ยาเพิ่มขนาด ยาเซ็กส์ อาหารเสริมผู้ชาย ควรซื้อยี่ห้อไหนดีครับที่ไม่มีผลข้างเคียง

หัวข้อ: ยาเพิ่มขนาด ยาเซ็กส์ อาหารเสริมผู้ชาย ควรซื้อยี่ห้อไหนดีครับที่ไม่มีผลข้างเคียง  (อ่าน 4478 ครั้ง)

ออฟไลน์ deknoi

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมไม่ค่อยมั่นใจขนาดน้องชายของผมสักเท่าไหร่ที่จริงก็ไม่เคยเห็นของคนอื่นหรอกนะครับแต่ดูในหนังไทยหนังญี่ปุ่นไม่ว่าเรื่องไหน จู๋ผมมันก็เล็กกว่าของเขามากๆผมเป็นคนชอบเที่ยวกลางคืนเที่ยวผับเที่ยวบาร์และส่วนใหญ่มักมีสาวมาชนแก้วมาทำความรู้จักและมักจบที่การไปโรงแรมม่านรูดขอพูดตรงๆเลยก็ได้ผมหน้าตาค่อนข้างเสป๊กผู้หญิงไทยนะครับเวลาไปเที่ยวผับเลยค่อนข้างเป็นที่สนใจของสาวๆแต่ก็ไม่ใช่ว่าจะเป็นสาวสวยอะไรหรอกนะครับก็มีทั้งขี้เหร่ทั้งบ้านๆนี่แหละ พอดีผมเป็นคนไม่เลือกขอแค่ไม่อ้วนไม่ดำก็เอาหมด

ปัญหามันคือผมสังเกตุไม่รู้ผมคิดไปเองหรือเปล่าว่าสาวๆเวลาเห็นน้องชายผมหรือตอนเอามือจับเขาจะทำหน้าแปลกๆกันมีบางคนถามผมว่านี่แข็งเต็มที่ยังแต่เขาก็พูดเชิงติดตลก และเวลาเอากับสาวเหมือนสาวๆเขาไม่ค่อยเสียวเลยครับเคยมีกรณีนึงเขาบอกเขารีบกลับลุกขึ้นใส่เสื้อผ้ากลับบ้านไปเลย

เบื้องต้นผมอยากลองกิน ยาเพิ่มขนาด อาหารเสริมผู้ชาย ก็เลยหาข้อมูลในกูเกิลเลยได้มีโอกาสเข้ามาเว็บนี้รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับตอนนี้ผมเล็งไว้  2 ยี่ห้อมี UROK กับ plays เห็นแอดมินเคยลองกินมาแล้วบอกได้ผล

ออนไลน์ admin

• Administrator
  • Hero Member
  • พลังน้ำใจ: 10

แอดมินไม่มันใจว่าที่บอกว่าเล็กนั้นเล็กขนาดไหนเหมือนเคยดูในตีสิบที่เล็กมากๆเขาจะให้ยาและยังสามารถผ่าตัดได้แต่อาจจะต้องใช้เงินเยอะหน่อยนะครับ ส่วนอาหารเสริมเพิ่มขนาดมันไม่ใช่การเพิ่มอย่างถาวรหรอกนะครับส่วนใหญ่กินแล้วแข็งเต่งกว่าปกติเท่านั้น

ออฟไลน์ PLAYS

• Newbie
  • *

แนะนำ PLAYS เลยครับ ช่วยให้ แข็ง แรง อึด ทน เพราะผสมตังถังเฉ้า มากกว่าตัวอื่นๆ ถึง 400 mg และไม่มีสารเคมี ไม่เป็นอันตราย
admin ยังบอกว่าดีเลย

http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=591.0

ออฟไลน์ warached

• Newbie
  • *

PLAYS  ใหญ่ถาวรไหมครับ

ออฟไลน์ PLAYS

• Newbie
  • *

PLAYS  ใหญ่ถาวรไหมครับ

สำหรับผู้ที่มีปัญหาเรื่องขนาดอวัยวะ ไม่มั่นใจตัวเอง อวัยวะเพศมีขนาดเล็ก ยาวไม่เพียงพอที่จะตอบสนอง คู่ของคุณได้อย่างเต็มร้อย แนะนำให้ท่านทาน ผลิตภัณฑ์ PLAYS เป็นเวลา 4-6 เดือนต่อเนื่อง โดยทานต่อเนื่อง ครั้งละ1 แคปซูล ” วันเว้นวัน” เป็นเวลา 4-6 เดือน จะช่วยเสริมสร้างสมรรถภาพให้คุณจากภายใน ทำให้ ระบบไหลเวียนเลือด เป็นปกติ จะสามารถกักเก็บเลือดที่ถูกสูบฉีดเข้ามาได้ดีขึ้น ส่งผลให้องคชาตมีขนาดที่ใหญ่ขึ้นได้อย่างธรรมชาติ แบบถาวรโดยไม่เล็กลงหลังจากหยุดใช้  อาหารเสริมชาย PLAYS ออกฤทธิ์อย่างเป็นธรรมชาติ (การทานสมุนไพรที่ดี และต่อเนื่อง จะช่วยให้ท่านสุขภาพแข็งแรง ร่างกายสมบูรณ์ทุกสัดส่วน )