ทำไมผู้ชายชอบใส่กกน. แล้วงัดจู๋ขึ้น ! มันจะไม่โผล่ขอบ กกน หรอ

หัวข้อ: ทำไมผู้ชายชอบใส่กกน. แล้วงัดจู๋ขึ้น ! มันจะไม่โผล่ขอบ กกน หรอ  (อ่าน 7047 ครั้ง)

ออฟไลน์ po2ng1722

• สมาชิก VIP
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

;D สำหรับตัวผมปกติก็ใส่ กกน.แบบงัดขึ้นนะ เวลาเดินไปไหนพอเห็นสาวสวยๆ ก้นงอนๆ
แล้วเจ้าหนูผมมันจะพองขึ้น และดันไปข้างหน้าให้เป้ากางเกงตุง จะไม่โผล่ขอบ กกน.ครับ

ตอนนี้ทดลองนวดให้ฟรีนะครับ ยินดีรับนวดในกรุงเทพฯ และปริมณฑลครับ ติดต่อได้ทาง Line : po2ng1722  เบอร์มือถือ 0948720777
ถ้าอยากรู้ว่าหน้าตาของผมเป็นอย่างไร ดูได้ใน Line นะครับ / ดูแลใส่ใจความสุขของคุณเสมอ ผมรออยู่นะครับ
Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

เป็นปกติครับ เเล้วเเต่ท่านชายท่านไหน จะสะดวกครับ เพื่อไม่ไห้เจ็บปวด(เวลาเจอไรเข้าน้องชายจะขยายตัว) ถ้าเจอแบบโผล่ออกมาไห้เห็น แสดงว่า   กกน.ท่านชายที่ใส่ เกษีณร์อายุเเล้วครับ 555

ออฟไลน์ Neen Nirawit

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
  • I be what I should be..

ส่วนตัวข้อตอบแบบนี้นะครับ
1. ทำไมพับขึ้น เพราะมันเป็นท่าที่สบายที่สุดแล้วครับ
2. ทำไมไม่พับลง เพราะเวลาแข็งตัวมันจะลำบาก และรำคาญครับ
3. มันจะไม่โผล่ขอบเหรอ ของผมไม่โผล่นะครับ เพราะสั้น 5555

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 41

ของผมต้องปัดซ้ายหรือขวาครับ ตั้งตรงโผล่แน่ๆ เพราะเวลาตั้งตรงมันถึงสะดืออ่ะครับ

ขอแอดสัก 5 เซนหน่อยครับ

แอดแบ่งผมด้วยซัก 2 cm.

ตอบคำถาม  ผมงัดขึ้นครับ มันสบายกว่าทั้งตอนที่มันหลับอยู่และตอนตื่นตัว และอาวุธจะไม่โค้งงอเสียรูปถาวร(ยิ่งสั้น ๆ ยุ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2016, 02:30:03 pm โดย s.chantrai »

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ของผม ถ้าแข็งเต็มที่มันก็พ้นน่ะครับ 555

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

ผู้หญิงมาตอบหน่อยได้ไหมครับ

ของผู้ชายที่งอลง ท่า doggy จะรู้สึกดีกว่าหรอครับ
ส่วนของผู้ชายที่งอขึ้น ท่า missionary จะรู้สึกดีกว่าหรอครับ