ผมกับภรรยาหักโหมเกินไปใหม

หัวข้อ: ผมกับภรรยาหักโหมเกินไปใหม  (อ่าน 620 ครั้ง)

dark

• บุคคลทั่วไป

ผมกับภรรยาหักโหมเกินไปใหม
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2018, 04:13:57 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับภรรยาชอบมีเซ็กส์กันมากครับ แบบว่าตลอดทั้งวันเลยก็ยังได้ ก็คือว่า ถ้าวันใหนไม่ได้มีธุระจะต้องไปใหนหรือทำอะไร หรือป่วย ก็จะปิดบ้านปิดโทรศัพท์ตัดขาดจากโลกภายนอก แล้วมีเซ็กส์กัน หลายครั้งก็เปลี่ยนบรรยากาศไปตามโรงแรม บังกะโลบ้าง
      วันหยุดที่ผ่านมาผมมีเซ็กส์กันกับภรรยาต่อเนื่องกันถึงสองวันครับ คือหยุดเสาร์และอาทิตย์ โดยมีการเตรียมเสบียงอาหารไว้ตั้งแต่เย็นวันศุกร์ มันก็เหนื่อยนะ แต่ผมกับภรรยาก็สนุกและมีวามสุขที่ได้ทำ ประมาณว่ามันติดใจจนไม่อยากเลิกซะแล้ว แต่แบบนี้จะหักโหมไปใหมครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -2

Re: ผมกับภรรยาหักโหมเกินไปใหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2018, 01:52:46 pm »

ไม่หักโหมครับ แต่ควรเว้นเวลาพักบ้างครับ พร้อมกับดูแลน้องสาว น้องชายให้เต่งตึงเสมอครับ จะได้แน่นๆจะได้ไม่หลวม ครับ

ออนไลน์ arthit999

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ผมกับภรรยาหักโหมเกินไปใหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2018, 10:03:25 am »

ผมก้ เเตกสามสี่รอบ ทุกวันครับ สบายดีออก