อยากพาแฟนไปนวด

หัวข้อ: อยากพาแฟนไปนวด  (อ่าน 612 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ekkky

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากพาแฟนไปนวด
« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 02:32:20 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือว่าอยากเล่นตื่นเต้นนิดหน่อยแบบพาแฟนไปนวดแล้วให้หมอผู้ชายนวดไทยตามร้านนวดธรรมดา ไม่ทราบมีที่ไหนแนะนำบ้างครับแถวปิ่นเกล้า ริงๆอยากให้หมอลูบๆคลำๆนิดหน่อยจนแฟนเกอดอารมณ์อ่ะครับ จะให้นวดน้ำมันก้อยังไม่กล้า ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ weera.6969

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

Re: อยากพาแฟนไปนวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 04:03:54 pm »

IB มานะครับ เข้า กทม พอดี มีห้องครับ