:: น้องหนูของผู้ชายอ่อนตัวขนาดไหนที่ถือว่าผิดปกติ? ::

หัวข้อ: :: น้องหนูของผู้ชายอ่อนตัวขนาดไหนที่ถือว่าผิดปกติ? ::  (อ่าน 830 ครั้ง)

ออนไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ช่วงนี้หายๆ ไป เพราะทำงาน และรู้สึกบอร์ดไม่มีอะไรที่น่าสนใจสำหรับตัวเองเท่าที่ควร เลยแวะเข้ามาอ่านแป๊บๆ อย่างเดียวแล้วก็ไปมากกว่า

แต่วันนี้ที่อยากถามคือ เวลามีอะไรกับผู้ชาย (อันนี้วัย 30+ ทั้งสองคนเลยนะคะ) เค้าจะมีปัญหากันที่ บางทีน้องหนูก็จะอ่อนตัวไปดื้อๆ ระหว่างที่ทำกันอยู่ ทำให้ต้องพักทิ้งช่วง หรือว่าปลุกปั้นกันพอสมควร บางทีก็ได้บางทีก็แทบไม่ไหวเหมือนกัน ถือว่าพวกเขาผิดปกติกันไหม? แล้วผู้ชายวัยนี้ถ้าใช้ไวอากร้าช่วยนี่ถือว่าแปลกไหมคะ? หรือว่าอาหารเสริมตัวไหนแบบไหนถึงจะดีกว่ากัน?

เรื่องความอึดไม่ได้มีปัญหานะคะ ถือว่าอึดทั้งคู่ แต่รูปร่างผอมอยู่ค่ะ มีปัญหาเรื่องอ่อนตัวระหว่างทำนี่แหละคะ

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ ahhh

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ขอตอบจากประสบการณ์ตัวเองนะครับ
ช่วง30-40นี่ ไม่มีปัญหาเรื่องที่ว่า
จนอายุเข้า42-43(ปัจจุบัน) เริ่มมีอาการอย่างที่ว่า
ทำ ๆ อยู่แล้วเมื่อย พอจะเปลี่ยนท่านี่ ต้องรีบเสียบเลย ไม่งั้นบางทีก็มีอ่อนตัว

แต่ตอนนี้ได้อาหารเสริตัวนึง เค้าบอกให้กินทุกวัน แต่ผมกินวันเว้นวัน ก็ช่วยได้เยอะเลยครับ

กลายเป็นว่า แข็งนานเกิน เมียเสร็จจนแสบแล้ว แต่ผมยังไม่เสร็จ
แต่อันนี้ผมมีออกกำลังด้วยการขมิบเพิ่มด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
ท่าทางคุณน่าจะเป็นคนที่ดูแลรักษาสุขภาพของตัวเองมากๆ เลย
แต่ใช่ค่ะ ส่วนใหญ่บอกตรงกันคือต้องรีบเสียบให้ไปแข็งด้านใน

หรือบางทีผู้ชายแข็งไม่สุด เวลาซอยแล้วมันจะไม่เสียวแบบทุกทีเลยล่ะค่ะ

ขอตอบจากประสบการณ์ตัวเองนะครับ
ช่วง30-40นี่ ไม่มีปัญหาเรื่องที่ว่า
จนอายุเข้า42-43(ปัจจุบัน) เริ่มมีอาการอย่างที่ว่า
ทำ ๆ อยู่แล้วเมื่อย พอจะเปลี่ยนท่านี่ ต้องรีบเสียบเลย ไม่งั้นบางทีก็มีอ่อนตัว

แต่ตอนนี้ได้อาหารเสริตัวนึง เค้าบอกให้กินทุกวัน แต่ผมกินวันเว้นวัน ก็ช่วยได้เยอะเลยครับ

กลายเป็นว่า แข็งนานเกิน เมียเสร็จจนแสบแล้ว แต่ผมยังไม่เสร็จ
แต่อันนี้ผมมีออกกำลังด้วยการขมิบเพิ่มด้วยนะครับ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 41

ความเหนื่อยล้าครับ ใช้พละกำลังมากนะ มันเลยฝ่อกลางคัน
ต้องออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอให้ร่างกายแข็งแรงเข้าไว้

