รบกวนชี้แนะด้วยครับ

หัวข้อ: รบกวนชี้แนะด้วยครับ  (อ่าน 517 ครั้ง)

ออฟไลน์ joetom

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

รบกวนชี้แนะด้วยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2018, 09:27:58 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมเป็นคนมีอารมณ์ค่อนข้างมาก เวลามีกิจกรรมทางเพศจะเสร็จเร็วมาก ใช้เวลาประมาณ 2 นาที อยากให้ สมช.ที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำสมุนไพรที่ใช้แล้วได้ผลแก้อาการหลั่งเร็วให้ผมด้วย ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Fernando

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: รบกวนชี้แนะด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2018, 09:42:55 am »

หลั่งบ่อยหรือเปล่าครับเลยเป็นแบบนี้

ออนไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 48

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2018, 03:17:01 pm »

- มีปัญหาการหลั่งไว เอาแบบยั่งยืนก็ต้องฝึกขมิบอย่างจริงจัง การขมิบจะทำให้รากเง่าเอ็นท่อนของเราแข็งแรง สามารถสะกดกั้นน้ำรักไม่ให้พุ่งออกมาได้ และยังทำให้อาวุธแข็งโด่อยู่ได้นาน การฝึกต้องใช้เวลาพอสมควร ส่วนทางลัดก็คงต้องใช้ยาทาเฉพาะที่ "แรด โลชั่น" ขวดเขียว ๆ มั้ง ถ้าจำไม่ผิด ทาส่วนปลายหัวของอาวุธ ไปซื้อมาแล้วอ่านวิธีใช้ตามฉลากยา

- ส่วนสมุนไพร อันนี้ผมไม่มีข้อมูล ส่วนตัวคิดว่ามันน่าจะไม่ค่อยเห็นผล มันอยู่ที่ใจและร่างกายเรานี่แหละเป็นสำคัญ  การยับยั้งความเสียวก็เป็นงานที่ไม่ง่ายนักสำหรับ ผช อย่างเรา ๆ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 05:17:33 pm »

ลองใช้พวกอาหารเสริมที่มีขายบนเว็บนะครับ ที่ป้ายโฆษณาข้างๆเว็บใช้ได้ดีทุกยี่ห้อเลย