มีเซ็กส์แบบ 2:1 บ่อยมากๆ นานๆไป ถ้าต้องกลับมาแบบ 1:1 จะเป็นอย่างไร

หัวข้อ: มีเซ็กส์แบบ 2:1 บ่อยมากๆ นานๆไป ถ้าต้องกลับมาแบบ 1:1 จะเป็นอย่างไร  (อ่าน 7715 ครั้ง)

ออฟไลน์ yayo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยค่ะ เรามีคู่นอน 4 คน แยกอยู่ 2 ที่ๆ ละ 2 คน เลยโดนแบบ 2in1 ตลอด นานๆ ไป ถ้าต้องกลับไปอยู่แบบคู่สามีภรรยาปกติ จะมีความสุขได้มั้ย? จะหลวมแบบไม่รู้สึกอะไรเลยหรือเปล่า เพราะตั้งแต่เรื่องความรักลงตัว เค้า 4 คน ตกลงกันได้ ก็ใช้แพคคู่ สอดใส่เราตลอด จนไม่รู้แล้วว่า เจออันเดียวจะรู้สึกอย่างไร

Facebook Comments

ออฟไลน์ อันเดรียว เล็กสั้น

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

:o 

หืมมมมม

ออฟไลน์ Cake

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 29

ตามหัวข้อเลยค่ะ เรามีคู่นอน 4 คน แยกอยู่ 2 ที่ๆ ละ 2 คน เลยโดนแบบ 2in1 ตลอด นานๆ ไป ถ้าต้องกลับไปอยู่แบบคู่สามีภรรยาปกติ จะมีความสุขได้มั้ย? จะหลวมแบบไม่รู้สึกอะไรเลยหรือเปล่า เพราะตั้งแต่เรื่องความรักลงตัว เค้า 4 คน ตกลงกันได้ ก็ใช้แพคคู่ สอดใส่เราตลอด จนไม่รู้แล้วว่า เจออันเดียวจะรู้สึกอย่างไร

เอิ่ม!! 

จากสิ่งที่คุนถาม  เราตอบไม่ได้หรอกว่าจะเป็นไงนะ  เราก็ไม่เคยอ่ะ  2:1  มันดีหราค่ะ
แต่อยากแนะนำว่า ถ้าอยากลอง 1:1  มันก็ไม่ยากนะคะ
คุนก็ชวนคู่ของคุน ใครก็ได้ 1 คน ไปเที่ยวด้วยกันแล้วไปลองแบบ 1:1 ดูสิค่ะ
จะได้รู้ว่าแตกต่างกับ 2:1 หรือป่าว....

หรือไม่ก็รอคำตอบจากผู้รู้ท่านอื่นๆๆ  เผื่อใครเคย  มาแนะนำในนี้ก็ดีนะคะ

^___^

ออฟไลน์ มะลิ

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 31

2:1 อืมมมมม ไม่เคยอ่ะค่ะ อยากลองมากมาย
แต่หาคู่ยากจุง

มะลิเคยแต่ 1:1 เท่านั้นอ่ะค่ะ
(ใครที่คิดว่ามะลิ สวิงแล้ว
ยืนยันตรงนี้เลยนะคะ ว่า ไม่เคย ถ้าเคยจะรีบมาอวดมาเล่า
ปสก.นะคะ)

เป็นธรรมชาติของมนุษย์
ที่พอทำอะไรซ้ำๆนานๆเข้าก็เริ่มชิน

จริงๆแล้ว มะลิว่า จะทำกี่คน ไม่สำคัญ
เท่ากับ ทำอย่างมีคุณภาพรึเปล่า..นะคะ

ถ้างานดี มีคุณภาพ ยังไง้ ยังไงคุณyayo
ก็ถึงฝั่งฝัน มีความสุขอยู่ดี ถึงแม้จะคนเดียว

...Let the Rain wash away the pain of yesterday...

。^‿^。

ออฟไลน์ tuatuapp

• **
  • พลังน้ำใจ: -1
  • สิ่งที่ฉันเป็น

คงจะจืดชืดไม่มีรสชาติอะครับ เคยโดนแพ็คคู่มาตลอดตื่นเต้นร้าวใจ น่าจะเหมือนคนที่สามีฝังมุก โดนทุกวันๆ ถ้าให้โดนแบบไม่มีมุกเธอไม่เอา จากที่อ่านๆมานะผมไม่เคย ทั้งมุกทั้งแพ็คคู่

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ vision2

• เด็กยังซิง
  • *

ไม่รู้เหมือนกันครับ ยังไม่เคยแพคคู่ แต่เจ้าของกระทู้เลือกได้ทั้งคู่ทั้งเดี่ยวโดยที่ไม่มีปัญหา ก็น่าอิจฉาแระครับ

ออฟไลน์ Private guru

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 11

อันนี้ผมมันเป็นของรสนิยมมากกว่า ส่วนจำนวนและปริมาณไม่เท่าไร เหมือนขนาดเล็กใหญ่มีค่าน้อยกว่าเทคนิคและลีลา.
  อย่างที่น้องมะลิบอกถ้างานดีมีคุณภาพจะคนเดียวก็เสียวทะลุโลกได้เช่นกัน ส่วนถ้าหลายคนแต่ตั้งหน้าตั้งตาตักตวงความสุขใส่ตัวเองอย่างเดียวโดยไม่แคร์คู่รัก มีเป็นโหลก็เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ kyojungna

1-1  ไม่อยากหลอกครับ  แค่คุณมีโอกาส ก้อได้แล้วครับ

1-1 คุยกันง่าย เหนื่อยก้อพัก  แต่ 2-1  คุณแทบจะไม่ได้พักเลย

ออนไลน์ Dark_heaven

• พลังน้ำใจ: -5

คิดว่าเป็นทุกคนไหมครับ ที่ทำซ้ำๆแล้วจะเบื่อ
เอาตรงๆ คู่ผมทำซ้ำๆ ไม่เคยพิสดาร ก็ไม่เห็นเรียกร้องให้ทำอย่างอื่นเลย
แบบนี้มา 3-4 ปีแล้ว
จะลองดู ว่าใครจะเบื่อก่อนกัน 555+

2:1 อืมมมมม ไม่เคยอ่ะค่ะ อยากลองมากมาย
แต่หาคู่ยากจุง

มะลิเคยแต่ 1:1 เท่านั้นอ่ะค่ะ
(ใครที่คิดว่ามะลิ สวิงแล้ว
ยืนยันตรงนี้เลยนะคะ ว่า ไม่เคย ถ้าเคยจะรีบมาอวดมาเล่า
ปสก.นะคะ)

เป็นธรรมชาติของมนุษย์
ที่พอทำอะไรซ้ำๆนานๆเข้าก็เริ่มชิน

จริงๆแล้ว มะลิว่า จะทำกี่คน ไม่สำคัญ
เท่ากับ ทำอย่างมีคุณภาพรึเปล่า..นะคะ

ถ้างานดี มีคุณภาพ ยังไง้ ยังไงคุณyayo
ก็ถึงฝั่งฝัน มีความสุขอยู่ดี ถึงแม้จะคนเดียว

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

อยู่ที่ตัวคุณต่างหาก   หาคุณพอใจใน  2-1 แล้ว   มาอยู่ในโหมด แบบ 1-1 ปัญหาเเละคำถามจะโผล่ขึ้นในหัวคุณมากมายกายกองเเน่นอน ถ้าจะหาความสุข แบบ 1-1 ตอบได้เลย เป็นไปไม่ได้ครับ ถึงได้ก็แป๊ปเดียวครับ   นอกจากจะมีเรื่องอื่นเข้ามาทดเเทนเรื่้องนี้

ออฟไลน์ eroticman

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

ก็ต้องลองดูครับเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องความรู้สึกเป็นสำคัญ  ทั้งสองแบบมีทั้งข้อดีและข้อเสีย  1:1 เองก็มีข้อดีนะครับ  ถ้าทั้งสองคนพร้อมพลีกายถวายใจให้กันแล้ว คุณอาจจะเอียงมาทางนี้ด้วยซ้ำ หา sex toy มาเพิ่มรสชาติที่ขาดไปก็ได้ครับ

ออนไลน์ mark3240

• **
  • พลังน้ำใจ: -8

เดียวผมเป็น 1-1 ให้ ;D