SnowQueen

• บุคคลทั่วไป

เจ้าตัวสิคะที่ต้องวิตก และหาทางแก้ไข น้องสาวจะมาคิดแทน และสรรหายาวิเศษไปชุบชีวิตให้เค้าทำไม สามีก็ไม่ใช่

บางกระทู้ที่ออกมาขอคำแนะนำ พี่อ่านแล้ว... ขำ คือ อ่อน ไร้เรี่ยวแรง กินสมุนไพรอะไรดี แนะนำหน่อย

คือถ้าคนไม่มีแรงนี่ เพราะอะไรคะ ใช้ความรู้พื้นๆชั้นประถมวิเคราะห์ตัวเองกันได้รึเปล่า 

คือต้องการเวทย์มนต์ ยาวิเศษ กันสินะ กินปุ๊บผงาดปั๊บ ....  เออนะ รึมันจะเป็นวิถีชีวิตของคนเจนฯนี้นะ ไอ่พี่คนนี้ก็คงจะโบราณคร่ำครึใช่ป่ะ ... ออกกำลังกายยยยย เลือกกินอาหารรรร ออกกำลังกายยยยยย .... ตะโกนยังไงก็ไม่มีใครเกทหรอกเนอะ ... คำพูดมันตกยุค

อายุสามสิบกว่าๆแล้วบ่มีไก๊... ถ้าไม่รีบปรับวิถีชีวิต กินยาที่มีขายๆกันอยู่ทั้งโลกไปเรื่อยๆจนหมดอายุขัย ก็ไม่มีทางผงาดหรอกจ้าาา คุณผู้ชายไร้เทสโทสเตอโรนขา....

อยากจะเจ๋ง มันก็ต้องเข้าวิถีคนเจ๋ง ไม่ใช่ ง้องแง้งก้องแก้ง กินๆ ง่ายๆ สบ้ายยยสบาย แล้วเจ๋ง ไม่เคยซิทอัพ ไม่เคยยกเวท ไม่เคยมีเหงื่อหยดออกมาเลย ต้นทุนต่ำ... แล้วคิดจะล้ำ จะสุดยอดดดด

ฝันต่อไปเหอะ

รู้ค่ะว่าต้องแก้ปัญหาต้นเหตุยังไงก็แนะนำไปแล้ว

ก็เพราะไม่ใช่สามีแหละ เลยสั่งให้กินยาไปซะ ผลข้างเคียงเป็นยังไงก็เรื่องของเขา นานๆ ได้ทำกันทีก็เลยอยากหาตัวช่วย ให้ตัวเองรู้สึกดี อารมณ์ไม่สะดุดก็เท่านั้ หวังว่าให้เขาดีขึ้นค่ะ ไม่ได้หวังให้ยอดเยี่ยมที่สุด คนเพอร์เฟคมันหายากเกินไป ถ้าอยากได้ไร้ที่ติขนาดนั้น หาคนใหม่คงง่ายกว่า แต่คนถูกคอถูกใจไม่ใช่จะหากันง่ายๆ ก็เท่านั้น ก็แก้ปัญหาเพื่อตัวเองค่ะ ไม่มช่เพื่อคนอื่นขนาดนั้นเลย

ออฟไลน์ s.chantrai

• พลังน้ำใจ: 41

รู้ค่ะว่าต้องแก้ปัญหาต้นเหตุยังไงก็แนะนำไปแล้ว

ก็เพราะไม่ใช่สามีแหละ เลยสั่งให้กินยาไปซะ ผลข้างเคียงเป็นยังไงก็เรื่องของเขา นานๆ ได้ทำกันทีก็เลยอยากหาตัวช่วย ให้ตัวเองรู้สึกดี อารมณ์ไม่สะดุดก็เท่านั้ หวังว่าให้เขาดีขึ้นค่ะ ไม่ได้หวังให้ยอดเยี่ยมที่สุด คนเพอร์เฟคมันหายากเกินไป ถ้าอยากได้ไร้ที่ติขนาดนั้น หาคนใหม่คงง่ายกว่า แต่คนถูกคอถูกใจไม่ใช่จะหากันง่ายๆ ก็เท่านั้น ก็แก้ปัญหาเพื่อตัวเองค่ะ ไม่มช่เพื่อคนอื่นขนาดนั้นเลย

