ถ้าคุณแอบไปเห็นแฟนของคุณมีเซ็กศ์กับคนอื่น คุณจะทำยังไง

หัวข้อ: ถ้าคุณแอบไปเห็นแฟนของคุณมีเซ็กศ์กับคนอื่น คุณจะทำยังไง  (อ่าน 126 ครั้ง)

ออฟไลน์ dark

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -7

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สมัยก่อน ในสมัยเรียนมหาวิทยาลัย ผมเคยแอบไปเห็นแฟนเก่ามีเซ็กส์กับชายคนอื่นในหอพักของเธอ ซึ่งจริง ๆ ผมก็ไม่ได้ตั้งใจจะไปเห็นหรอก แต่บังเอิญแวะไปโดยไม่ได้บอกล่วงหน้า แต่ผมก็เลือกที่จะเดินแอบออกมา แล้วก็เลิกกันในวันหลัง ผมไม่แน่ใจว่าในตอนนั้นผมใจดีเกินไปใหม แต่อีกใจหนึ่งคิดว่า น่าจะเดินเข้าห้องไป กำปั้นยัดหน้าพวกเขาสักหน่อย (โดยเฉพาะผู้ชาย) แต่มาคิดดูแล้ว ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังหรอก ก็เลยยอมเดินจากไปโดยดีซะมากกว่า แล้วถ้าเป็นคุณหล่ะใครเคยเจอเหตุการณ์แบบผมบ้าง คุณทำยังไง อยากฟังประสบการณ์บ้างครับ

Facebook Comments