ขอถามผญ.หน่อยครับ ผช.จะต้องซอยยังไงให้ผญ.ขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: ขอถามผญ.หน่อยครับ ผช.จะต้องซอยยังไงให้ผญ.ขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 1246 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ต้องซอยอย่างเร็วยิกๆเลยห้ามหยุด  หรือ  ซอยช้าๆเนิบๆเน้นนำหนักตลอด  ผญ.บางคนบอกชอบให้เอาของผช.ใส่ไว้ให้สุดแล้วดันเข้าแต่อย่าให้ของผช.ออกมามากให้อยู่ข้างในลึกๆตลอดเวลา (หมายถึงซอยสั้นมากๆแทบไม่ซอยใช้คาไว้แล้วดันๆเอา)  ถามจริงๆในหมู่สาวๆในวงกว้าง  จริงๆแล้วอย่างไหนฟินที่สุดครับ  ขอบพระคุณมากๆครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ iincubuss

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

กระทู้ทรงคุณค่า

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

ใช้แบบเข้าสุด-ออกสุด
ระยะการซอย = ตั้งแต่ส่วนโคนถึงใต้ส่วนหัว (ตอนจังหวะชักออกอย่าให้หัวหลุดออกมานอกรู)
ความเร็วในการซอย = เริ่มจากช้าๆ เมื่อกะระยะได้แล้วก็ซอย วินาทีละ 1 ครั้ง  อย่างสม่ำเสมอ ถ้าจะผ่อนแรงก็ค่อยๆเริ่มช้าลงเรื่อยๆ และ เริ่มเร่งความเร็วใหม่อีกครั้ง (อย่าแบบว่าเร็วๆแล้วช้าทันที)

มีไรเพิ่มเติม ถามได้ครับหรือจะหลังไมค์ก็ได้ครับ

ออนไลน์ iamgun

• พลังน้ำใจ: -1

ตามประสบการณ์แล้วส่วนใหญ่น่าจะชอบแบบบดๆเน้นๆ แต่ผมส่วนมากผมจะเบิร์นให้จนเกือบๆเสร็จหรือเสร็จไปเลยรอบนึงแล้วเบิร์นต่ออีกพักนึงแล้วค่อยเสียบเล่นท่าโน้นนี่หน่อยแล้วจบด้วยมิสชั่นนารีบดจนเสร็จไปพร้อมกัน แต่ถ้าผู้หญิงคนไหนชอบขึ้นเองก็ไม่ขัด

ออฟไลน์ zakky

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

กระทู้ดีถามแทนใจเต็มๆเลย รอคำตอบด้วยคนครับ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 1

ผมชอบเบิร์นหรือใช้นิ้วให้เสร็จรอบนึงเป็นออเดิร์ฟก่อนครับ พอเริ่มสอดใส่ก็สลับช้าเร็ว ตอนแรกค่อยๆก่อนน่ะครับ ผญจะได้เตรียมพร้อม จากนั้นค่อยๆเพิ่มจังหวะจนรัวๆแล้วค่อยผ่อนให้พักบ้าง บางครั้งก็ใช้นิ้วเขี่ยไปด้วย อย่าเปลี่ยนท่ากะทันหัน อารมณ์มันขาดตอนครับ ถ้าเค้าอยากขึ้นเองบ้างก็ปล่อยให้ทำจนพอใจครับ แล้วเราก็ปิดท้ายด้วยมิชชั่นนารี