เซ็กส์หมู่ เซ็กส์แลกคู่ ถึือเป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ

หัวข้อ: เซ็กส์หมู่ เซ็กส์แลกคู่ ถึือเป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ  (อ่าน 266 ครั้ง)

ออฟไลน์ themyth

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยครับว่า เซ็กส์หมู่ เซ็กส์แลกคู่ ถึือเป็นเรื่องผิดปกติใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ mark3240

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -9

มีทั้งปรกติแล้วไม่ปรกติครับ พอจะเข้าใจผมไหม 5555 ผมเองก็เป็นเดี่ยวหนึงคนครับบางครั้งก็มีคู่หนุ่มสาวเรียกให้ไปช่วย เรื่องแบบนี้บางครั้งมันก็เป็นที่มุมมองจริง ๆ ครับ บางคนเค้าแค่อยากสนุก อยากหาอะไรตื่นเต้น บางคนบางคู่ก็มีปัญหามาเลยต้องหาให้คนมาช่วย เอากันเองไม่ได้ไม่แข็งต้องมีคนอื่นด้วย หรือต้องเห็นแฟนตัวเองโดนคนอื่นด้วยถึงจะมีอารม มันเป็นเรื่องรสนิยมครับ มีทั้งคนปรกติ และคนป่วยครับ บางคนก็เป็นความชอบครับ