ประสบการณ์ช่วยแม่เพื่อนคลายความเหงา!!

หัวข้อ: ประสบการณ์ช่วยแม่เพื่อนคลายความเหงา!!  (อ่าน 964 ครั้ง)

ออฟไลน์ diormas99

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -4

ประสบการณ์ช่วยแม่เพื่อนคลายความเหงา!!
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2018, 04:32:45 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมมีเรื่องมีราวประสบการณ์ที่ประทับหัวใจ จะเล่าให้เพื่อนพ้องๆฟัง เริ่มแรกจำเป็นต้องถามก่อนว่า เพื่อนฝูงคนไหนเคยมีประสบการณ์กับเพศหญิงแก่บ้างขอรับ หากเคยมีคุณจะทราบว่ามันเกิดเรื่องที่สุขสบายแล้วก็มันแค่ไหน
เรื่องของผมมีอยู่ว่า.............ผมเป็นคนเมืองกรุงเทวดา ดำเนินงานบริษัท ป้อมคงเดิมคุณรู้จักกันดี เดี๋ยวนี้ ผมอายุ 33ปี มีเพื่อนเกลอหวานใจกันมากมายๆมีการไปมาหาสู่กันบ่อยๆ ครอบครัวสหายผมมี 5 คนหมายถึงเพื่อนฝูงที่แต่งงานแล้ว(อยู่กับเมียแม้กระนั้นคนละบ้านกับแม่เพื่อนพ้อง) แม่เพื่อนฝูง น้องสาวสหายอายุ 31 ปี แล้วก็น้องชายคนเล็กอายุ 28 ปี(ดำเนินงานบ้านนอก) เมื่อปี 2545 ขณะนั้น แม่เพื่อนฝูงอายุ 54 ปี แต่ว่ายังงามมากมาย อ้วน ขาว เพราะว่ามีเชื้อสายจีน ถ้าหากให้กะด้วยสายตาอาจราวๆ 39-30-40 เพราะว่าคุณรักษาสุขภาพและก็หุ่นดีมากมาย ซึ่งคุณเลิกกับผัวกว่า 20 ปีแล้ว คุณทำธุรกิจของที่บ้าน เวลาผมเจอคุณทีไรจะมีอารมณ์มากมายทุกครั้ง แล้วก็ด้วยที่คุณเป็นมีอัธยาศัยดี การพูดจาก็เลยดีเลิศ เท่าที่ทราบมาคุณมีชายหนุ่มชายหนุ่มใหญ่มาติดต่อและก็จีบบ่อยๆแต่ว่าคุณก็ไม่เล่นด้วย เวลาเลิกงานผมถูกใจไปพบคุณจะเรียกxxxผมว่าลูกทุกคำ ซึ่งเวลาผมไปที่บ้านคุณผมถูกใจนั่งคุยด้วยเนื่องจากถูกใจมองหน้าที่งาม และก็มองหุ่นที่อ้วนมากมาย รวมทั้งถูกใจมองร่องอกของคุณที่ขาวนวล เรียกว่าคุยไปควยลุกไป มีบ่อยมากที่คุยเสร็จจำต้องแอบไปชักว่าในสุขาและก็เรียกชื่อคุณบ่อยๆ แล้วก็ทุกคราวก่อนกลับไปอยู่บ้านคุณชอบกอดรวมทั้งหอมแก้มผมบ่อยๆเนื่องจากว่าเป็นเพื่อนสนิทของคุณ แล้วก็ผมยังช่วยติดต่อกับ BANKหัวข้อการขอวงเงินให้ธุรกิจการค้าของคุณ เวลาคุณกอดนมของคุณจะสีกับอกผมผมแทบฟัดคุณทุกคราวไป แม้กระนั้นไม่กล้านะครับ เนื่องจากว่ารู้จักดีกับที่บ้านคุณ ผมก็เลยไปพบเป็นประจำและก็มีของไปฝากแม่สหาย สหายน้องๆเสมอ รวมทั้งทุกคนในบ้านก็จะเชื่อใจผมมากมายด้วย 
