ตามหา friends with benefits ค่ะขอคนที่ต้องการตรงกัน

หัวข้อ: ตามหา friends with benefits ค่ะขอคนที่ต้องการตรงกัน  (อ่าน 1175 ครั้ง)

ออฟไลน์ seemeagian

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ  อายุ  29 ค่ะ ขาว หมวย สะอาด

ต้องการคนที่ตามหาคู่นอนที่เป็นความลับ

และสามารถเก็บความลับได้เพื่อแลกเปลี่ยน

ความคิดและความสุขร่วมกันเหตุผลคือยังมีความต้องการแต่ไม่อยากมีแฟนเป็นตัวเป็นตนค่ะ

เป็นคนขี้อ้อน เอาใจเก่ง  ใครสนใจ PM มาทิ้งไอดีไลน์ไว้ได้เลยนะคะ

เดี๋ยวติดต่อกลับไปค่ะ ขอคนที่สูง 175 ขึ้นไปนะคะไม่เกี่ยงสีผิวค่ะ

Facebook Comments

ออนไลน์ iincubuss

• *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: ตามหา friends with benefits ค่ะขอคนที่ต้องการตรงกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 01:36:42 am »

ูู^^ ขออนุญาต pm ไปนะครับ

ออฟไลน์ ปรีชาsp.

• *
  • พลังน้ำใจ: -12

Re: ตามหา friends with benefits ค่ะขอคนที่ต้องการตรงกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 01:28:34 pm »

ขอแนะนำตัวนะครับ
พี่แก้วครับ 50 แล้ว ลูกติด แต่จะจบ มหาลัยแล้ว ก็คงใช้ชีวิตอิสระคนเดียว พี่มี ผญ คบ คุยอยู่บ้างแต่ไม่มีสัมพันธ์ พี่ใช้ชีวิตอิสระ ฟิตเนสเช้า ก่อนนั่งอ๊อฟฟิต ทุกวัน รูปร่างดีนะครับ ไม่อ้วน มีไขมันนิดๆ หน้าท้องแบน 6 แพ็ค ลางๆ(กำลังขึ้น) สูง 180 นน 76
รสนิยมดีครับ สุภาพ นิสัยจะออกดุๆนิดหน่อย กับผู้ร่วมงานครับ งานอดิเรก นอกจากออกกำลังกายก็ เล่นเครื่องเล่นบังคับวิทยุ เฮลิคอปเตอร์ เรือ ปกติจะไปไหนกับลูกบ้าง แต่ตอนนี้ซื้อรถให้ลูกแล้ว ลูกสาวนะครับ  ตอนนี้ก็ใช้ชีวิตลำพังส่วนใหญ่ครับ ถ้าพอคุยกันได้ก็ยินดีมากนะครับ ที่พี่นวดได้ก็เพราะทำร้าน สปา& นวดให้นักท่องเที่ยว(ทำยามว่างครับ แต่ต้องเลิกเพราะ ไม่มีคนช่วย ทำมา เกือบ 10 ปีครับ) ไลน์  desire_k
อ้อ ปัจจุบัน ทำงานด้านบริหารนะครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ปรีชาsp.

• *
  • พลังน้ำใจ: -12

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 01:31:16 pm »

ขอแนะนำตัวนะครับ
พี่แก้วครับ 50 แล้ว ลูกติด แต่จะจบ มหาลัยแล้ว ก็คงใช้ชีวิตอิสระคนเดียว พี่มี ผญ คบ คุยอยู่บ้างแต่ไม่มีสัมพันธ์ พี่ใช้ชีวิตอิสระ ฟิตเนสเช้า ก่อนนั่งอ๊อฟฟิต ทุกวัน รูปร่างดีนะครับ ไม่อ้วน มีไขมันนิดๆ หน้าท้องแบน 6 แพ็ค ลางๆ(กำลังขึ้น) สูง 180 นน 76
รสนิยมดีครับ สุภาพ นิสัยจะออกดุๆนิดหน่อย กับผู้ร่วมงานครับ งานอดิเรก นอกจากออกกำลังกายก็ เล่นเครื่องเล่นบังคับวิทยุ เฮลิคอปเตอร์ เรือ ปกติจะไปไหนกับลูกบ้าง แต่ตอนนี้ซื้อรถให้ลูกแล้ว ลูกสาวนะครับ  ตอนนี้ก็ใช้ชีวิตลำพังส่วนใหญ่ครับ ถ้าพอคุยกันได้ก็ยินดีมากนะครับ ที่พี่นวดได้ก็เพราะทำร้าน สปา& นวดให้นักท่องเที่ยว(ทำยามว่างครับ แต่ต้องเลิกเพราะ ไม่มีคนช่วย ทำมา เกือบ 10 ปีครับ) ไลน์  desire_k
อ้อ ปัจจุบัน ทำงานด้านบริหารนะครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ powerbomb

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 02:51:41 am »

powerbomb11 ไอดีไลน์ครับ

ลองแอดมาคุยกันครับ

ออฟไลน์ Romio77

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 01:11:35 am »

Add line  : romio909 ครับ
หุ่นดี หน้าตาดี ครับ ครั้งแรกที่หาfwbครับ

ออฟไลน์ roniomustdie

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 05:18:57 am »

ID-LINE : panchaphon69  ////(Age:28) หาหญิงที่เปิดใจคุยได้ทุกเรื่องและอยู่ในขอบเขตของมารยาทครับ..

ออฟไลน์ 987987987

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2018, 12:04:54 am »

ลองแอดมาคุยกันได้นะครับผมโสดมาเป็นปีแล้ว
หน้าตาปานกลาง สุภาพ ครับ
Line  miozing
สส175 นน65 ครับ

ออฟไลน์ sparki

• *
  • พลังน้ำใจ: -5

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2018, 09:13:09 pm »

I’d 0984155738 ทักได้ครับ