ครั้งแรกที่ได้เอาสาวจากงานเลี้ยงรุ่นพี่สุดฟิน

หัวข้อ: ครั้งแรกที่ได้เอาสาวจากงานเลี้ยงรุ่นพี่สุดฟิน  (อ่าน 187 ครั้ง)

ออนไลน์ diormas99

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมได้ได้โอกาสไปร่วมงานคบหาสมาคมของพนักงานบริษัทหนึ่ง เป็นงานเลี้ยงเพื่อเลี้ยงส่งผู้จัดการข้างที่ลาออกไปทำธุรกิจส่วนตัว ผู้ร่วมงานก็เลยเป็นบุคลากรของข้างบุคคลเป็นส่วนมาก และก็เป็นหญิงกว่าครึ่ง งานนี้ทางข้างบุคคลฉวยโอกาสจัดนอกบริษัท โดยอนุญาตให้จัดงานตั้งแต่ครึ่งวันเวลาบ่ายของวันศุกร์ เพราะว่าให้เป็นการเลี้ยงอำลาคนเก่าเสนอแนะคนใหม่ แล้วก็เป็นการสัมมนาข้างระดูด้วย โดยจัดที่ห้องอาหารริมหาด ที่ไม่ห่างจากบริษัทเท่าไรนัก ขับขี่รถราวๆ 30 นาที ผมมิได้เป็นบุคลากรของบริษัท แม้กระนั้นก็รู้จักกัน ก็เลยถูกเชื้อเชิญมาด้วย การมาร่วมงานผมมาถึงโดยประมาณ บ่าย 4 นาฬิกา เป็นกะให้เป็นช่วงๆห้องประชุมเสร็จพอดิบพอดี เพื่อมาร่วมปาร์ตี้ ผมมาถึงเป็นตอนๆพักและก็ซอร์ฟคริ๊ง เพื่อรอเวลางานสังสรรค์ผมมองเห็นผู้หญิงที่มาร่วมงานโดยมากมาอีกทั้งชุดสาวอ๊อฟฟิศ เป็นนุ่งกระโปรง จะมีบางบุคคลที่เป็นแขกนอกก็นุ่งกางเกงยีนส์มาบ้าง สาวอ๊อฟฟิศผู้คนจำนวนไม่ใช้น้อยใบหน้าค่อนข้างจะดี ผมแอบดูมองร่างกายของคุณพวกนั้น น้องมิ้นอายุยงโดยประมาณ 23 ใส่ชุดกระโปรงสั้นสีเทา เสื้อขาว คุณถอดเสื้อสูทออก ก็เลยมองเห็นแขนขาวกับอกอ้วนๆในเสื้อขาวที่ออกจะรัด มองเห็นท่อนขาเจ้าเนื้อขาวแบบสาวยุคใหม่ แต่ว่าโชคร้ายที่มีถุงน่องทับอยู่อีกชั้น คุณเดินไปๆมาๆมองเห็นบั้นท้ายงอนอ้วนขยับขึ้นลง น่าคลำเล่นจริงๆคับ มองดูไปที่น้องโอ๋ อายุโดยประมาณ 25 เป็นคนออกจะเป็นระเบียบเรียบร้อย ใส่กระโปรงยาวสีฟ้าอ่อนๆสวยไปอีกในลัษณะหนึ่ง บริเวณใบหน้าหวานๆผมยาว พูดจาเป็นระเบียบ ชุดนี้ยิ่งทำให้ผมต้องการมองดูลำขาของคุณว่าจะขาวแค่ไหน แต่ว่าก็หมดโอกาส ด้วยเหตุว่ากระโปรงยาว แม้กระนั้นก็สารภาพว่ารูปร่างได้ส่วน นมใหญ่ บั้นท้ายใหญ่ น่าลอดใต้กระโปรง ใคร่รู้ว่าสาวหวานๆจะนุ่งกางเกงลิงสีอะไรนะ สาวอีกคนที่ผมพอใจเป็น คุณอ้อย เป็นสาวรุ่นใหญ่ อายุกว่า 30 แล้ว สมรสแล้วเป็นแฟนของผู้จัดการอีกข้างหนึ่งในบริษัทเดียวกัน แม้วัยจะเลย 30 แม้กระนั้นคุณอ้อยค่อนข้างจะล้ำยุค แต่งตัวใช้ได้เลยคับ กระโปรงสั้น สีน้ำตาลออกเหลือง รูปร่างดีอยู่แม้ว่าจะมีลูกมาแล้ว 1 คน นมใหญ่น่าฟัด บั้นท้ายผายน่าจับท่าค้อมตัวมากมาย ตอนที่ผมดูภาพงามๆจากบรรดาผู้หญิงอยู่นั้น เป็นตอนของซอร์ฟดริ๊ง จัดที่ขอบระเบียง ทุกคนก็เลยยืนดูทิวทัศน์บ้างเดินทักสนทนากันไปๆมาๆบ้าง ในช่วงเวลาที่มองดูผู้หญิงพร้อมทั้งจิบเครื่องดื่มอยู่นั้น ก็มีสาวอีก 3 คนพึ่งจะเดินเข้ามา ซึ่งรู้ต่อมาว่าเป็นแขกด้านนอกที่ถูกเชื้อเชิญมาเสมือนผม นุ่งยีนส์อีกทั้ง 3 คนและก็เป็นแบบรัดรูปด้วย ผมมองดูบั้นท้ายกลมกลึง ที่อัดแน่ในกางเกงยืนส์ ชายหนุ่มอื่นๆในงานก็อาจมองดูรวมทั้งคิดอย่างผม มองดูที่เป้ายีนส์ มันช่างเจ้าเนื้อนูนเป็นรูปสามเหลี่ยนออกจะกระจ่าง ผมชักตื่นเต้นกับงานนี้เสียแล้ว ปกติของงานจะต้องมีการถ่ายภาพ โดยยิ่งไปกว่านั้นถ่ายกับผู้จัดการข้างผู้ที่ลาออก เพื่อเป็นของที่ระลึก ผู้หญิงกรี๊ดกร๊าดกันตามขนบธรรมเนียม ผมเป็นคนภายนอกก็เลยไม่ได้อยากร่วมถ่าย ก็เลยถูกเชื้อเชิญให้เป็นคนช่วยถือกล้องถ่ายภาพถ่ายให้ผู้อื่น มีหลายกล้องถ่ายหนังxรูปช่วยเหลือกันถ่าย ผมคิดสนุกสนานไปถือกล้องถ่ายภาพวีดีโอตนเองมาถ่ายด้วย แต่ว่ากล้องถ่ายรูปของผมเก็บเฉพาะภาพที่ผมต้องการเก็บเพียงแค่นั้น ภาพสาวอ๊อฟฟิศนุ่งกระโปรงน่าถ่ายมากมาย ลมทะเลพัดมาไม่แรงนัก แต่ว่าภาพที่ผมได้เป็นผมถ่ายภาพกระโปรงที่ทางตามลม แนบบั้นท้าย แนบหน้าขา ยิ่งตอนยืนถ่ายขอบระเบียง ลมจะพัดแนบหว่างขา ผมถือกล้องถ่ายรูปเสมือนถ่ายธรรมดา แต่ว่าแอบซุมลงไปที่หว่างขาน้องมิ้นกระโปรงเข้าหว่างขาเป็นรูปหอยอูมสามเหลี่ยมชัด มันนูนมากมายจาต้องการเข้าไปลูบคลำ ส่วนของน้องโอ๋แนบไม่มากมาย เนื่องจากกระโปรงยาวและก็ยืนเอียง แม้กระนั้นเมื่อซูมเข้าไปก็มองเห็นเป็นนูนๆเช่นกัน ทราบเลยว่ากระโปรงแนบโหนกเนื้อ เพียงแค่ไม่แนบเข้าร่องขา เพราะว่าคุณค่อนข้างจะระวังเนื้อระวังตัว ผมหมุนกล้องถ่ายภาพถ่ายบรรยากาศ มองเห็นคุณอ้อยยืนคุย ผมถูกใจบั้นท้ายคุณอ้อยมากมาย เวลาคุณเดินผมก็เลยแกว่งกล้องถ่ายภาพตามโดยถือที่มือระดับเอว บั้นท้ายผายชื่นชอบจริงๆหันไปที่ขอบระเบียงอีกที 3 สาวชุดกางเกงยีนส์ที่มาภายหลังกำลังยืนถ่ายภาพกับผู้จัดการข้างที่ถูกเลี้ยงลา ผมถูกเรียกให้ไปถ่ายให้ด้วย ผมหันกล้องถ่ายภาพไปถ่ายภาพ ถ่ายภาพเต็มแบบธรรมดา ภาพ 3 สาวในกล้องถ่ายรูปน่าดูมากมาย ผมมองเห็นกางเกงยีนส์อีกทั้ง 3 ตัวรัดร่างแน่น ผมแอบซูมลงมาที่กางเกงยีนที่ละตัว เห็นภาพสามเหลี่ยมนูนเด่นในกล้องถ่ายรูป ดูแบบนี้ท่อนผมแข็งเลย เนื่องจากความรู้สึกกล่าวได้ว่าด้านในเป็นโหนกหอยชัดๆยิ่งของสาวคนกลาง มันแน่นจนกระทั่งกางเกงเข้าร่องเป็นกลีบ คุณขยับไปๆมาๆมันเข้าร่องโดยคุณคงจะไม่รู้ตัว มัวแต่มองดูกล้องถ่ายภาพ ไม่เคยทราบว่าเป็นอยู่ลักษณะไหน ไม่เคยรู้ว่ายืนหน้ากล้องถ่ายภาพหลายตัว จะมีกล้องถ่ายภาพหนึ่งด้ามจับอยู่ตรงหว่างขา ตรงโหนกหอยนูน ผมซูมซอกขา เห็นกระจ่างระหว่างกลับหอยเป็น 3 ร่อง เป็นร่อง ซอกโหนกหอยนูนกับซอหโคนขา 2 ข้าง แล้วก็ร่องของเนินหอยอูม นูนดันกางเกงแน่นเต็มหน้าหน้าจอในช่องทิวทัศน์ไฟเดอร์ราวกับเอาหน้าของพวกเราเข้าไซบหว่างขาคุณอีกทั้ง 3 ที่ละคน สหายๆเคยไหมคับ มองเห็นสาวนุ่งกางเกงยีนส์รัดเป้านูนๆมองเห็นโหนกหว่างขาแล้วต้องการเอาหน้าเข้าไปซบ แต่ว่ากลัวโดนตบ ได้แต่ว่าดูน้ำลายห้อย แม้กระนั้นภาพที่ผมดูจากกล้องถ่ายรูปช่วงนี้ ราวเอาหน้าเข้าไป มองดูใกล้ๆแบบแทบแนบโหนกเลยที่เดียว ลองคิดดูว่าตื่นเต้นแค่ไหน ผมได้ดูโหนกในกางเกงยีนส์ แล้วคิดต่อว่าต่อขานทำยังไงจะได้ดูโหนก สาวอ๊อฟฟิศที่นุ่งกระโปรงได้บ้าง ทันไดนั้นความนึกคิดเจ๊งๆของผมก็เกิดขึ้น ผมมองพื้นระเบียง เป็นหลักไม้ที่ปูเป็นระเบียบเรียบร้อย ไม้ขนาดกว้างโดยประมาณ 3 นิ้ว เสมอกันทุกแผ่น ปูแบบเล่นร่อง ก็เลยมีร่องระหว่างแผ่นไม้กว้างราวๆ 0.5 – 1 เซนติเมตร