นึกออกว่าวันนั้นเป็นวันศุกร์ก.ค. ตอน 2 ทุ่มฝนตกหนักมากมายผมไปที่บ้ายคุณพร้อมของหวาน แต่ว่ายังไม่มีผู้ใดกลับ คอยในรถยนต์สัก 10 นาทีว่าจะกลับไปอยู่บ้านแล้ว แม่สหายก็ขับขี่รถกลับมากับบุตรสาว พอเพียงถึงยังหน้าบ้านคุณรีบวิ่งมาเปิดประตูบ้าน ทำให้ตัวแฉะ แต่ว่าเปิดประตูยาก ผมก็เลยถือร่มรีบลงไปช่วยเปิดประตูมองเห็นคุณตัวแฉะ เลยช่วยเดินกางร่มไปที่รถยนต์รวมทั้งช่วยปิดประตู ตอบข้างหลังรู้ว่า บุตรสาวคุณเจ็บไข้จับไข้สูงคุณก็เลยขับขี่รถไปรับสถานที่ทำงาน ผมก็เลยช่วยชูของแล้วก็ประคับประคองน้องไปบนบ้าน คุณได้พาลูกสาวไปนอนข้างบน และก็ลงมาคุยกับผมด้านล่าง ผมแอบดูมองเสื้อผ้าที่แฉะฝนแนบเนื้อ มองเห็นแล้วควบลุกมากมาย คุณก็เลยบออกว่าขอตัวไปเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน อ๋อ! เกือบจะลืมวันนี้ผมนำเอกสารมาให้คุณเซ็นต์ชื่อ เลยจะต้องคอย ข้างหลังจานั้นคุณก็ใส่ชุดที่มีไว้สำหรับใส่นอนผ้าแพรเป็นเสื้อกางเกงแบบชาวจีนสีชมพู มานั่งคุยกันรวมทั้งเซ็นต์เอกสาร ผมเลยนั่งคุยต่อคุณพูดว่า
"วันนี้ ฝนตกรถติดมากมาย ขับขี่รถกระทั่งปวดเมื่อยข้างหลัง ปวดเอวไปหมดเลย" แถมยิ้มสวยอีก
"ได้ขอรับ ม่าม้านอนคว่ำบนโซฟาเลยขอรับ"
วันนั้นปลอดคนอยู่ผมเลยค่อยเล่นเพลงเพลงนวด เริ่มจากนวดต้นคน รวมทั้งใช้นิ้วชี้ถูๆไถๆค่อย ที่ซอกข้างหลังหูมองเห็นคุณหลับตาพริ้ม ผมเลยนวดข้างหลังไล่ลงมาเรื่อยเวลาเข้านอนคว่ำด้วยเพราะว่านมคุณใหญ่มากมันเลยดันออกข้าง ผมแล้วก็ค่อย กดฐานนมที่นุ่มนิ่มข้างหลังของคุณ รวมทั้งไต่ลงมาที่เอว บั้นท้าย มาที่ตูดงอนใหญ่ของคุณแล้วก็รีบนวดจากข้อเท้า เอามือจี๋ที่ผ่าเท้า มองเห็นคุณเกร็งขารวมทั้งเท้าแต่ว่าก็นอนหนุนแขนถัดไป ผมก็เลยนวดกดของขึ้นมาเรื่อยจนกระทั่ง ต้นขาใกล้ๆซอกตูด และก็ขาหนีบ ผมก็เลยมีความคิดวิตถารทร์จะลงเร้าอารมณ์คุณมอง เลยแกล้งนวดกดที่ซอกตูดถี่ๆด้วยมือขวา ส่วนมือซ้ายเบาๆกดที่ข้างหลังบั้นท้าย แล้วก็ใช้นิ้วชี้กดเช็ดๆขึ้นลงไปตามโคกที่นูนของคุณ มองไม่เห็นคุณว่าอะไร ก็แค่เกร็งขาและก็กำมือ ผมมองเห็นเหิมใจก็เลย กดที่โคกอยู่โดยประมาณ 3-4 นาที มีความรู้สึกว่า ที่เป้ารอบๆโคกหีของคุณเริ่มเฉอะแฉะ หมายความว่าแก่รมณ์มากมายแล้ว เลยกระซิบบอกที่ข้างหู
