มีเจลหล่อลื่นตัวไหนที่ใช้แล้วชอบและประทับใจบ้าง?

หัวข้อ: มีเจลหล่อลื่นตัวไหนที่ใช้แล้วชอบและประทับใจบ้าง?  (อ่าน 768 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 126

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

มันก็มีหลายๆ ยี่ห้อนะ แต่อยากรู้ว่าตัวไหนดีตัวไหนเด็ดบ้าง?
เผื่ออันที่ใช้ชั่วคราวนี้หมดแล้วจะได้ซื้อใหม่ดู

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ส่วนมากผมใช้ของญี่ปุ่น แต่ถ้าอันที่หาง่ายๆในบ้านเราแล้วผมชอบก็ยี่ห้อNuruครับ

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าเป็นเจลแบบเทพๆเลยก็ต้อง durex play-o หรือในชื่อใหม่ durex intense orgasmic gel ซึ่งไม่ใช่เจลหล่อลื่นธรรมดา แต่ช่วยกระตุ้นอารมณ์เสียวให้กับคุณผู้หญิงได้ด้วย ตัวนี้ผมใช้กับลูกค้านวดบ่อยๆ ผลลัพธ์ออกมาดีครับ ลคหลายคนบอกว่า เสร็จง่ายขึ้น ไวขึ้น และถี่ขึ้นกว่าปกติ  แต่อย่าใช้เยอะ แค่หยดเดียวก็พอแล้ว แล้วใช้คู่กับเจลหล่อลื่นทั่วๆไปก็ได้ ถ้าใช้เยอะ อาจจะมีอาการแพ้หรือตกขาวได้ (อ่านคอมเม้นท์ในเนทมา) ตัวนี้แพงหน่อย 700 กว่าบาท ในขวด 10ml  เฉลี่ยหยดละ 20-30 บาทเลยทีเดียว แต่คุ้มค่าน่าลงทุน

งงง เมื่อเทียบกับผลที่ได้ครับ  ส่วนเจลหล่อลื่นปกติ ผมก็ใช้ยี่ห้อทั่วไป ky durex กับ one touch กลิ่นผมไม้ ใช้ดีไม่แตกต่างกันเท่าไหร่ครับ

[email protected] บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100% Massage and Spa For Ladies by Male Masseur

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• พลังน้ำใจ: 126

คู่เราใช้สูตรฮาร์ดค่ะมันเหนียวและแห้งอยู่บ้างเวลาใช้ แต่ปลอดภัยดี แต่สูตรอื่นไม่รู้เป็นไงเหมือนกัน

ส่วนมากผมใช้ของญี่ปุ่น แต่ถ้าอันที่หาง่ายๆในบ้านเราแล้วผมชอบก็ยี่ห้อNuruครับ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 175

แอดใช้แต่ที่มีขายตาม 7-11 ครับ