แตกใน กับแตกใส่ปาก ชอบแบบไหนกันคับหนุ่มๆ แล้วสาวๆล่ะ ชอบให้แตกในไหนมากกว่ากันคับ

หัวข้อ: แตกใน กับแตกใส่ปาก ชอบแบบไหนกันคับหนุ่มๆ แล้วสาวๆล่ะ ชอบให้แตกในไหนมากกว่ากันคับ  (อ่าน 10513 ครั้ง)

ออฟไลน์ Patnaree

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คิดอย่างไร คะ - ที่พบก็มีบ้างที่เป็นกรณีที่นักศึกษามหาวิทยาลัย เพศหญิง มีอะไรกับพ่อของตนเองโดยที่แม่ อนุญาต โดยแม่มองว่าปลอดภัยและการมีเพศสัมพันธ์ กับพ่อตัวเองนั้น แม่มองว่า เป็นการดุแลสุขภาพทางเพศแบบหนึ่งซึ่ง มีประโยชน์คือช่วยให้ช่องคลอดของลูกสาวมีสุขภาพที่ดี และช่วยให้ร่างกายของลูกสาวมีภูมิต้านทานที่ดี ซึ่งการมีเพศสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาหญิงกับพ่อของตัวเองนั้น ในปัจจุบัน เราคิดว่ามีมากพอสมควร ในหมู่ลูกสาวที่กำลังเรียนระดับมหาวิทยาลัย ทั้งในระดับปริญญาตรี และปริญญาโท

Facebook Comments

Notear

• บุคคลทั่วไป

คิดอย่างไร คะ - ที่พบก็มีบ้างที่เป็นกรณีที่นักศึกษามหาวิทยาลัย เพศหญิง มีอะไรกับพ่อของตนเองโดยที่แม่ อนุญาต โดยแม่มองว่าปลอดภัยและการมีเพศสัมพันธ์ กับพ่อตัวเองนั้น แม่มองว่า เป็นการดุแลสุขภาพทางเพศแบบหนึ่งซึ่ง มีประโยชน์คือช่วยให้ช่องคลอดของลูกสาวมีสุขภาพที่ดี และช่วยให้ร่างกายของลูกสาวมีภูมิต้านทานที่ดี ซึ่งการมีเพศสัมพันธ์ระหว่างนักศึกษาหญิงกับพ่อของตัวเองนั้น ในปัจจุบัน เราคิดว่ามีมากพอสมควร ในหมู่ลูกสาวที่กำลังเรียนระดับมหาวิทยาลัย ทั้งในระดับปริญญาตรี และปริญญาโท

???

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 5

ผมว่า สายเลือดเดียวกันเรา ไม่ควรยุ้งเกี่ยวกันนะครับ ผิดศิลธรรม มากๆๆๆ เอาเสียเลย
  เงิบครับ ถ้้ามีลูกสาว ก็สอนเค้ารู้จักป้องกันสิครับ

ออฟไลน์ jame8509

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ชอบแตกในครับ เวลารัวเร็วๆ ตอนใกล้จะเสร็จแล้วปล่อยพร้อมกันทั้งคู่ฟินมากๆครับ

ออฟไลน์ darkking1

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ชอบแตกในมากกว่าครับ