มีใครเคยโดนมุกหรือของทำบ่อยๆบ้างคะ อยากทราบข้อแตกต่าง

หัวข้อ: มีใครเคยโดนมุกหรือของทำบ่อยๆบ้างคะ อยากทราบข้อแตกต่าง  (อ่าน 1513 ครั้ง)

ออฟไลน์ fahsai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 298

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ใครเคยโดนผู้ชายที่ทำแบบต่างๆ ทั้งเพิ่มขนาด ฝังมุก หรือผ่า เป็นยังไงบ้างคะความรู้สึก แล้วโดนนานๆมีข้อแตกต่างหรือทำลายน้องสาวเราได้มากมั๊ย พอดีฟ้ามีคนนึงที่ทำ ว่าจะประจำกับเค้าแต่กลัวจะเละไม่เป็นรูปอีกรอบ ฝังมุกเคยแล้วแต่ไม่ได้บ่อย รู้สึกว่าเจ็บถ้าเยอะไป แล้วก็เปลี่ยนแปลงอยู่นะ เลยอยากทราบคนที่มีบ่อยๆเป็นยังไงบ้าง
พวกของเล่นด้วย ปลอกเพิ่มขนาดที่เป็นหนามๆ แล้วของเล่นต่างๆที่แปลกๆกว่าทั่วๆไป

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 120

เมื่อก่อนผมก็มีมุกนะครับ  ตอนหลังรู้สึกว่ามันเจ็บเลยเอาออก  คนที่เคยมีอะไรด้วยเธอบอกว่าเหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง  ตอนแรกเสียความมั่นใจเหมือนกัน  ตอนนี้ไม่ได้คิดอะไรแล้วครับไม่มีก็ได้

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ fahsai

• พลังน้ำใจ: 298

เมื่อก่อนผมก็มีมุกนะครับ  ตอนหลังรู้สึกว่ามันเจ็บเลยเอาออก  คนที่เคยมีอะไรด้วยเธอบอกว่าเหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง  ตอนแรกเสียความมั่นใจเหมือนกัน  ตอนนี้ไม่ได้คิดอะไรแล้วครับไม่มีก็ได้
เป็นยังไงบ้างคะ ตรงนั้นของคนนั้นเปลี่ยนไปมากไหม เคยลองอยู่ค่ะ แต่นานๆที รู้สึกว่าเสียวดีแต่ถ้าเยอะเกินไปก็เจ็บได้ โดยเฉพาะคนที่ใหญ่อยู่แล้ว คิดว่าเหมาะกับขนาดที่ไม่ใหญ่เกินไปจะเสียวกว่า