แพ้สาวออฟิศครับ ไม่รู้ทำไมแก้ไมหาย

หัวข้อ: แพ้สาวออฟิศครับ ไม่รู้ทำไมแก้ไมหาย  (อ่าน 483 ครั้ง)

dark

• บุคคลทั่วไป

แพ้สาวออฟิศครับ ไม่รู้ทำไมแก้ไมหาย
« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2018, 08:04:38 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ทุกครั้งที่เจอสาวออฟิศใส่สูท ตามที่ต่างๆ โดยเฉพาะตามห้าง ผมจะเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นทุกครั้ง โดยเฉพาะสาวๆที่นุ่งกระโปรงสั้นๆแบบว่ายาวแค่เลยก้นเธอไปนิดเดียว ซค่งภรรยาคนปัจจุบันของผมนี้ ผมก็ได้มาด้วยสาเหตุนี้ครับ คือในตอนนั้น เดินตามเธอไปในมุมมืดของลานจอดรถ แต่ภรรยาของผมเธอกลับเล่นด้วย เลยได้สนุกกันเลย และแต่งงานอยู่ด้วยกันมาถึงวันนี้ ปัจจุบันนี้ก็ยังไม่หายครับ เพื่อหลีกเลี่ยง ถ้าผมพบเจอสาวๆใส่ชุดแบบนี้ ผมจึงมักจะหาทางเดินไปทางอื่นหรือไม่ก็ให้เธอคนนั้นเดินผ่านไป เพราะกลัวว่าจะไม่เหมือนกับเจอภรรยาครับ แล้วกลับมาต่อกลับภรรยาที่บ้าน

Facebook Comments

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -7

Re: แพ้สาวออฟิศครับ ไม่รู้ทำไมแก้ไมหาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2018, 12:39:11 pm »

ก็เดินผ่านไปเร็วๆ อ่ะครับ เก็บความรู้สึกไว้แล้วไปปลดปล่อยที่บ้านครับ

dark

• บุคคลทั่วไป

Re: แพ้สาวออฟิศครับ ไม่รู้ทำไมแก้ไมหาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2018, 04:15:05 pm »

กำลังพยายามทำอย่างนั้นครับ