อ้อ เข้าใจละ
ถ้าแบบฉาบฉวยและรวดเร็วทันใจ ก็ต้องใช้ยาเฉพาะกิจฯ ตรงจุดหยุดปัญหา ใช้ทานก่อนมีเพศสัมพันธ์  มีหลากหลายยี่ห้อ ต้องลองไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะเจอที่ถูกใจ ส่วนผลข้างเคียงข้างหน้าก็แล้วแต่เขาเนอะ เราไม่เกี่ยว เราเกี่ยวแค่ตอนมีปฏิสัมพันธ์กันเท่านั้น 55

ปล. มันก็ถูกต้องแล้วล่ะ ที่ช่วยฝ่ายชายแก้ปัญหาเฉพาะหน้า  เพราะผลประโยชน์ที่จะได้รับ เรารับไปเต็ม ๆ อ่ะเนอะ อิอิ
.

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

จากประสบการณ์ของผมและความเห็นส่วนตัวของผม..
อาการอ่อนตัว ขณะปฏิบัตืภารกิจ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นได้
ไม่ใช่เรื่องผิดปกติครับ ซึ่งสามารถเกิดขึ้นได้จากหลายสาเหตุ เช่น
1.ขาดอารมณ์ร่วม อารมณ์หลุด ขาดสมาธิ ใจคิดเรื่องอื่น
2.พักผ่อนน้อย นอนน้อย ร่างกายอ่อนเพลีย(มีผลมากสำหรับผมครับ)
3.ความเหนื่อย จากการใช้พลังงานมากขณะร่วมรัก

ส่วนเรื่องยา อาจจะช่วยได้เรื่องการแข็งตัว แต่ยาบางครั้งทำให้ไม่เสร็จรีดน้ำไม่ออก
ยาบางตัวมีผลข้างเคียง บางคนใช้ได้ผล แต่อีกคนไม่ได้ผลก็มี
ถ้าระบบหมุนเวียนโลหิตไม่ดี จะมีผลค่อนข้างมากกับการแข็งตัวครับ

.::Private Oil Massage ::.

เจ้าตัวมักบ่นเรื่องนอนไม่พออยู่บ่อยๆ ก็หาสาเหตุร่วมกันแล้วน่าจะเป็นจุดนี้มากที่สุด
พยายามให้เขาแก้อยู่ค่ะ แต่ให้ลองยาไปด้วยใช้โดสน้อยๆ ไปก่อนก็น่าสนใจค่ะ

จากประสบการณ์ของผมและความเห็นส่วนตัวของผม..
อาการอ่อนตัว ขณะปฏิบัตืภารกิจ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นได้
ไม่ใช่เรื่องผิดปกติครับ ซึ่งสามารถเกิดขึ้นได้จากหลายสาเหตุ เช่น
1.ขาดอารมณ์ร่วม อารมณ์หลุด ขาดสมาธิ ใจคิดเรื่องอื่น
2.พักผ่อนน้อย นอนน้อย ร่างกายอ่อนเพลีย(มีผลมากสำหรับผมครับ)
3.ความเหนื่อย จากการใช้พลังงานมากขณะร่วมรัก

ส่วนเรื่องยา อาจจะช่วยได้เรื่องการแข็งตัว แต่ยาบางครั้งทำให้ไม่เสร็จรีดน้ำไม่ออก
ยาบางตัวมีผลข้างเคียง บางคนใช้ได้ผล แต่อีกคนไม่ได้ผลก็มี
ถ้าระบบหมุนเวียนโลหิตไม่ดี จะมีผลค่อนข้างมากกับการแข็งตัวครับ

มาอัพเดตค่ะ เสร็จรอบแรกโดยไม่ต้องใช้ เราเองเสร็จดี แต่เริ่มรอบสองเร็วไปหน่อย ทั้งที่ทำมานานยังไม่ทันได้พักมากพอ เลย.... ให้เขาทดลองกิน ไวอากร้า ของไทยนี่แหละ แผงละร้อยกว่าบาท ได้ผลเป็นที่น่าพอใจดีค่ะ ถ้าเจ้าตัวไม่ได้มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับหัวใจ หลอดเลือด หรืออายุมากไปก็ใช้ๆ ไปเถอะค่ะ สำหรับคนที่มีปัญหานะ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 175

อาหารเสริมช่วยได้จริงๆครับ ลองยี่ห้อไหนก็ได้ดีขึ้นแน่นอน