โดนของใหญ่บ่อยๆ อันตรายมั้ย

หัวข้อ: โดนของใหญ่บ่อยๆ อันตรายมั้ย  (อ่าน 807 ครั้ง)

ออนไลน์ Fix

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -6

โดนของใหญ่บ่อยๆ อันตรายมั้ย
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 02:55:30 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนมีอะไรกับผู้ชายอีกคนที่มีขนาดตรงนั้นที่อวบและยาวมากๆ แฟนบอกว่ามีอะไรกันจะเข้าลึกและแน่นช่องท้องมากๆ ในระยะยาวจะอันตรายหรือเปล่า เสี่ยงต่อมะเร็งปากมดลูก อะไรแบบนี้หรือไม่ เพราะช่วงหลังๆมานี้ เธอมีเลือดออกมาทั้งที่ไม่ใช่วันนั้นของเดือนและเจ็บบริเวณท้องน้อยและโหนกเนิน จนผมไม่ค่อยได้มีอะไรกับเธออีก แม้ว่าขนาดของผมจะไม่ได้อวบใหญ่และเข้าลึกแบบผู้ชายอีกคนของเธอ แต่ผมก็สงสารและเป็นห่วงเธอ จึงขอถามข้อมูลหน่อยครับ ผู้หญิงที่โดนของใหญ่ๆยาวๆบ่อยๆ มีความเสียงและอันตรายอะไรมั้ยครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

Re: โดนของใหญ่บ่อยๆ อันตรายมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 06:11:58 pm »

ไม่อันตรายครับผมเพียงแต่ว่าถ้าโดนของใหญ่บ่อยๆแล้วไปเจอของเล็กมันจะหลวมครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: โดนของใหญ่บ่อยๆ อันตรายมั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 08:33:43 am »

ไม่อันตราย ครับ แต่ควรทานอาหารหรืออาหารเสริมบำรุง ไม่ได้ฟิตไม่เหยี่ยว ครับ

ออนไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 327

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 10:29:46 am »

มันไม่อันตรายหรอกค่ะ อยู่ที่ว่าใหญ่ต่างจากแฟนตัวเองมากน้อยแค่ไหน ถ้าต่างมาก แล้วโดนบ่อยๆเข้า ไม่ได้ขมิบเลย
ก็จะรู้สึกว่าหลวมบ้าง ถ้าใหญ่มากๆก็ทำให้เสียรูปได้ สาเหตุที่เลือดออกคงเพราะรุนแรงไป หรือจิมิฉีก จากความไม่พร้อม แต่ถ้าออกอีกอันนี้คงต้องเช็คดูดีๆอีกที

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 135

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 08:35:38 pm »

น่าจะต้องระวังการเสียดสีที่เป็นแผล ถ้าเกิดติดเชื้ออะไรขึ้นมาก็อาจจะเป็นอันตรายได้นะ
ของเรานานๆ ทำทีจะรู้สึกปวดมดลูกหลังทำเสร็จแบบหน่วงๆ มีบวมหลังทำ แล้วก็แสบๆ เวลาโดนน้ำ
แต่แค่วันเดียวก็หาย ไม่เป็นอะไรแล้วล่ะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ arthit999

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 09:57:22 am »

ผมว่ามีเลือดออกทุกครั้งที่โดนใหญ่ อันตรายนะครับ ลองเปลี่ยนเป้นเล้กๆ ดุไหม อิอื

ยิ้ม ยิ้ม คิดถึงกัน นัดยิ้มน่า  ไอดี arthit999