"แม่นะครับ ผมนวดแรงไปหรือไม่ขอรับ"
คุณไม่ตอบ เพียงสั่นหน้าเบาๆผมก็เลยใช้มีขวากดไปเรื่อยแม้กระนั้นมือซ้ายมากดที่ซอกหู และก็ทดลองเป่าลมหายใจที่รูหูไปด้วย มองเห็นคุณเก็งมากยิ่งขึ้นแล้วก็คีบขาทำให้ผมนวดได้กระชับเยอะขึ้นกว่าเดิม ผมเลยเช็ดมือขวาหนักขึ้นกว่าคุณ ซึ่งคุณก็ หบีบขาเยอะขึ้นและก็เริ่มบิดตัว รวมทั้งมีคร่ำครวญค่อย หลับตาพริ้ม
"ม่าม้านะครับ จะให้ผมนวดข้างหน้าไหมนะครับ"
คุณไม่ตอบ แต่ว่าก้มศีรษะแล้วก็กลับตัวหงายขึ้น แต่ว่ายังหลับตาพริ้ม หน้าแดงงามมากมาย ในเวลานี้สุนัข มองดูซ้ายมองดูขวา เป็นไม่มีคนและก็ประตูบ้านล็อกก็เลยได้ช่อง รีบนวดขาจากแข้งขึ้นมา และก็รีบปลดซิปกางเกงตนเองถลกกางเกงxxxลิงลงให้ ควยมีอิสรภาพ กะว่าจะให้คุณมองเห็นควย 6 นิ้วของผม รวมทั้งรีบนวดแบบโหย่งตัวขึ้นมาเรื่อยจนกระทั่งหน้าขา มองดูไปแล้วสะดุ้งนะครับ รูปร่างหน้าตาของโคกหีคุณใหญ่มากโหนกนูน ขนาดเท่าๆกับจานชามเปลใบมหึมาๆตรงเป้ากางเกงเฉอะแฉะไปหมด ส่วน นมก็ใหญ่มาก จุกนมแข็งยกชัน กระทั่งดันเสื้อออกมาเป็นเม็ดกะประมาณเม็ดถั่วดิน ผมก็เลยนวดไต่จนกระทั่งรอบๆโคกหีรวมทั้งใส่นิ้วไปตามซอกขาหนีบรวมทั้งใช้นิ้วเช็ดไปตามร่องอย่างมากดวงขึ้น คุณเริ่มคร่ำครวญในคอเบาๆผมแล้วก็ค่อย ลูบคลำสูงมากขึ้นมาที่ขอบกางเกง แล้วก็รีบล้วงมือเข้าในกางเกงอย่างเร็ว คุณร้อง "อุ๊" แล้วก็ลืมตาดู แต่ว่าเพียงพอมองเห็นควยของผมที่แข็งโด่ที่ขอบซิปกางเกง มองเห็นคุณตกใจน้อยแล้วก็ถมึงทึงมองดูก่อนหลับตา ผมเลยล้วงผ่านไปถึงโคกหีของคุณรู้สึกได้ว่าเปียกชุ่มแลพแทบไม่มีเส้นแพทย์ย แม้กระนั้นมีขนาดใหญ่โหนกนูนมากมาย ผมก็เลยใช้นิ้วกลางและก็นิ้วชี้กดเม็ดแตดแล้วก็ถูๆไถๆไปตามร่องแคม
"อูย.. อูย..ซี๊ด..ซี๊ด.." คุณร้องครวญอย่างแผ่วเบา ผมก็เลยกระตุกมือหลักเยอะขึ้นและก็ใช้มือซ้ายกดไปที่เต้านมของคุณรวมทั้งใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางหนีบจุกนมของคุณ คุณแอ่นอกจัดการของผมรวมทั้งบิดตัว ข้างหน้าตาบิดเบี้ยวเหยเกแม้กระนั้นก็ยังคงงามอยู่ ในเวลานั้นผมลังเลว่าจะเย็ดคุณดีหรือเปล่าแต่ว่าก็กลัวบุตรสาวคุณตื่นลงมา
เลยกดแตดถัดไป และก็ใช้นิ้วล้วงเข้าในรูหีของคุณ คุณยิ่งบิดตัวรวมทั้งร้องครวญคร่ำหนักขึ้น

Facebook Comments