การที่ผู้ชายเสร็จเร็วมากๆ เป็นเพราะอะไร

หัวข้อ: การที่ผู้ชายเสร็จเร็วมากๆ เป็นเพราะอะไร  (อ่าน 1329 ครั้ง)

ออนไลน์ เนียน

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

การที่ผู้ชายเสร็จเร็วมากๆ เป็นเพราะอะไรคะ

ผู้ชายที่เสร็จเร็วมากๆ  เสียบสองสามทีก็แตกแล้ว ขึ้นอยู่กับอะไรคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -6

Re: การที่ผู้ชายเสร็จเร็วมากๆ เป็นเพราะอะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 10:52:18 pm »

เสียวมากสิครับ
รอสักพักแล้วทำใหม่ น่าจะนานกว่าเดิม ครับ

ออฟไลน์ kuai6x7

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: การที่ผู้ชายเสร็จเร็วมากๆ เป็นเพราะอะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2018, 03:41:37 am »

หลายปัจจัยครับ
มีอารมย์มากจนทนไม่ไหว
ไม่ได้ช่วยตัวเอง ( หรือไม่ได้ทำกิจกรรมนาน)
ช่วยตัวเองบ่อยเกินไป ( รีบทำจนเสร็จจนเคยชิน)
น่าจะประมาณนี้

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2018, 01:15:48 pm »

เดาๆจากประสบการณ์ตรงและได้อ่านบทความเพิ่มเติม ตอนวัยรุ่นผมเสร็จเร็วมากอย่าว่าแต่เสียบสองสามทีเลย ผมนี่นอนกอดจูบแต่ควยผมไปถูตามตัวตามขาแฟนก็เสร็จแล้วเป็นตอนแรกๆที่ยังไม่ได้มีอะไรกันนะครับ แฟนคนแรกทำกับภายนอกคือเอาถูๆกันแบบไม่ถอดกางเกงในอยู่หลายเดือนเลย

หรือตอนที่ยังไม่มีแฟนเลย แอบฟังพี่ชาย(ลูกพี่ลูกน้อง)เอากับเมีย แล้วเมียพี่เค้าครางได้อารมณ์มาก ผมชักว่าวแต่ไม่กี่ที่ก็เสร็จแล้ว

สาเหตุอาจเกิดมากจาก อารมณ์ทางเพศสูงมาก ช่วยตัวเองบ่อย ความตื่นเต้น ชั่วโมงบินยังน้อย
แต่ตอนนี้อึดกว่าเดิมเยอะ ชั่วโมงบินสูง ไม่มีความตื่นเต้น ขลิบด้วย

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2018, 11:23:16 pm »

หลักๆเลยก็คงเรื่องตื่นเต้นเพราะประสบการณ์น้อยแหละครับ

สมัยก่อนผมวัยรุ่นก็แตกเร็ว ...แต่ได้หลายรอบ 555

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2018, 06:17:18 pm »

ประสบการณ์น้อยครับผม

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ arthit999

• *
  • พลังน้ำใจ: 11

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 10:01:22 am »

ถ้า เจอ ถุกใจเสดเร็วมากครับ หรือ ไม่เเตกมาหลายวันๆ เเต่ถ้าเจอบ่อยๆเเร้ว จะอึด มาก อิอิ

ยิ้ม ยิ้ม หวาน ยิ้ม คิดถึงกัน นัดยิ้มหวาน น่า ประสพการณ์ ยาวนาน ไม่พุดเยอะเจ้บคอ 555 รับงานนวด แอด  id  ไลท  arthit999

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 05:11:04 pm »

ประสบการณ์ล้วนๆครับ เสร็จไว ดีกว่าไม่แข็งนะครับเสร็จไวยังหาทางแก้ได้ แต่ไม่แข็งนี่พึ่งยาอย่างเดียว

ออฟไลน์ doodee038

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2018, 09:07:02 pm »

ส่วนตัวผมถ้ามีอะไรกับผู้หญิงที่สวยจะแตกเร็ว ยิ่งสวยมากก็ยิ่งแตกเร็วมากคับ

ออฟไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -1

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2018, 01:26:19 pm »

หลายๆอย่าง
เหนื่อยจากกันทำงาน เครียดอะไรหลายเรื่อง ไม่ออกกำลังกาย ไม่มีเวลาก็ดูแลสุขภาพ
นอนน้อย และไม่ค่อยให้ความสำคัญเรื่องบนเตียงแบบมากๆ