สมัครงานจะได้เสียวๆ

หัวข้อ: สมัครงานจะได้เสียวๆ  (อ่าน 1201 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

สมัครงานจะได้เสียวๆ
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 02:25:59 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ คิดชื่อไม่ถูกช่างมันเนอะ ล่าสุดหลังจากทำรีแพร์ มีอะไรกับแฟนมีความสุขดีมากๆ แต่ความสุขนั้นมันก็แค่ส่วนนึง เพราะความชอบและหลงใหลในเซ็กจึงทำให้ไม่หยุดที่จะท้าทาย และค้นหาประสบการณ์ใหม่ๆ จากคนหลายๆคน
อย่างที่ใครหลายๆคนอ่านมาในเรื่องเก่าๆ ประสบการณ์ต่างๆที่มีมา แต่ก็ย้ำเสมอว่า ทำอะไรได้นะแต่ต้องให้มันไม่เดือดร้อนใคร ไม่ใช่มีแฟนแล้วอยากมีกับคนอื่นไปแอบ มีหรือเลิกเลย แต่ฟ้าแฟนไม่ได้ว่าเพราะเข้าใจกันดี
เอาล่ะเข้าเรื่องเลยเนอะเริ่มยาว  เมื่อคืนวันที่5 ฟ้าได้ไปหาร้านนวดไกล้ๆบ้าน ซึ่งเป็นร้านใหญ่ ไม่ใช่ไปหาสิ
คือโทรไปสมัครเองเลย แล้วร้านก็ไม่ได้อะไรมาก คือถ้าจะสมัครจริงๆก็ให้ไปที่ร้านเพื่อดูตัวก่อน
วันนี้วันที่6 ก็เลยไปในช่วงเช้าๆ ตามที่ร้านนัดเอาไว้ เพราะนัดคนอื่นในช่วงเวลานี้ด้วย
ไปถึงร้านเราก็รู้แล้วแหละว่ามันใหญ่มาก แล้วก็มีผู้หญิง1คน กับผู้ชายอีก2 มาคอยดูแล มาสัมภาษณ์นิดๆ
ลืมบอกว่าดูบัตรด้วยนะ ไม่ถึง18ไม่ได้เด็ดขาด ไม่เหมือนบางที่ ที่แอบเอาคนอายุไม่ถึง
มาถึงคิวเราก็สัมภาษณ์อะไรต่างๆ มีแฟนมั๊ยก็ถามด้วย เรียนหรือทำงาน
ก็เลยบอกไปหมดทั้งแฟนทั้งมีลูก แล้วไปถึงขั้นดูตัว ก็ต้องเปลือยให้เค้า โดยจับหน้าอกดู วัดขนาดหน้าอก
แล้วดูสะโพก ดูช่วงล่าง มีการให้เอามือแหวกดูชัดๆด้วยซึ่งตรงนั้นก็มีคนอยู่  พอเสร็จก็ผ่าน
เลยคุยรายละเอียด เงินไม่ขอบอกนะว่าเท่าไร แต่ได้ระดับกลางๆ คือสาเหตุเพราะมีลูกแล้ว แล้วยังทำร้านอื่นมาก่อน
ระดับบนๆคือต้องสวยจริงๆและอายุ18-20ซะมากกว่า ส่วนใหญ่จะแนวนักเรียนมารับ หรือใครที่ไม่เคยทำมาก่อน
อาจจะคนดังๆ ในส่วนนี้ไม่ได้แคร์มากเพราะรู้แล้วว่าน่าจะได้ระดับไหน ก็ตกลงไป สัญญาอะไรมีครบหมด
มีหลักฐานอะไรด้วย จะได้ไม่มีปัญหา พยามอ่านดีๆให้ละเอียด สรุปก็คือเป็นร้านที่ดีกว่าก่อนๆเยอะ
เพราะปกป้องผู้หญิงมาก คือถ้าไม่พอใจแบบว่าทำรุนแรง หรือของทำมา ใหญ่ไปก็สามารถจะยกเลิกได้
และไม่ให้สดเด็ดขาด โดยเดือนนึงจะตรวจโรคด้วย ส่วนนี้เสร็จก็เป็นการถ่ายรูปเก็บไว้ ทั้งแบบใส่หมด
ใส่ชุดชั้นในไปถึงเปลือย แต่ไม่ถึงขั้นแหวะแหกจิ่มหรอกนะ แค่ปกติให้เห็นสัดส่วน ปกติเค้าก็ไม่ให้ดูส่วนนั้นชัดๆหรอก
อย่างมากแค่เปลือยสัดส่วนให้ลูกค้าดูรูป และรูปเหล่านี้จะลบให้เมื่อเราเลิกทำ
ด้วยความที่เป็นระดับกลางๆ ก็พอจะเลือกได้อยู่ว่าจะทำงานวันไหน เลยเลือกแบบอาทิตย์นึงทำซัก 3-5วัน
ไม่จำกัดรอบ คือวันนึงจะกี่รอบก็ได้ หรือบอกเค้าว่าวันนี้แค่3รอบนะก็ได้เหมือนกัน แต่เค้าบอกว่าวันนึงต้อง3
ก็เลยโอเคที่3 ลูกค้าที่มาจะเป็นคนไทยเท่านั้น ส่วนงานเสริมอื่นๆ เช่นงานคู่กับหญิงในร้าน หรืองานโดนรุมจะรับไหมแล้วแต่ตกลงในภายหลัง แต่ฟ้าซะอย่างขอให้มีเถอะรับแน่ ห้ามออกนอกร้าน ง่ายๆคือห้ามรับเองด้านนอกแหละ
ให้มีได้แค่ในร้านด้วย ใครที่พร้อมจะทำเลยก็จะสอนงานให้ทันที ฟ้าเลยอยู่ถึงสอนงานให้ ก็มีสอนปกติแบบที่อื่น
ทั้งการทำ ตอนอาบน้ำ ตอนนวดตัว ไปถึงสอดใส่ หรือเจอคนไหนแย่ๆ แต่ใครที่ทำร้ายหรือทำเกินไป สามารถบอกได้ทันที ทางร้านจะไม่ปกป้องลูกค้าจนเกินไป ก็เอาเป็นว่าเสร็็จสิ้น กลับมาก็บ่าย2นี่ล่ะ
ส่วนแฟนไม่มีปัญหา ส่วนเรื่องชีวิตคู่เร็วๆนี้จะมีข่าวดีแน่นอน แต่ยังต้องรออีกหน่อย
ไว้ทำวันไหนจะมาเล่าให้ได้อ่านกันนะ ขอบคุณค่ะ

