รีวิว MDX เน้นบำรุงร่างกายปรับสมดุล

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: รีวิว MDX เน้นบำรุงร่างกายปรับสมดุล  (อ่าน 874 ครั้ง)

ออฟไลน์ Up

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -2

รีวิว MDX เน้นบำรุงร่างกายปรับสมดุล
« เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 12:02:54 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

รีวิวแบบดุเดือดบ่อยแล้ววันนี้ได้ลองสั่ง MDX มาหนึ่งกระปุกในราคาตามท้องตลาดเลยอยากมาแชร์ประสบการณ์กันครับ

ถามจากคนขายในเว็ปบอกว่ากินแรกๆให้กินวันละสองเม็ดก่อนนอน ก็จัดตามคำสั่งทุกอย่างครับ กินแบบไม่ได้มีอะไรกับใครเลยเลย10วัน ผลที่ได้คือนอนได้เต็มอิ่มขึ้น ร่างกายโล่งๆ เบาดึ แต่ผมเป็นภูมิแพ้ก็ยังมีคัดจมูกบ้าง ใน15วันนี้รู้สึกน้องชายจะตึงตลอด อยากระบายอยู่เรื่อยแต่ผมไม่มีโอกาส แต่หลังจากยาหมดประมาณ5วันมีโอกาสได้ Feat ผลคือยาไม่มีผลครับ มันคือร่างกายปกติของผมนี่ละ

สรุปการกิน MDX แบบสองเม็ดก่อนนอน
ร่างกายสดชื่นขี้น 6
นอนได้ดีขึ้น.      7
ภูมิแพ้ยังมีอยู่
แรงมีเยอะไหมอันนี้วัดไม่ได้
 ถ้ามีโอกาสจะลองกินต่อเนื่องครับ ตอนนี้กำลังลองอีกตัวอยู่แบบระยะยาว ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ

ออฟไลน์ KT

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: รีวิว MDX เน้นบำรุงร่างกายปรับสมดุล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 11:34:29 pm »

ตัวนี้ผมทานยาวๆเลย ระยะยาวเห็นผลดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Lieselott

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: รีวิว MDX เน้นบำรุงร่างกายปรับสมดุล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2018, 02:22:46 pm »

มีผลข้างเคียงอะไรบ้างมั้ยถ้าเป็นโรคหัวใจใช้ได้หรือเปล่า