พฤติกรรมของผมกับน้องสาวเข้าข่ายโรคจิตหรือเปล่า

หัวข้อ: พฤติกรรมของผมกับน้องสาวเข้าข่ายโรคจิตหรือเปล่า  (อ่าน 23915 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackboyxx

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมอายุ29ปีส่วนน้องสาวอายุ23ปี เราสองคนแอบมีเซ๊กด้วยกันบ่อยมากและมีแอบมีเซ๊กด้วยกันมานานแล้วโดยที่ญาติพี่น้องยังไม่มีใครรู้ ผมกับน้องสาวมีนิสัยและพฤติกรรมที่คล้ายกันมากคือชอบเรื่องเซ๊กและหมกมุ่นอยู่กับเรื่องแบบนี้ ระยะแรกๆเราสองคนก๊แค่อยากลองมีเซ๊กด้วยกันดูครับ ว่าพี่กับน้องมีเซ๊กด้วยกันจะเป๊นอย่างไร แต่หลังจากนั้นเป๊นต้นมาผมกับน้องสาวก๊เริ่มชื่นชอบที่จะมีเซ๊กด้วยกันเพราะมีความรู้สึกว่าแปลกดีที่พี่กับน้องมีเซ๊กด้วยกัน น้องสาวเองก๊มีความคิดเช่นเดียวกับผม เราจึงแอบมีเซ๊กด้วยกันมาจนถึงปัจจุบันครับ และทุกครั้งที่มีเซ๊กด้วยกันต่างคนก๊ต่างปล่อยอารมณ์ออกมาอย่างเต๊มที่ครับ พฤติกรรมแบบนี้ผมกับน้องสาวเข้าข่ายเป๊นคนโรคจิตหรือเปล่าครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: พฤติกรรมของผมกับน้องสาวเข้าข่ายโรคจิตหรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:29:14 pm »

มันก็ผิกศิลธรรมอยู่นะครับท่าน แต่เรื่องพวกนี้ก็เกิดขึ้นอยู่เยอะเหมือนกัน อย่างในเว็บนี้ก็เคยมีน้องคนนึงมาสารภาพ

ออฟไลน์ jvcmobile

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: พฤติกรรมของผมกับน้องสาวเข้าข่ายโรคจิตหรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 11:47:55 pm »

ผมว่า
มันเกิดขึ้นไปแล้ว

วิธีแก้ไข ถ้าเป็นผม

คงต้องหาแฟนคับ ถ้าทั้งคุณและน้อง มีแฟน
ผมคิดว่าเรื่องเหล่านี้ก็จะจบไปคับ

ออฟไลน์ งูเห่าโหด

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

ผมว่าควรระวังให้ดีเลยครับ   หากมีใครได้รู้  ผลที่ตามมามันเยอะมาก
และควรป้องกันการตั้งครรภ์ให้ดีเลย 
ผมก็เคยเล่นกับพี่สาวเหมือนกัน สมัยเด็ก  เด็กมากๆยังไม่เข้าร.ร.เลย
สอดใส่ตามแบบเด็กๆ แต่ไม่ได้เสร็จ  และยังไม่มีน้ำอสุจิ