Facebook Comments

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -8

Re: สมัครงานจะได้เสียวๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 04:38:30 pm »

ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์ครับ  สอบถามว่ารายได้ต่อรอบ จะให้เราและให้ร้าน ประมาณกี่เปอร์เซ็น ขอบคุณครับ

LINE ID : @bangkokspa2010 (มี@ข้างหน้า)  บริการนวดน้ำมันอโรม่าสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย รับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100%ครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 08:30:53 am »

ตามๆๆๆๆ 

ออฟไลน์ sri

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2018, 11:30:38 pm »

บอกชื่อร้านได้ไหมครับ เผื่อจะได้เป็นลูกค้าครับ

ออฟไลน์ mickey mouse

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 10:22:14 am »

ขอบคุณที่นำเรื่องราวมาแบ่งปันครับ ติดตามตลอดครับ

.::Private Oil Massage ::.

ออฟไลน์ peezaa

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 01:44:37 pm »

เสียดายที่ไม่ใช่กทม. จะได้ไปนวดครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 02:36:00 pm »

เสียดายที่ไม่ใช่กทม. จะได้ไปนวดครับ
อยากไปนะคะ แต่ค่าใช้จ่ายสูง ยังไม่มีเหตุผลที่จะไปด้วยค่ะ ชอบเดินห้าวแถวบ้านก็มี ไม่ชอบรถติดแดดร้อน555

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 10:03:58 pm »

อยากไปนะคะ แต่ค่าใช้จ่ายสูง ยังไม่มีเหตุผลที่จะไปด้วยค่ะ ชอบเดินห้าวแถวบ้านก็มี ไม่ชอบรถติดแดดร้อน555

ครับ   แล้วตอนนี้ที่คุณฟ้าทำมามันเข้าทีหมดแล้วใช่มัยครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 10:16:14 pm »

ครับ   แล้วตอนนี้ที่คุณฟ้าทำมามันเข้าทีหมดแล้วใช่มัยครับ
เรียบร้อยหมดแล้วค่ะ แต่ต้องนวดบ่อยๆเลย ด้านล่างประชับดีค่ะ แต่เริ่มผ่อนคลายแล้วคือไม่ได้กระชับแบบวันแรกๆที่เพิ่งทำมา อันนั้นตึงเกินไปจนเจ็บ อยากทำอย่างอื่นเพิ่มอยู่แต่อีกซักพักนึงค่ะ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 06:43:23 pm »

เรียบร้อยหมดแล้วค่ะ แต่ต้องนวดบ่อยๆเลย ด้านล่างประชับดีค่ะ แต่เริ่มผ่อนคลายแล้วคือไม่ได้กระชับแบบวันแรกๆที่เพิ่งทำมา อันนั้นตึงเกินไปจนเจ็บ อยากทำอย่างอื่นเพิ่มอยู่แต่อีกซักพักนึงค่ะ

จะทำเพิ่มอีก 555