่างกายอย่าให้เจ็บปวดทรมาน เคยลองประตูหลังเธอบอกเจ็บเราก็ไม่ทำเปลี่ยนเป็นเลียแทนเธอร้องเสียงหลง เราชอบนะแบบฉี่ใส่เราเรากินได้เลย

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

แบบนี้ถือว่าโหด มีผลกับร่างกายแน่ๆ

ออนไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 20

เสี่ยงกับกระเพาะ/ท่อ ปัสสาวะอักเสบ และติดเชื้อทางเดินปัสสาวะค่ะ
เพลาๆลงหน่อยก็ดีจ้า

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ iincubuss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

รสนิยมเหล่านี้ จัดเป็น SM หรือพวก fetish อย่างนึงครับซึ่งผมก็ชอบแต่เปนแนวอื่นนะ
แต่การเล่นของคนที่ชอบแนวนี่ จะคำนึงถึงเรื่อง สุขภาพ กับชื่อเสียงเป็นหลักครับ ซึ่งจากที่เล่ามานี่ ผมว่าค่อนข้างอันตรายนะ เพราะเริ่มจะรุนแรงและคุมไม่ได้ขึ้นเรื่อยๆ ถ้าเป้นไปได้ผมว่าค่อยๆคุยปรับความเข้าใจกันก่อนดีกว่า อะไร ไหวไม่ไหว  อะไรไม่โอเค  การยอมทุกอย่าง อาจทำให้อีกฝ่าย รูปสึกว่าทางนี้พอใจ ทำให้ดีกรีการเล่นแรงขึ้นเรื่อยๆ