ถามคุณผู้ชายค่ะ ว่าด้วยเรื่องจุดสุดยอด

หัวข้อ: ถามคุณผู้ชายค่ะ ว่าด้วยเรื่องจุดสุดยอด  (อ่าน 805 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylift

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ถามคุณผู้ชายนะคะ

ว่าด้วยเรื่องการใช้ปาก กับการมีเพศสัมพันธ์กับแฟน

แบบไหนคุณผู้ชายชอบมากกว่ากันคะ

** ปัจจุบันใช้ปากให้แฟนจนแฟนแตกในปากค่ะ แต่ไม่ได้มีเพศสัมพันธ์เกือบเดือนแล้วค่ะ

เลยไม่แน่ใจว่าผช ชอบแบบไหนกว่ากันคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

Re: ถามคุณผู้ชายค่ะ ว่าด้วยเรื่องจุดสุดยอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 01:12:35 pm »

คำถามนี้เราว่าเราก็ตอบได้นะ55 แน่นอนคงชอบสอดใส่อยู่แล้ว มันต่างกันมาก

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 42

Re: ถามคุณผู้ชายค่ะ ว่าด้วยเรื่องจุดสุดยอด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 07:21:13 pm »

เสร็จแบบอื่น มันไม่ล้ำลึกดูดดื่มซาบซ่านเหมือนเสร็จแบบสอดใส่  มันได้เม้มจูบ ได้กลั้วลิ้น ขบซอกคอ งับรักแร้ ดูดขยำนม ได้กอดฟัด ได้หอบ ได้คราง กัดฟันกรอดดด ขณะกระแทกบั้นเอวรัว ๆ หน้าเชิดระเบิดกระสุนนัดสุดท้าย ฮึ้บ เกร็ง ซี้ดอ๊า ๆ แล้วฟุบซบคลอเคลีย ป้อนคำหวาน จูบปิดจ๊อบ(ชั่วคราว)  โหยยยยย สวรรค์ชัด ๆ

นอกเสียจากว่า คุณ ผช.ของคุณไม่ชอบเป็นฝ่ายกระทำ ชอบสบาย เสร็จคือเสร็จ อาจไม่มีอะไรเร้าใจให้เป็นฝ่ายรุก หรือเหนื่อยหน่ายที่จะสอดใส่  และเห็นแก่ตัวไม่คิดถึงฝ่าย ผญ.เลย  อารมณ์แบบว่าไปเที่ยวลงอ่าง นอนแผ่รอรับบริการความเสียวเท่านั้น 
คหสต.นะครับ แรงไปขออภัย

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 114

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 08:38:25 pm »

คู่ของเราแต่ละคนไม่เน้นให้ปากกันเลย อยากจะใส่กันอย่างเดียว
บางทีเราไม่จำเป็นต้องทำให้เลย แต่ก็จะทำให้บ้าง
ไม่งั้นจะรู้สึกเหมือนเอาเปรียบเค้าไปหน่อยยังไงไม่รู้
แต่ชอบเวลาเห็นเค้าเสียวเค้าครางนะ รู้สึกดีเลย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2018, 01:32:18 am »

ส่วนตัวไม่ชอบใช้ปากกับข้างล่างของผู้หญิงนะ
แต่ฝ่ายหญิงชอบทำให้ ก็ไม่ได้บังคับหรอก บอกด้วยซ้ำ อย่าทำเลย แต่เจ้าตัวขอทำเอง
ชอบเพศสัมพันธ์มากกว่า ชอบกอด ชอบหอม

ออฟไลน์ tuatuapp

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: -6
  • สิ่งที่ฉันเป็น

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2018, 04:26:05 am »

ก็โออยู่นะ แต่มันต้องหลายหลากแล้วแต่คู่ ผมให้ปากให้แฟนเสร็จจนนับไม่ถวนก่อนทุกครั้ง พอเห็นน้ำเธอทะลักเราก็รองกลื่นทีนี้ติดเลย เมียน้ำแตกทะลักใส่ปากทุกครั้งกลื่นหมด

เลียให้ทุกอย่างไม่ขย่มสนมะ

ออฟไลน์ iamgun

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2018, 01:45:16 pm »

ถ้าใช้ปากทำให้อย่างเดียวไม่ได้สอดใส่เลย ผมไม่โอเคเท่าไหร่นะ แต่ถ้าได้ทั้งสองอย่างเลยจะโอเคมาก
อมเสร็จในรถรอบนึงแล้วมาต่อที่ห้องอีกรอบนึง ผลัดกันใช้ปากให้กันและกันเสร็จคาปาก นึกแล้วฟินมาก
ผมว่าผู้ชายคนไหนได้แฟนที่เสร็จในปากได้ถือว่าโชคดีมากนะ เพราะหายากเหมือนที่ผู้หญิงจะยอมทำให้แบบนี้