กลิ่นรักแร้ผช.ที่เพิ่งอาบน้ำมาใหม่ๆ เย้ายวนใจสาวๆบ้างป่ะครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: กลิ่นรักแร้ผช.ที่เพิ่งอาบน้ำมาใหม่ๆ เย้ายวนใจสาวๆบ้างป่ะครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 245 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แบบกลิ่นรักแร้อ่อน แบบเพิ่งอาบน้ำเสร็จมาใหม่ๆ  สาวๆชอบหอมกันบ้างป่ะครับ และมีผลต่ออารมณ์ทางเพศของสาวๆบ้างป่ะครับ  ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ MollyTerry

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

บางคนก็ชอบกลิ่นเหงื่อ ผมคิดว่ายังไงแบบที่คุณบอกก็มีอยู่เหมือนกันแหละ

ออฟไลน์ Little monster

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 25

ไม่มีผลค่ะ

แต่ถ้าอาบน้ำเสร็จใหม่ๆก็น่านัวเนียมากกว่ากลิ่นเหม็นเหงื่ออ่ะนะ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล