ประสบการณ์ดูดพิษ พมบ 55555

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: ประสบการณ์ดูดพิษ พมบ 55555  (อ่าน 2212 ครั้ง)

ออฟไลน์ Emmmmm

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

ประสบการณ์ดูดพิษ พมบ 55555
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2018, 04:08:44 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อสองสามเดือนที่แล้วค่ะ นัดกับ พมบ ไว้ล่วงหน้าเดือนนึงเป็นมั่นเป็นเหมาะ นานๆกลับเข้ากรุงที
แต่พอถึงวันนัดเข้า ปรากฎว่า
พมบ เป็น หวัด
.....
ถ้าถามว่าตอนนั้นรู้สึกยังไง จะบอกว่า
รู้สึกเหมือนอยากกินอะไรมาเป็นเดือน แล้วนกอะค่ะ 555555
แต่ พมบ น่าร้ากก พาน้องไปทานข้าว บอกว่าอยากเจอม้ากมาก ไม่เจอนี่ขาดใจแน่ๆ
ปากหวานขนาดนี้ไม่ให้น้องหลงรักได้ไงคะ อิอิ
พมบ ไปรับที่ๆไปดูงานค่ะ ระหว่างที่รถติดมีมือปลาหมึกเป็นระยะๆ คนอะไรมือเทพนิ้วเทพมากๆค่ะ ปกติไม่ค่อยรู้สึกอะไรเวลาโดนจับนู่นจับนี่ ยังรู้สึกเสียวขึ้นมาได้
เลยได้จูบกันกลางสี่แยกไฟแดงอย่างที่เคยท้ากันไว้เมื่อคราวก่อนค่ะ
พมบ พาไปทานข้าวแกงกะหรี่ค่ะ ก็คุยกันอัพเดทกันหลังจากที่ไม่เจอกันมาเป็นเดือน ทีแรกทานข้าวเสร็จก็เตรียมตัวจะแยกย้าย แต่ว่าอยากไปดูหนังต่อ พมบ น่ารักเลยไปดูเป็นเพื่อนด้วย
ระหว่างทางรถติดค่ะ ตอนนั้นก็จำไม่ได้ว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง แต่สุดท้ายรู้สึกว่า
ไม่ได้ละ ต้องกินพี่บอมแล้วละ 5555
เลยจัดการดูดพิษตอนรถติดนี่ละค่ะ
นี่อ้อนกันสุดๆแล้ว แต่นางหมดแรงไม่ได้ไปต่อที่ไหนค่ะ
รีวิวพิษ พมบ นะคะ เฮ้ยอร่อยอะ 5555 ไม่คาวเหมือนที่เคยเจอมา แล้วก็รู้สึกว่ากินแล้วสดชื่นค่ะ มีเพื่อนทักว่าสวยขึ้น อาจจะเป็นเพราะอย่างที่มีคุณพี่มาานหนึ่งกล่าวไว้ว่า พมบ มีพลังหยางค่ะ อยู่ด้วยแล้วทำให้รู้สึกสาวขึ้นสวยขึ้น มั้ง 5555
จากนั้นก็ไปดูหนังกันต่อแบบเรียบร้อยน่ารักค่ะ ไม่ได้ทำอะไรกันต่อ จริงๆก็ยอมรับว่าอยากทำค่ะ แต่ในโรงหนังติดกล้องไว้ ไม่ไหวค่ะ 555
คุณพี่มาส่งที่ที่พักค่ะ มีมือปลาหมึกส่งท้ายนิดหน่อย
คราวหน้าเจอกันจะไม่ปล่อยให้ดูดพิษอย่างเดียวก่อนนะคะ ฝากไว้ก่อนเถอะ ;)

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • กูรูเรื่องเพศ
  • **
  • พลังน้ำใจ: 52

Re: ประสบการณ์ดูดพิษ พมบ 55555
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2018, 01:09:35 pm »

555555 ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ น้องEmmmmm (M เยอะจังกลัวพิมพ์ขาดเกิน 55)

part รีวิวพิษพมบ. นี่ขำมาก อย่าลืมแวะมาเติมเซรั่มด้วยนะครับ มันต้องเติมเรื่อยๆ จะได้สวยใสไปตลอด

ว่าแต่ขอสารภาพหน่อย

ไม่นึกว่าจะเป็นเด็กซนขนาดนี้นะเนี่ย ดูจากโปรไฟล์และหน้าที่การงาน 555

Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

ออฟไลน์ NewbiE_Me

• นักส่งการบ้านคุณภาพ
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 125
  • Just the way ..i am..

Re: ประสบการณ์ดูดพิษ พมบ 55555
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 11:56:15 am »

เจอพิษมั้ย 555

..I am what I am..

Long time no see ..
เข้ามาเพื่อตอบ PM สาวๆ //ตอบช้าห้ามบ่นนะ

>>การบ้านที่ส่งไม่เคยบวกไม่เคยมะโนเลย .. เป็นคนตรงๆ ตอบหลังไมค์ก็ตรงๆชัดเจนตลอด .. งั้นมาหาการบ้านส่งกันมั้ย :P

ออฟไลน์ Emmmmm

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 03:17:01 pm »

เจอพิษมั้ย 555

เจอค่ะ เรียบร้อย 555

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<