เวลาสาวๆ เสร็จมากๆ แล้วปวดเมื่อยมดลูกกันไหม?

หัวข้อ: เวลาสาวๆ เสร็จมากๆ แล้วปวดเมื่อยมดลูกกันไหม?  (อ่าน 189 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 139

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอถามสักหน่อยแล้วกันค่ะ เวลาเสร็จ หรือทำจนมดลูกบีบรัดมาก จนหลังเสร็จจะรู้สึกปวดหน่วงๆ กันบ้างไหมคะ ปวดแบบน่าจะคล้ายๆ ตอนปวดรอบเดือนมากๆ แหละค่ะ

ไม่แน่ใจว่าตัวเองผิดปกติไหม? รึว่าแค่ทำจนเสร็จมากเกินไปเท่านั้น วันนี้เสร็จไปสองรอบหนักๆ แล้ว เกือบได้ทำรอบ 3 แล้ว ใจนึงก็อยากทำ แต่อีกใจก็ไม่อยากให้หนักเกินไปกว่านี้ อดใจไว้ทำต่อพรุ่งนี้น่าจะดีกว่า เพราะเรามีอาการแสบๆ เวลาโดนน้ำด้วยน่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออนไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 326

Re: เวลาสาวๆ เสร็จมากๆ แล้วปวดเมื่อยมดลูกกันไหม?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2018, 08:36:44 pm »

ขึ้นอยู่กับขนาดแล้วเสร็จกี่รอบด้วยค่ะแต่นานๆจะเป็นที จากที่เจอกับตัว จะปวดเวลาที่เจออันใหญ่หน่อย มันหน่วงๆเหมือนจุกนิดๆด้วย ยิ่งเวลาคนที่ชอบเอามือมาค้ำที่หน้าท้องตอนมีอะไรด้วยแล้วเราเสร็จมักจะเป็น ส่วนเรื่องแสบก็เป็นเหมือนกันถ้ามีนานๆแล้วตอนอาบน้ำจะแสบนิดๆ

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 139

Re: เวลาสาวๆ เสร็จมากๆ แล้วปวดเมื่อยมดลูกกันไหม?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2018, 04:15:31 pm »

อืม...อาการคล้ายกัน ทีนี้เราก็เข้าใจล่ะ ว่าน่าจะเป็นเพราะขนาดของคู่เราเองแหละ
เพราะทำกับคนอื่นจะไม่ปวดเท่านี้ ที่แสบเพราะทำนานค่ะ
ทำกับคู่นี่ไม่เคยต่ำกว่าครึ่งชม. และเกือบๆ ชม.ตลอดเลยด้วย

ตรงหน้าท้องตรงกับจุดจีสปอต ถ้าไปกดตอนปวดฉี่จะเสียวมาก
ยิ่งทำตอนปวดฉี่จะยิ่งเสร็จง่ายมากสำหรับเราบางทีก็เลยต้องพยายามกลั้นไว้ตอนที่ทำเหมือนกันล่ะนะ

:) :) :) :)

ขึ้นอยู่กับขนาดแล้วเสร็จกี่รอบด้วยค่ะแต่นานๆจะเป็นที จากที่เจอกับตัว จะปวดเวลาที่เจออันใหญ่หน่อย มันหน่วงๆเหมือนจุกนิดๆด้วย ยิ่งเวลาคนที่ชอบเอามือมาค้ำที่หน้าท้องตอนมีอะไรด้วยแล้วเราเสร็จมักจะเป็น ส่วนเรื่องแสบก็เป็นเหมือนกันถ้ามีนานๆแล้วตอนอาบน้ำจะแสบนิดๆ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★