แวะมาทักทายเพื่อนๆค่ะ

หัวข้อ: แวะมาทักทายเพื่อนๆค่ะ  (อ่าน 507 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 327

แวะมาทักทายเพื่อนๆค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 12:13:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทักทายเพื่อนๆ สมาชิกใหม่และเก่าทุกคนนะคะ สบายดีกันไหม ทำอะไรกันบ้างช่วงนี้
ส่วนตัวช่วงนี้ก็เรื่อยๆ ยังไม่มีอะไรมาก แต่เริ่มจะติดศัลละ55 หลังจากทำหน้าอกก็ทำอื่นๆอีก
ยังไงเพื่อนๆที่สงสัยอะไร อยากให้ตั้งถามกันเยอะๆ มาคอยตอบๆกันให้เว็บมีสีสันแบบวันเก่าๆ
เรื่องที่อยากรู้ หรือคิดว่าอะไรที่ลองแล้วดี ก็มาลองแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน

Facebook Comments

ออฟไลน์ peezaa

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: แวะมาทักทายเพื่อนๆค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 12:28:28 pm »

สวัสดีครับ แวะมาทักทายกันครับ

แล้วโปรแกรมต่อไปจะทำอะไรต่อครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 12:32:45 pm »

แล้วโปรแกรมต่อไปจะทำอะไรต่อครับ
สวัสดีค่ะ ทำนี่ ศัลน่ะหรอคะ หรือว่าจะหาอะไรทำเกี่ยวกับเซ็กอีก

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 12:46:34 pm »

สบายดีครับ งานเยอะกว่าเดิม  เพิ่มเติม ไม่มีเวลา  พะนะ อะอะ
มาติดตาม คุณฟ้าใส ดีฟ่า

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 12:48:50 pm »

สบายดีครับ งานเยอะกว่าเดิม  เพิ่มเติม ไม่มีเวลา  พะนะ อะอะ
มาติดตาม คุณฟ้าใส ดีฟ่า
ไม่เป็นไรค่ะ นานๆเข้ามาก็ได้ เข้ามาบ่อยอยู่ แต่ไม่มีใครโพสอะไรก็อ่านผ่านๆตลอด

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 140

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 08:43:35 pm »

แวะมามาเรื่อยๆ ค่ะ แต่ไม่ค่อยมีอะไรน่าสนใจจริงๆ เลยปล่อยผ่านมากกว่า
ของตัวเองตอนนี้ก็กลายเป็นมีคู่ประจำสองคนไปแระ
กับอีกหนึ่งของเล่นสั่นคู่ใจค่ะ ช่วงมีเมนส์รอบนี้ความต้องการสูงมาก
นี่ทนมาสามสี่วันเพิ่งมาได้ทำวันนี้ก็ค่อยดีขึ้นนิดนึงนะ
แต่ก็มีความรู้สึกยังอยากทำอยู่ หรือว่าทำได้ต่ออีกนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ ส้มเช้ง

• **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 10:26:59 pm »

สวัสดีค่ะ งั้นยกมือถามหน่อยนะคะ สาวๆที่นิยมสวิงนี่มีแบบหุ่นอวบๆมั้ยคะและช่วงอายุมากสุดประมาณไหน แอบสนใจแต่อายร่างตัวเอง :'(

ออฟไลน์ peezaa

• **
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 05:03:48 pm »

สวัสดีค่ะ ทำนี่ ศัลน่ะหรอคะ หรือว่าจะหาอะไรทำเกี่ยวกับเซ็กอีก
หมายถึงศัล ครับ เรืองเซ็ก คงไม่ต้องถามแล้ว

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2018, 05:26:18 pm »

หมายถึงศัล ครับ เรืองเซ็ก คงไม่ต้องถามแล้ว
ทำหน้านิดหน่อยค่ะ พวกคางอะไรแบบนี้ ส่วนสะโพกกำลังคิดอยู่ อยากให้เป็นสัดส่วนหน่อย

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 04:57:08 pm »

คนสวยยังต้องทำอะไรอีกด้วยเหรอครับ

themyth

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 09:36:32 am »

มีโปรแกรมจะทำเซ็๋กส์ แบบใหนต่ออีกครับ