ถามสาวๆ ที่ใช้เครื่องสั่นหน่อยค่ะ

หัวข้อ: ถามสาวๆ ที่ใช้เครื่องสั่นหน่อยค่ะ  (อ่าน 822 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

ถามสาวๆ ที่ใช้เครื่องสั่นหน่อยค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 08:54:49 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เพิ่งซื้อไวเบรเตอร์มาได้ระยะนึงแล้ว เป็นแบบขนาดใหญ่ สอดใส่ได้ด้วย
แต่ส่วนใหญ่ชอบแค่จี้แค่ที่น้องคริสด้านนอกจนเสร็จไปเลยมากกว่า เอาสอดใส่ค่ะ
อยากจะถามคนที่ใช้เครื่องสั่นเหมือนกันว่ะ

1.ใช้เวลาทำเครื่องสั่นนานแค่ไหนถึงจะเสร็จคะ?

2.ชอบแบบสั่นเป็นจังหวะหรือชอบสั่นยาวๆ มากกว่ากัน

3.เวลาที่เสร็จจนกระตุกเนี่ย รู้สึกยังไงมากกว่ากันหลังเสร็จระหว่างเบาสบายตัว กับ รู้สึกเพลียหมดแรง

รุ่นที่มีอยู่ประมาณนี้ค่ะ ปรับระดับและจังหวะได้

ช่วงนี้ใช้แล้วเสร็จดีอยู่ค่ะ แต่รู้สึกเหมือนโดนดูดพลังไปหน่อย
ไม่ค่อยมีเรี่ยวแรงหลังทำ ก็ไม่รู้ว่าเพลียหรือแค่ขี้เกียจเฉยๆ อ่ะนะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ Selena

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ถามสาวๆ ที่ใช้เครื่องสั่นหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 10:19:29 pm »

เพิ่งมีคนเอามาลองให้เล่นสักพักนึงแล้วค่ะ
จากที่ไม่ชอบก็เริ่มรู้สึกว่าขาดไม่ได้
แต่จะชอบเครื่องนวดแบบใน AV  มากกว่าค่ะ

Re: ถามสาวๆ ที่ใช้เครื่องสั่นหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2018, 07:30:14 am »

เคยลองเครื่องสั่นเอวีแล้ว แต่ส่วนใหญ่ต้องเสียบปลั๊กหรือใส่ถ่าน
และไม่มีปรับจังหวะด้วย แถมสั่นไปนานๆ รู้สึกคันกว่าเสียวค่ะ
แต่อันนี้เสียบชาร์จได้ มีจังหวะด้วย ลองแล้วอาจจะติดใจกว่าอีกค่ะ
แนะนำเลย

เพิ่งมีคนเอามาลองให้เล่นสักพักนึงแล้วค่ะ
จากที่ไม่ชอบก็เริ่มรู้สึกว่าขาดไม่ได้
แต่จะชอบเครื่องนวดแบบใน AV  มากกว่าค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2018, 11:20:41 pm โดย Wonder Playgirl »
★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ lalin

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2018, 08:00:30 pm »

ของเราเป็นรูปไข่ค่ะ รีๆหน่อยแต่แค่สั่นจี้ตรงคริสอย่างเดียวสอดใส่ไม่ได้ค่ะ ส่วนตัวก็ชอบจี้แต่คริสค่ะไม่ชอบสอดใส่ค่ะ
ตอบเป็นข้อๆละกันนะคะ
1. สั่นสัก 5 นาทีก็เสร็จละคะ
2. ตอนแรกๆจะแบบจังหวะก่อนค่ะและหลังจากใกล้มากๆจะใช้่ยาวๆแรงๆส่งให้เสร็จเลยค่ะ
3. เบาสบายและหมดแรงไปพร้อมๆกัน ค่ะ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2018, 11:19:42 pm »

เมื่อก่อนใช้ไข่สั่นเหมือนกันค่ะ แต่มันปรับได้แค่เบาแรงเฉยๆ
ก็เสร็จได้นะ แต่เปลืองถ่านมากเลย แป๊บๆ ก็หมด ไม่สะดวก ชอบแบบชาร์จมากกว่า

1. ใช้เวลาเร็วมาก เพราะของเราบางทีก็ 10 เคยเกิน 15 เลยก็มี
2. ใช่ใกล้เสร็จสั่นแรงๆ ยาวนี่ใช่เลย
3. หวิวๆ และหมดแรงเหมือนกัน

คิดว่าน่าจะต่างจากเวลาเสร็จแบบสอดใส่หรือมี Sex ละเนอะ...
ชอบแบบไหนมากกว่ากันนี่บอกไม่ถูกเลย เลือกไม่ได้ ดีทั้งสองแบบ
แต่เสร็จที่คริสที่เหนื่อยมาก แต่ก็สุดมากจริง รู้สึกเลือดลมไหลเวียนแท้

ของเราเป็นรูปไข่ค่ะ รีๆหน่อยแต่แค่สั่นจี้ตรงคริสอย่างเดียวสอดใส่ไม่ได้ค่ะ ส่วนตัวก็ชอบจี้แต่คริสค่ะไม่ชอบสอดใส่ค่ะ
ตอบเป็นข้อๆละกันนะคะ
1. สั่นสัก 5 นาทีก็เสร็จละคะ
2. ตอนแรกๆจะแบบจังหวะก่อนค่ะและหลังจากใกล้มากๆจะใช้่ยาวๆแรงๆส่งให้เสร็จเลยค่ะ
3. เบาสบายและหมดแรงไปพร้อมๆกัน ค่ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2018, 11:54:42 am »

ล่าสุดลองจับเวลาแล้ว อย่างเมื่อคืนใช้เวลาเกือบ 20 นาทีกว่าจะเสร็จ
แต่เมื่อเช้ารู้สึกอยาก เงี่ยนๆ ลองใช้แค่ไม่ถึง 10 นาทีก็เสร็จแล้ว
ขึ้นอยู่กับร่างกายด้วยล่ะมั้ง

ออฟไลน์ SpicySweety

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 11:32:02 pm »

กำลังอยากได้เลยค่ะ มีร้านแนะนำไหมคะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 03:17:48 pm »

ไม่มีเลย นี่สั่งจากอาลีเอกเพรสค่ะ เพราะไม่ค่อยมั่นใจร้านไทยเท่าไหร่

กำลังอยากได้เลยค่ะ มีร้านแนะนำไหมคะ

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 326

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 05:29:39 pm »

ไม่มีเลย นี่สั่งจากอาลีเอกเพรสค่ะ เพราะไม่ค่อยมั่นใจร้านไทยเท่าไหร่

หลายๆอย่างก็สั่งที่เว็บนั้นเหมือนกันค่ะ รอนานหน่อย แต่ราคาถูกของดี ในไทยร้านที่ขายจริงๆก็เอามาจากที่นั้นทั้งนั้น มาขึ้นราคาเอาแบบแพงมาก แต่บางอย่างลาซาด้าก็มีนะคะ เคยซื้อส่งไวกว่ายอมแพงกว่านิดหน่อยแต่ต้องเช็คดีๆ

ออฟไลน์ Poysian

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 11:55:16 pm »

ใช้มานาน จะบอกว่า พอช่วยตัวเองด้วยไข่สั่นบ่อยๆ ตอนนี้ไม่ถึง1นาที เสร็จไวมาก พอโดนลิ้นจริง ก้อกลายเปนเสร็จไวไปด้วย ต้มมาม่ายังนานกว่าเลย