หากมี Sex ช่วงไม่มีอารมณ์อยากจะทำให้รู้สึกดี และเสร็จง่ายได้ยังไง?

หัวข้อ: หากมี Sex ช่วงไม่มีอารมณ์อยากจะทำให้รู้สึกดี และเสร็จง่ายได้ยังไง?  (อ่าน 1146 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wonder Playgirl

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 114

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

หายไปนานคิดถึงเพื่อนๆ จังเลย ช่วงนี้ทำงานอย่างเยอะ แถมก็ไม่มีอะไรเป็นพิเศษมาคุยด้วยเท่าไหร่ แต่ตอนนี้มีล่ะ มีปัญหานึ่งที่เรามักจะพบเจอบ่อยๆ ไม่รู้ผู้หญิงคนอื่นๆ จะเจอบ้างไหม?

คือ...เราจะมีบางช่วงที่จะรู้สึกเงี่ยนน้อย อยากน้อยกว่าปกติอยู่บ้าง ก็อาจจะเป็นหลังประจำเดือนหมด กับช่วงก่อนที่ไข้จะตกละมั้ง เวลามี sex ช่วงแบบนี้ร่างกายจะรู้สึกน้อยกว่าช่วงอื่นๆ ทำให้เวลามี sex ช่วงนี้บางทีก็จะไม่ฟินไม่ได้ดั่งใจเท่ากับช่วงอื่นๆ ใจกับเวลาอ่ะพร้อมอยากมี แต่ร่างกายไม่เป็นไปพร้อมใจเลย แต่พอมีแล้วเจ็บไปนิดบ้าง แสบไปนิดบ้าง ทั้งๆ ก็เล้าโลมนานแล้ว รวมถึงใช้เจล Nuru ช่วยก็ด้วย อยากรู้เหมือนกันหากจะต้องมี sex ช่วงแบบนี้จะพอมีวิธีให้มันดีเหมือน Sex คราวอื่นๆ ได้ไหม?

ปล. เรามีอะไรกับ FWB นะคะ อาจจะไม่ได้ชอบอะไรมากแต่ก็รู้สึกดีด้วย เค้าก็เคยทำให้เราเสร็จได้อยู่ ฟินมากเลยด้วย

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★
Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 120

ไม่มีอารมณ์ก็ไม่ต้องมีเซ็กส์สิครับ  อย่าฝืนดีกว่าครับผม  หากิจกรรมอย่างอื่นทำร่วมกันก็ได้ครับ 

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ตอบผิดประเด็นนะคะ อยากมีค่ะ ไม่งั้นไม่ทำหรอก
แค่รู้สึกว่ามันไม่ฟิน ไม่เสร็จเหมือนครั้งอื่นๆ มากกว่า

ไม่มีอารมณ์ก็ไม่ต้องมีเซ็กส์สิครับ  อย่าฝืนดีกว่าครับผม  หากิจกรรมอย่างอื่นทำร่วมกันก็ได้ครับ

★ สาวใหญ่ ☆ ไซส์อวบ ★ ไฟราคะยังร้อนแรง ☆ โหมดถูกปลดล๊อคแล้ว ★ เขตปลอดคนกวนตัวกวนใจ ☆ อยากพิเศษกว่าใครออเจ้าต้องอดทน ★

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

ฟังดูเหมือนยากครับ เหมือนเหรียญ ไม่ออกหัว ก็ออกก้อยอะครับ :D
ส่วนตัวเคยเหนื่อย ไม่พร้อม จะดีได้ต้องนอนพักให้อิ่ม ไม่งั้นก็ทำได้ไม่เหมือนเดิม

ถ้าพบเจอเคล็ดลับบอกด้วยนะครับ

อธิบายยากค่ะ คือ ถ้ามีอารมณ์เลย ไม่ทำยังจะง่ายกว่า
แต่นี่มันเริ่มไปแล้ว กำลังดีแล้ว เพลินๆ เสียวๆ แต่ก็ไม่เสร็จสักที
ก็เลยพยายามจะให้เสร็จ แต่มันก็จะดูลำบาก ฝืนๆ ไปนิด

ไม่รู้ก่อนหน้านั้นเราจะเครียดกับงานและเรื่องส่วนตัวมากไปหรือเปล่า
อาจจะลองผ่อนคลายก่อนที่จะพบเขาดูแล้วกันค่ะ

ฟังดูเหมือนยากครับ เหมือนเหรียญ ไม่ออกหัว ก็ออกก้อยอะครับ :D
ส่วนตัวเคยเหนื่อย ไม่พร้อม จะดีได้ต้องนอนพักให้อิ่ม ไม่งั้นก็ทำได้ไม่เหมือนเดิม

ออนไลน์ Dark_heaven

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -14

พออธิบาย ทำให้นึกถึงตัวเอง
เคยเหมือนกัน รู้สึกเพลียๆ แต่แฟนต้องการ บังคับให้ทำ
มันเสียวได้นิดๆ แต่ไม่เสร็จอะ
ในหัวก็นึกแต่ว่า ต้องเสร็จๆ สุดท้ายก็ไม่เสร็จ เหมือนถูกกดดันจนลืมว่าต้องเสียวถึงจะเสร็จ

อธิบายยากค่ะ คือ ถ้ามีอารมณ์เลย ไม่ทำยังจะง่ายกว่า
แต่นี่มันเริ่มไปแล้ว กำลังดีแล้ว เพลินๆ เสียวๆ แต่ก็ไม่เสร็จสักที
ก็เลยพยายามจะให้เสร็จ แต่มันก็จะดูลำบาก ฝืนๆ ไปนิด

ไม่รู้ก่อนหน้านั้นเราจะเครียดกับงานและเรื่องส่วนตัวมากไปหรือเปล่า
อาจจะลองผ่อนคลายก่อนที่จะพบเขาดูแล้วกันค่ะ

ออนไลน์ gentle boy

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: -7

ถ้าไม่มีอารมณ์ ก็อย่าฝืนดีกว่า มันจะฟินน้อย เสียวนิดๆ เหมือนทำๆให้ผ่านไป ยกเว้นว่าขนาดมีSex จะหาจุดกระตุ้นที่ลองแบบใหม่ๆมันก็อาจจะฟินได้เหมือนกัน

บางครั้งเราอาจจะคาดหวังว่ามันต้องฟินต้องดี ต้องเสร็จมากไปก็ได้มั้ง
เพราะนานๆ เจอกันทีก็เลยอยากจะตักตวงให้เต็มอิ่มให้ได้ ประมาณนั้น

ออฟไลน์ test0

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อย่าทำเหมือเดิมครับ
เปลี่ยนใหม่ยกเซ็ต
ท่า สถานที่ สบู่ (จะได้กลิ่นไม่คุ้นเคย)
สเต็ปเริ่มและจบ
หาอุปกรเสริมก็จะดี