ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)

หัวข้อ: ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)  (อ่าน 866 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom5567

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)บางครับ เป็นงั้ยบาง ส่วนตัวลองกับแฟนแล้ว ทาบริเวณเม็ดเสียว และบริเวณปากช่องคลอด แต่ไม่มีไรเกิดครับ แต่แฟนรู้สึกเย็นอย่างเดียว พอมีใครใช้ได้ผลเป็นงั้ยบางคับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ jojo83

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2018, 07:38:38 pm »

เคยลองใช้กับผู้หญิงแต่ละคนโหลด slotxoไม่เหมือนกันครับบางคนชอบแบบเขื่อนแตกเลย บางคนไม่รู้สึก บางคนบอกแสบสรุปว่าแล้วแต่คนครับ  ;)

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ

Re: ใครเคยใช้ Durex Intense Orgasmic Gel (เจลกระตุ้นความรู้สึกผู้หญิง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2018, 11:24:20 pm »

ใช้มาหลายหลอดแล้ว กับลูกค้านวดนะครับ มีทั้งเห็นผล และไม่เห็นผล มีทั้งลูกค้าทราบถึงความต่าง และไม่ทราบถึงความต่าง ระหว่างใส่เจลนี้กับไม่ใส่  แต่ภาพรวม คือ เห็นผลมากกว่าครับ ลูกค้าหลายท่าน เสร็จไวขึ้น เสร็จเร็วขึ้น เสร็จถี่ขึ้นกว่าเดิม จนบางคนตกใจกับตัวเอง คือ โดยปกติกว่าลคจะเสร็จจะนานกว่านี้ แต่เค้าเสร็จไวขึ้น ผมจึงเฉลยว่าใช้เจลนี้ ลคคนนั้นถึงกับต้องซื้อต่อเลยครับ อิอิ ผมเลยขายราคาประหยัดให้ อยากลองใช้ดูก่อน ผมว่ามันดี แค่แพงเฉยๆ แต่อย่าใช้เยอะ หยดเดียวก็ซึ้งแมนครับ

@Bangkokspa2010 บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชั่วโมง ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ (แถบเอเชีย) พร้อมบริการเพื่อนเที่ยว มีรถส่วนตัวบริการ ราคากันเอง สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ 100% ครับ Massage and spa for ladies by male masseur

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2018, 04:30:20 pm »

ใจจริงว่าจะมารีวิวเหมือนกัน โดยส่วนตัวไม่ค่อยได้ผลนะคะ
แต่ก็ซื้อมาลองเล่นไปแล้ว ยังเหลืออยู่เยอะแยะเลย
มันก็แค่เย็นๆ ช่วยให้รู้สึกวูบวาบเหมือนใช้ผ้าอนามัยเย็นอะไรแบบนั้น
เทียบกัน : เคยใช้ครั้งนึงไม่เสร็จไม่เสียวไม่ช่วยอะไร
แต่ครั้งล่าสุดที่ไม่ได้ใช้เสร็จเยอะเสร็จมากกว่าอีก

แต่สำหรับคนที่ความรู้สึกไวน่าจะมีผลมากกว่าคนเสร็จยากนะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

เคยครับ ใช้ได้ดี คอนเฟิร์ม

ออฟไลน์ SnowQueen

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 11
  • Balance every thought with its opposition.

แอดมินคะ ใช้ดีนี่ ใช้กับใครเอ่ย  ดียังไงคะ ตอบมาให้ครบๆนะคะ

มิน่าล่ะ .. พี่ไปหาซื้อไม่ได้อยู่พักใหญ่
เปลี่ยนโฉมนี่เอง  ใจจะขาดดดดด

"Sometimes When We Touch"

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 1

เคยใช้ครับ บางเคสก็ได้ผล บางเคสก็ไม่ได้ผลครับ

.::Private Oil Massage for women::.
นวดน้ำมันผ่อนคลาย นวดอีโรติค สำหรับคุณสุภาพสตรี/คู่สามีภรรยา  สะดวกรับงานในช่วงเวลาบ่ายๆ-หัวค่ำ ในโซนกรุงเทพและปริมณฑล หรือต่างจังหวัด เข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ
Line ID: mickysw1987

ออฟไลน์ barom55

• *

ใช้ให้กับลูกค้าประจำครับ 80% เห็นผลไวขึ้นและมีความถี่มากขึ้นครับ

ID Line : bigsun589 ; เพื่อนเที่ยว ; มีรถส่วนตัวบริการ