แล้วก็พื้นที่ยืนอยู่นั้นเป็นระเบียงที่ยกสูงจากพื้นดินโดยประมาณ 1 เมตร เนื่องด้วยที่ตั้งห้องอาหารเป็นที่ต่ำ แม้น้ำไม่ท่วม แต่ว่าถ้าหากไม่ยกฐานะก็ไม่เด่น เถ้าแก่ก็เลยทำแบบยกพื้น ผมนึกถึงการลงไปด้านล่างใต้ระเบียง ผมทำทีราวกับไปห้องสุขา และก็เดินอ้อมไปทางข้างหนังxหลัง ดูไม่มีผู้ใดพอใจ แอบลอดเข้าใต้ถุนเดินค่อนข้างจะทุกข์ยากลำบากหน่อยด้วยเหตุว่าสูงเพียงแค่โดยประมาณ 1 เมตร จำเป็นต้องก้มครึ่งนั่งขยับเข้าไป ผมมาอยู่ใต้ระเบียง ใจสั่นตื่นเต้น เสียงพูดคุยของผู้หญิงอยู่บนหัว ผมคิดภาพสาวอ๊อฟฟิศแต่ละคนที่ได้ดูด้านบนเมื่อสักครู่ต้องการดูใต้กระโปรงไปหมดทุกคน เป็นโชคดีของผม ที่พื้นดิน บริเวณใต้ถุนระเบียง มีการปลูกต้นไม้บังไว้ เถ้าแก่อาจไม่ต้องการให้คนไหนกันแน่ดูใต้ถุนที่ไม่สวย ก็เลยปลูกต้นไม้ล้อมไว้ เมื่อมีต้นไม้ล้อม แสงสว่างก็ส่องเข้าไต้ถุนน้อย ด้วยเหตุผลดังกล่าวไต้ถุนก็เลยค่อนข้างจะมืดกว่าด้านบน รวมทั้งคนนอกมองดูเข้าไปมองไม่เห็น เพราะต้นไม้บังผมแหงานดูบนหัว มองเห็นพื้นไม้เป็นร่องคนเดินกันไปๆมาๆบ้าง หยุดคุยบ้าง ผมขยับเขยื้อนตัวเงยตามร่องไปเรื่อยจนกระทั่งเจอชายกระโปรงไหวๆสีน้ำตาลออกเหลือง รู้เท่าทันหนว่าเป็นคุณอ้อย ผมหาร่องที่ตรงหว่างขาที่สุด เงยขึ้นไป ว้าว…คุณอ้อยยืนตามสะดวกขาก็เลยแยกให้ผมดูได้แจ่มแจ้ง ดูขึ้นไปมองเห็นขาขาวอ้วน 2 ข้าง มีถุงน่องแบบสูงเพียงแค่โคนขาไม่เต็มกำลัง หลุดถุงน่องเป็นลำโคนขาขาวนวล กึ่งกลางเป็นเนินอูมอัดแน่นในกางเกงลิงสีเหลืองโหนกนูนเต็มหว่างขา หอยล้วนๆของคุณอ้อยอัดแน่นนูนเต่ง คุณอ้อยยืนคุยขยับขาไปๆมาๆน้อย หอยอูมถูกขาอ่อนแทรกบิดไปๆมาๆเกือบจะมองเห็นเนื้อหอยปลิ้น ข้างๆมีไรขนแลบออกมานิดหน่อย ยิ่งมองเห็นเส้นขนที่ลอดขอบกางเกงลิง ผมยิ่งท่อนแข็ง ผมเงยอย่างตื่นเต้น ผมคิดถัดไปว่าได้มองเห็นหอยคุณอ้อยอูมอยู่ในกางเกงลิงหนังxแล้วต้องการมองเห็นของ ผู้อื่นบ้าง ขยับเขยื้อนตัวไปมองเห็นชายกระโปรงน้องมิ้น ผมรีบหาร่องพื้นที่เหมาะสมโดยทันทีเงยขึ้นไป น้องมิ้นยืนขาแคบ

Facebook Comments